Status
Not open for further replies.
Ừa, ko có gì,, mình cũng đâu có tranh luận gì đâu. Để kiếm được nhiều tiền thì có 2 kiểu người, 1 là kiến thức cực kỳ uyên thâm, 2 là ko biết gì. Còn dở dở ương ương biết 1 tí thì ko ăn thua hihi. Chúc bạn cuối tuần vui vẻ nhé

Có gì qua topic của mình ủng hộ vài like hay cmt giúp nhé bác. Vẫn sẽ theo dõi dự án này của bác :popo_hungry:

View attachment 151184View attachment 151185

Tính pháp lý dần dần được hoàn thiện. Kính mời ae là fan cuồng CSE đến giao lưu nhé. Giai đoạn 2 sẽ là 1 giai đoạn giupa nhiều ae đổi đời như giai đoạn 1
Thớt cho e hỏi cái dự án tới nó ntn vậy? đầu tư bằng cách nào, có giống như kiểu đầu tư hồi round 1 ko

Thớt cho e hỏi cái dự án tới nó ntn vậy? đầu tư bằng cách nào, có giống như kiểu đầu tư hồi round 1 ko
Sắp tới CSE Singapore sẽ ra mắt sàn giao dịch quốc tế, nền tảng giáo dục trực tuyến phi tập trung OFE Platform ( Bạn search google Ofe và Thanh Edu nhé), nền tảng thanh toán Opay (Bạn search google từ khóa Opay nhé). Giai đoạn 1 chỉ là khởi động thui, sắp tới ngoài 4 tỷ phú kia ra còn 1 số nhân vật khác sẽ làm bạn ngỡ ngàng đó. Bạn click vào facebook mình đi, mình add vào nhóm share thông tin trước nhé:

???Tin tốt:
- Hệ thống siêu phân luồng đã được cập nhật lên Cloud Owifi, các chi trả về lượt Click Quảng cáo sẽ siêu nhanh và không bị gián đoạn trên phạm vi toàn cầu
- Hệ thống AI quét các bộ Owifi spam Click cũng đã hoạt động ổn định nhằm bảo vệ quyền lợi nhà QC tối đa

???Tin chưa tốt:
- Các nâng cấp sẽ làm gián đoạn dữ liệu trong 1-2 ngày
- Các dữ liệu chi trả QC nếu bị thiếu sẽ được auto cộng dồn trong vài ngày tới.
- Các bộ bị Spam Click sẽ bị loại khỏi cuộc chơi không lý do

View attachment 151176

Coin mà không lên được CMC à bác thớt? Thế có phải là coin không?

Bác thớt có biết blockchain 3.0 nó như nào không mà gắn mác "blockchain 3.0"? Đưa cái site chả ra cái gì kêu blockchain, vào kiểm tra pool đào thì toàn 0 CSE. Chán, chả buồn nói nữa. Bye thớt. Chúc thớt kiếm được nhiều tiền từ dự án.
À cái ảnh này là ảnh ở hội nghị Fintech Festival ở Singapore tổ chức, hội nghị mà các công ty công nghệ show diễn công nghệ của mình và CSE được vinh dự tham.gia nhé, Việt Nam.mình chưa có công ty nào đc có 1 gian hàng ở Fintech Festival cả. Ảnh chụp này là những ng trong CSE chụp cùng với các công ty bạn bè trong hội nghị nhé. Khổ, nhìn ảnh mà bác phán kiểu này thì chịu rồi :popo_big_smile: . Đây cho xem ảnh hội nghị, còn nhiều lắm, cần em up lên cho chiêm ngưỡng. Ở giữa là a Phan ngọc vũ CEO của CSE Platform nhé, ở VN này nói về kiến thức, công nghệ, nền tảng chắc ko ai qua đc anh Vũ

À cái ảnh này là ảnh ở hội nghị Fintech Festival ở Singapore tổ chức, hội nghị mà các công ty công nghệ show diễn công nghệ của mình và CSE được vinh dự tham.gia nhé, Việt Nam.mình chưa có công ty nào đc có 1 gian hàng ở Fintech Festival cả. Ảnh chụp này là những ng trong CSE chụp cùng với các công ty bạn bè trong hội nghị nhé. Khổ, nhìn ảnh mà bác phán kiểu này thì chịu rồi :popo_big_smile: . Đây cho xem ảnh hội nghị, còn nhiều lắm, cần em up lên cho chiêm ngưỡng. Ở giữa là a Phan ngọc vũ CEO của CSE Platform nhé, ở VN này nói về kiến thức, công nghệ, nền tảng chắc ko ai qua đc anh Vũ

View attachment 151193View attachment 151194View attachment 151195View attachment 151196View attachment 151197

OK bác luôn bác ei :popo_hungry:

View attachment 151176

Coin mà không lên được CMC à bác thớt? Thế có phải là coin không?

Bác thớt có biết blockchain 3.0 nó như nào không mà gắn mác "blockchain 3.0"? Đưa cái site chả ra cái gì kêu blockchain, vào kiểm tra pool đào thì toàn 0 CSE. Chán, chả buồn nói nữa. Bye thớt. Chúc thớt kiếm được nhiều tiền từ dự án.
nó là coin đa cấp hệ thống thì làm gì có cmc.Đến lên cmc dễ nhất còn ko lên được thì vẫn là xàm thui..Toàn lừa mấy ông già bà lão á
Với ảnh nó lấy từ mấy coin khác nhé :v

Hihi, vtv nó pr miễn phí cho cse ấy mà :popo_big_smile: . Từ tháng 3 đến giờ nó đánh hoài có hề hấn gì đâu. Mỗi lần đánh thì CSE lại mạnh lên. Phải cảm ơn Vtv quảng cáo miễn phí :popo_big_smile:
chỉ tội bác thớt, đầu tư 1 cục không biết khi nào lấy vốn :popo_bye:

Sáng nay lên tivi, có tin gì mới không bác?
Chả sao, thoải mái, nhiều lần rồi, chỉ làm CSE mạnh thêm thôi :popo_big_smile: Các doanh nghiệp muốn khởi nghiệp ở VN rất khó do rào cản nhiều thứ, nhất là truyền thông . CSE đã lường trước điều này từ lâu rồi. Các bạn xem CSE sẽ vượt qua điều này 1 cách mạnh mẽ thế nào nhé :popo_beauty:

VTV.vn - Tổ chức có tên CSE hay OWIFI chưa được cấp Giấy chứng nhận đăng ký hoạt động bán hàng đa cấp.

Cục Cạnh tranh và Bảo vệ người tiêu dùng (Bộ Công Thương) đã nhận được phản ánh về một số cá nhân thường xuyên tổ chức hội thảo, đào tạo trực tiếp hoặc gián tiếp để kêu gọi tham gia đầu tư vào một Dự án có tên OWIFI. Dự án này được quảng cáo có công nghệ tiên tiến "Blockchain 3.0" từ nhà cung cấp CSE của Singapore.
Khuyến cáo người dân không tham gia hoạt động đa cấp của CSE - Ảnh 1.

Hệ thống đa cấp OWIFI, Nguồn: Cục Cạnh tranh và Bảo vệ người tiêu dùng
Người tham gia đầu tư các gói từ 50 USD - 25.000 USD nhận được cam kết có thể hưởng lãi suất lên tới 6%/tháng, lợi nhuận được trả theo ngày. Ngoài ra, người tham gia được nhận tiền thưởng dựa trên số lượt truy cập vào bộ phát wifi 5G và tiền hoa hồng từ việc phát triển mạng lưới tuyến dưới.
Khuyến cáo người dân không tham gia hoạt động đa cấp của CSE - Ảnh 2.

Dự án OWIFI hứa hẹn những quyền lợi "khủng" cho người tham gia, Nguồn: Cục Cạnh tranh và Bảo vệ người tiêu dùng
Cục Cạnh tranh và Bảo vệ người tiêu dùng nhận định, dự án OWIFI có dấu hiệu là hoạt động kinh doanh trái phép theo phương thức đa cấp. Hiện chưa có doanh nghiệp, tổ chức nào có tên CSE hay OWIFI được cấp Giấy chứng nhận đăng ký hoạt động bán hàng đa cấp. Do đó, để tránh rủi ro, người dân không nên tham gia đầu tư vào mạng lưới này.

VTV.vn - Tổ chức có tên CSE hay OWIFI chưa được cấp Giấy chứng nhận đăng ký hoạt động bán hàng đa cấp.

Cục Cạnh tranh và Bảo vệ người tiêu dùng (Bộ Công Thương) đã nhận được phản ánh về một số cá nhân thường xuyên tổ chức hội thảo, đào tạo trực tiếp hoặc gián tiếp để kêu gọi tham gia đầu tư vào một Dự án có tên OWIFI. Dự án này được quảng cáo có công nghệ tiên tiến "Blockchain 3.0" từ nhà cung cấp CSE của Singapore.
Khuyến cáo người dân không tham gia hoạt động đa cấp của CSE - Ảnh 1.

Hệ thống đa cấp OWIFI, Nguồn: Cục Cạnh tranh và Bảo vệ người tiêu dùng
Người tham gia đầu tư các gói từ 50 USD - 25.000 USD nhận được cam kết có thể hưởng lãi suất lên tới 6%/tháng, lợi nhuận được trả theo ngày. Ngoài ra, người tham gia được nhận tiền thưởng dựa trên số lượt truy cập vào bộ phát wifi 5G và tiền hoa hồng từ việc phát triển mạng lưới tuyến dưới.
Khuyến cáo người dân không tham gia hoạt động đa cấp của CSE - Ảnh 2.

Dự án OWIFI hứa hẹn những quyền lợi "khủng" cho người tham gia, Nguồn: Cục Cạnh tranh và Bảo vệ người tiêu dùng
Cục Cạnh tranh và Bảo vệ người tiêu dùng nhận định, dự án OWIFI có dấu hiệu là hoạt động kinh doanh trái phép theo phương thức đa cấp. Hiện chưa có doanh nghiệp, tổ chức nào có tên CSE hay OWIFI được cấp Giấy chứng nhận đăng ký hoạt động bán hàng đa cấp. Do đó, để tránh rủi ro, người dân không nên tham gia đầu tư vào mạng lưới này.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,488
169,812
Latest member
trinhxuantruong

Most viewed of week

Most viewed of week