Help Đứa bạn nhờ gọi điện hộ lên paypal có được không?

eokdlake

Junior
Reactions
0
MR
0.000
Mình có đứa bạn bị paypal limit ngày 4 Aug 2014, nó nhờ mình gọi điện lên paypal gỡ mít hộ, các bác cho hỏi là nó là con gái, còn mình là con trai liệu gọi điện có sợ paypal cần chính chủ gọi điện không, hay là nhờ người khác gọi cũng được, vì tiếng anh của nó kém nên không thể nói chuyện được với paypal.

Xin cảm ơn

ai gọi mà chả được, miễn là tiếng anh đủ để nói và hiểu. Nếu ko nhờ đc ai thì pm mình nhé. lamgiau1987

ai gọi mà chả được, miễn là tiếng anh đủ để nói và hiểu. Nếu ko nhờ đc ai thì pm mình nhé. lamgiau1987
các bác support muộn quá, con bạn em nó bị mít rồi, không gỡ được luôn, mịa bọn paypal, gọi điện cho nó nó nói bé tí chẳng nghe được gì toàn phải hỏi lại mới nghe rõ, em ân hận quá, ko giúp được nó. Gọi xong nó gửi email thông báo là "close your account is final" rồi.

các bác support muộn quá, con bạn em nó bị mít rồi, không gỡ được luôn, mịa bọn paypal, gọi điện cho nó nó nói bé tí chẳng nghe được gì toàn phải hỏi lại mới nghe rõ, em ân hận quá, ko giúp được nó. Gọi xong nó gửi email thông báo là "close your account is final" rồi.
180days luôn rồi ah? Thành thật chia buồn

Announcements

Forum statistics

Threads
418,597
170,694
Latest member
MiracleThings
Back
Top Bottom