HYIP Dự án trò chơi kinh tế FF-Original (Mùa tiếp theo)

Kulteam

Junior
Reactions
42
MR
0.000
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Lưu ý quan trọng :

Tôi không phải là quản trị viên hoặc chủ dự án. Tất cả thông tin được lấy từ trang web của dự án.

Dự án FF-Original được đăng với mục đích thông báo và không phải là lời kêu gọi đầu tư.

Bắt đầu dự án: 06/10/2020
[ Mùa thứ 6 ]

GIỚI THIỆU VỀ DỰ ÁN :

Dự án FF-Original là một dự án mô phỏng việc quản lí vườn hoa quả , nơi bạn sẽ trồng cây , thu hoạch và đem chúng đi bán kiếm lời.Bạn có thể đem bọc những hoa quả mình thu hoạch được bằng máy bọc hoa quả để kiếm được nhiều tiền hơn.Đây là dự án lâu dài và đã hoạt động qua 5 mùa và mùa hiện tại là mùa thứ 6, mỗi mùa kéo dài từ 200-300 ngày với thời gian hoàn vốn khi đầu tư từ 3-4 tháng. Mùa thứ 5 kết thúc sau 6 tháng tức hơn 175 ngày.

Video về dự án: Không có video clip dự án

Thông tin thêm:

• Kiếm tiền miễn phí từ lướt web
  • Kiếm tiền miễn phí từ phần thưởng sau mỗi 24 giờ
  • Nhận miễn phí một cây giống trị giá 10 RUB sau khi đăng kí
Bảng thu nhập từ dự án :

Chương trình liên kết:

Đối với các giới thiệu cấp 1 bạn sẽ nhận 7% khi bạn bè của bạn đầu tư vào dự án
Đối với các giới thiệu cấp 2 bạn sẽ nhận 3% khi bạn bè của bạn đầu tư vào dự án

Tiền thưởng khi đăng ký: Khi đăng ký thưởng 1000 bạc

Hệ thống thanh toán:

Chính sách hoàn trả hoa hồng (RCB):Hoàn trả 100 % tiền thưởng hoa hồng cho bất cứ ai đăng kí dưới liên kết tuyến dưới của mình

*Vui lòng điền vào biểu mẫu này để nộp đơn yêu cầu RCB

Sau khi nhận được thông tin về khoản đầu tư của các bạn.Chúng tôi sẽ tiến hành RCB cho bạn trong vòng 24 giờ với bất kì khoản đầu tư nào từ bạn bất kể sau khi bạn đầu tư là bao nhiêu ngày .Tuy nhiên bạn cần đảm bảo rằng khi bạn yêu cầu RCB dự án vẫn còn thanh toán và hoạt động và chưa được chuyển vào mục dự án SCAM của website.

Đánh giá của chúng tôi: Nhìn chung, mọi thứ ban đầu khá tốt, dự án có sự chuẩn bị kĩ lưỡng và bài bản, quản trị viên làm việc nghiêm túc và dường như họ đã có kinh nghiệm trong việc điều hành dự án. Tôi hi vọng dự án sẽ đem lại lợi nhuận cho Nhà đầu tư.

Nếu bạn yêu thích dự án và muốn tham gia đầu tư, hãy đăng kí bằng liên kết chúng tôi đặt phía dưới và gửi tiền, ngay sau đó bạn sẽ được nhận lại 7% tiền gửi (Ví dụ: đầu tư 1000 RUB bạn sẽ nhận lại 70 RUB).

Dự án được chia sẽ trên các diễn đàn:

——————-Đăng kí/Register——————-

cho mình hỏi, giới hạn nạp tiền hôm nay là 3200rub, vậy ngày mai thì nó tăng lên 3300rub, thì chỉ được dep thêm 100rub thôi hả?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,440
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom