Suggest Dùng tài khoản paypal VN nhận tiền thanh toán từ Net?

Reactions
1
MR
0.000
Như tiêu đề, mình mới lập tài khoản paypal vn chính chủ, vậy có thể nhận tiền thanh toán từ các Net offer hoặc site kiếm tiền us được không nhỉ? Mong a/e từng trải giúp đỡ

nhận được hết , quan trọng có bị limit không.

Upvote 0
Cái này tuỳ net phải không bác?
Chả phải tùy Net, mà tùy số tiền và lượng payment

Nếu bước đầu làm đc ít thì cứ dùng PP new mà nhận, nếu payment lớn thì thuê paypal mà nhận dùm
Mà net pay goods and services có address có khi lại bị pending 21 days sau mới dùng đc, trước mắt cứ nhận xem sao đã

Upvote 0

Nếu bước đầu làm đc ít thì cứ dùng PP new mà nhận, nếu payment lớn thì thuê paypal mà nhận dùm
Mà net pay goods and services có address có khi lại bị pending 21 days sau mới dùng đc, trước mắt cứ nhận xem sao đã

ok cảm ơn bác

Upvote 0

Nhận dưới 200 được không pac

Upvote 0
Upvote 0
các bác cho e hõi xí..e rút từ chủ nhật vừa rồi 20/11 đến giờ vẫn chưa về đến bank VCB.
Tên in trên visa của em là NGUYEN T TRUC QUYNH nhưng tên trong chứng minh của em là Nguyễn Thị Trúc Quỳnh
Vậy cho e hõi khi đăng kí ở paypal để nguyên chữ T hay phãi thay chữ T thành chữ Thị vậy ạ..E xin cám ơn

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back