HYIP Dự án trò chơi kinh tế Drift.biz

Kulteam

Junior
Reactions
42
MR
0.000
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Lưu ý quan trọng :

Tôi không phải là quản trị viên hoặc chủ dự án. Tất cả thông tin được lấy từ trang web của dự án.

Dự án Drift.biz được đăng với mục đích thông báo và không phải là lời kêu gọi hành động.

Bắt đầu dự án: 02/08/2020

GIỚI THIỆU VỀ DỰ ÁN
Thu nhập đã trở nên dễ dàng và thú vị hơn nhiều!
Dự án Drift.biz cho bạn nhiều cách để kiếm tiền thực sự. Cách chơi rất đơn giản – mua Taxi và Carshared của bạn, thu lợi nhuận từ chúng và rút tiền về thẻ ngân hàng hoặc ví điện tử của bạn!

Video về dự án: Không có video clip dự án

Thông tin thêm:

• Cho phép kiếm tiền miễn phí từ lướt web
  • Cho phép hoàn thành các nhiệm vụ khác nhau để nhận thưởng
  • Nhận thưởng từ giới thiệu bạn bè
  • Nhận thưởng miễn phí mỗi ngày
Chương trình liên kết:

Mời bạn bè của bạn tham gia dự án và nhận thưởng :
Đối với các giới thiệu cấp 1 bạn sẽ nhận 7% khi bạn bè của bạn đầu tư vào dự án
Đối với các giới thiệu cấp 2 bạn sẽ nhận 3% khi bạn bè của bạn đầu tư vào dự án

Tiền thưởng khi đăng ký: Khi đăng ký bạn sẽ nhận miễn phí 1 Hyundai Solaris

Lợi nhuận đối với xe Taxi và Car Sharing :

Chính sách hoàn trả hoa hồng (RCB): Hoàn trả 100 % tiền thưởng hoa hồng cho bất cứ ai đăng kí dưới liên kết tuyến dưới của mình

*Vui lòng điền vào biểu mẫu này để nộp đơn yêu cầu RCB

Sau khi nhận được thông tin về khoản đầu tư của các bạn.Chúng tôi sẽ tiến hành RCB cho bạn trong vòng 24 giờ với bất kì khoản đầu tư nào từ bạn bất kể sau khi bạn đầu tư là bao nhiêu ngày .Tuy nhiên bạn cần đảm bảo rằng khi bạn yêu cầu RCB dự án vẫn còn thanh toán và hoạt động và chưa được chuyển vào mục dự án SCAM của website.

Đánh giá của chúng tôi: Nhìn chung, mọi thứ ban đầu khá tốt, dự án có sự chuẩn bị kĩ lưỡng và bài bản, quản trị viên làm việc nghiêm túc và dường như họ đã có kinh nghiệm trong việc điều hành dự án. Tôi hi vọng dự án sẽ đem lại lợi nhuận cho Nhà đầu tư.

Nếu bạn yêu thích dự án và muốn tham gia đầu tư, hãy đăng kí bằng liên kết chúng tôi đặt phía dưới và gửi tiền, ngay sau đó bạn sẽ được nhận lại 7% tiền gửi (Ví dụ: đầu tư 1000 RUB bạn sẽ nhận lại 70 RUB).

Dự án được chia sẽ trên các diễn đàn:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,216
170,367
Latest member
iwinappclub
Back
Top Bottom