HYIP Dự án trò chơi kinh tế Letsgo.money

Kulteam

Junior
Reactions
42
MR
0.000
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Lưu ý quan trọng :

Tôi không phải là quản trị viên hoặc chủ dự án. Tất cả thông tin được lấy từ trang web của dự án.

Dự án Letsgo.money được đăng với mục đích thông báo và không phải là lời kêu gọi đầu tư.

Bắt đầu dự án: 16/10/2020

GIỚI THIỆU VỀ DỰ ÁN :

Dự án Letsgo.money là dự án tiếp theo của team Drift.biz sau khi ra mắt dự án Ferma.gg cách đây khoảng 4 tháng,cho phép bạn kiếm tiền không giới hạn bằng việc đầu tư vào ngành công nghiệp vận tải bao gồm : máy bay, tàu thủy và tàu hỏa với thời gian hoàn vốn từ 3 đến 4 tháng.Ngoài ra bạn cũng có thể hoàn thành các nhiệm vụ có sẵn, lướt quảng cáo, nhận thưởng hằng ngày và giới thiệu bạn bè tham gia dự án để có thêm thu nhập.

Video về dự án: Không có video clip dự án

Thông tin thêm:

• Lướt web kiếm tiền miễn phí
  • Hoàn thành nhiệm vụ và nhận thưởng
  • Giới thiệu bạn bè và nhận thưởng khi họ đầu tư vào dự án
  • Nhận lên đến 100% hoa hồng giới thiệu khi bạn đầu tư vào dự án
  • Nhận thưởng miễn phí hằng ngày mỗi 24 giờ
Bảng thu nhập từ dự án :

Chương trình liên kết:

Mời bạn bè của bạn tham gia dự án và nhận thưởng :

Đối với các giới thiệu cấp 1 bạn sẽ nhận 7% khi bạn bè của bạn đầu tư vào dự án

Đối với các giới thiệu cấp 2 bạn sẽ nhận 3% khi bạn bè của bạn đầu tư vào dự án

Hệ thống thanh toán:

Thanh toán từ dự án: Ngay lập tức

Tiền thưởng khi đăng ký: Nhận miễn phí một máy bay trị giá 10 RUB

Chính sách hoàn trả hoa hồng (RCB): Hoàn trả 100 % tiền thưởng hoa hồng cho bất cứ ai đăng kí dưới liên kết tuyến dưới của mình

*Vui lòng điền vào biểu mẫu này để nộp đơn yêu cầu RCB

Sau khi nhận được thông tin về khoản đầu tư của các bạn.Chúng tôi sẽ tiến hành RCB cho bạn trong vòng 24 giờ với bất kì khoản đầu tư nào từ bạn bất kể sau khi bạn đầu tư là bao nhiêu ngày .Tuy nhiên bạn cần đảm bảo rằng khi bạn yêu cầu RCB dự án vẫn còn thanh toán và hoạt động và chưa được chuyển vào mục dự án SCAM của website.

Đánh giá của chúng tôi: Nhìn chung, mọi thứ ban đầu khá tốt, dự án có sự chuẩn bị kĩ lưỡng và bài bản, quản trị viên làm việc nghiêm túc và họ đã có kinh nghiệm khi điều hành thành công 2 dự án trước đó của mình. Tôi hi vọng dự án sẽ đem lại lợi nhuận cho Nhà đầu tư.

Nếu bạn yêu thích dự án và muốn tham gia đầu tư, hãy đăng kí bằng liên kết chúng tôi đặt phía dưới và gửi tiền, ngay sau đó bạn sẽ được nhận lại 7% tiền gửi (Ví dụ: đầu tư 10.000 RUB bạn sẽ nhận lại 700 RUB).

——————-Đăng kí ngay/Register Now——————-

Dự án được chia sẻ trên các diễn đàn:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,493
169,817
Latest member
ngoctay

Most viewed of week

Most viewed of week