Dự án Megatyper

Em mới đky chơi được 1 lúc thì nó báo khóa không cho mở khóa tự động luôn xếp ơi giờ làm như nào
Gõ sai nhiều là bị banned account. Dễ nhất là 2captcha rồi tới kolotibablo. Nhìn chữ ngoằn nghoèo quen rồi nhảy vô megatypers với protypers mới không bị banned.

Mấy ngày này kiếm sống khó khăn quá. Tui thật sự khẩn thiết quỳ liếm cầu xin các bác nào cho tui vô nhóm kiếm ít máu với. Cô vít hành hạ quá chịu không thấu rùi. Có cái nghề gõ captcha này thui mà bị google recaptcha nó quánh tan tác. Hix.

Captcha giờ chắc khó ăn nhỉ, nhớ những năm 2011-2013, cũng 1 thời gõ capt kiếm sống

Captcha giờ chắc khó ăn nhỉ, nhớ những năm 2011-2013, cũng 1 thời gõ capt kiếm sống
captcha giờ khó ăn lắm bác, gõ hay auto gì đi chăng nữa tiền hằng ngày kiếm dc như nhỏ giọt vậy.

Mấy ngày này kiếm sống khó khăn quá. Tui thật sự khẩn thiết quỳ liếm cầu xin các bác nào cho tui vô nhóm kiếm ít máu với. Cô vít hành hạ quá chịu không thấu rùi. Có cái nghề gõ captcha này thui mà bị google recaptcha nó quánh tan tác. Hix.
Bạn ơi, làm theo mấy bạn khác về kèo task như toloka, pico....để kiếm thêm tí cháo và tiền cf đi. Cứ search forum thấy bạn nào post task như trêb hợp nhãn thì click đăng ký làm theo, mình ko tuyển ref nên rất công tâm cho bạn lời khuyên.

Bạn ơi, làm theo mấy bạn khác về kèo task như toloka, pico....để kiếm thêm tí cháo và tiền cf đi. Cứ search forum thấy bạn nào post task như trêb hợp nhãn thì click đăng ký làm theo, mình ko tuyển ref nên rất công tâm cho bạn lời khuyên.
chỉ cho mấy chiêu bạn

chỉ cho mấy chiêu bạn
Mình chỉ cho các bạn newbie rồi đó:

Có làm là có ăn. Đàng hoàng chân chính. Không cần hồi hộp chờ đợi scam hay xem nhẹ thông tin cá nhân khi tham giá KYC các kèo airdrop xuất hiện như nấm sau cơn mưa.

Gõ xong bị Ban, lỡ không gỡ Ban được thì làm không công luôn nhỉ :|

Mình chỉ cho các bạn newbie rồi đó:

Có làm là có ăn. Đàng hoàng chân chính. Không cần hồi hộp chờ đợi scam hay xem nhẹ thông tin cá nhân khi tham giá KYC các kèo airdrop xuất hiện như nấm sau cơn mưa.

Sớm có share tool làm Airdrop luôn mới ghê.

M đăng kí Acc mới thì báo Server Busy mà chẳng nhận hồi âm Active.Có cách nào khác để đăng kí Acc mới Megatypers đc ko?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,195
170,349
Latest member
nhannguyenmkt
Back
Top Bottom