Tutorial >> Dự án kiếm $ cho ae VN | naviVN.blogspot.com <<

Status
Not open for further replies.
Chắc đến khi mình chết nó vẫn sống c ạ :D
thằng admin này chắc cũng lớn rùi bác à , chắc nó chết trước mình vài năm hoặc vài chục năm ấy chứ o_O

Chắc đến khi mình chết nó vẫn sống c ạ :D
thớt lạc quan quá,ko có dự án nào là muôn đời đâu :D nói chung tình hình này có thể nó sống hơi thọ tý thôi chứ chưa biết sao

cho mình hỏi là sao cái GPS trong Navi của mình cứ bật đc 1 lúc là nó lại tự tắt nhỉ?

Trong forum cũng có vài bạn bị lỗi như bạn. Họ nói là " sau khi bật gps navizon lên thì các bạn khóa bàn phím luôn. Ko ấn vào MENU để navi chạy ngầm nữa"
Mà kể ra máy của các bạn cũng buồn cười nhỉ? Máy mình để chạy ngầm ngon ơ. Gps chả bị tắt :p

Trong forum cũng có vài bạn bị lỗi như bạn. Họ nói là " sau khi bật gps navizon lên thì các bạn khóa bàn phím luôn. Ko ấn vào MENU để navi chạy ngầm nữa"
Mà kể ra máy của các bạn cũng buồn cười nhỉ? Máy mình để chạy ngầm ngon ơ. Gps chả bị tắt :p
tui bị mà máy vợ ko bị mới ức chế,2 vc chuẩn bị lên đường rước con rồi đi vi vu như sáng đã dự định đây :D

tui bị mà máy vợ ko bị mới ức chế,2 vc chuẩn bị lên đường rước con rồi đi vi vu như sáng đã dự định đây :D
1 máy bật 3g
1 máy ko bật 3g nhé bạn

thớt lạc quan quá,ko có dự án nào là muôn đời đâu :D nói chung tình hình này có thể nó sống hơi thọ tý thôi chứ chưa biết sao

Cũng phải hơn chục năm nữa :D

Thớt ơi cho hỏi làm thế nào để biết mình đã up lên premium hay chưa ????

Như ảnh dưới này là mình đã được up lên premium chưa ?

Nếu đã được up rồi sao nó ko trừ điểm của mình với nó ko hiện tiếp nút redeem để mình yêu cầu tiếp nhỉ?

đù móa 5 ml chơi siêng kinh khủng ,,,1 ngày mài chạy xe mấy chục km vậy mài?

xem các bác kiếm được nhiều điểm gato quá :)) có khi mai phải đi phượt xe bus kiếm thêm điểm thôi

1 vòng TP HP đây ngắm gái cứng hết chim lên đc có 1k điểm mà đi cũng ngắn ko dài :D

Theo mình thấy thì dự án này khá hay,
Thứ nhất kích thích cho dân mmo ra đường, như hàng ngày có bạn chả ra đường bao giờ :D
Thứ hai tiết kiệm và sử dụng triệt để thời gian, công sức bỏ ra, tuy không nhiều nhưng đủ bù chút tiền xăng hay tiền trà đá ;)

Thread hot trong tháng, chúc các bạn kiếm được nhiều tiền và thảo luận, chia sẻ đúng rule nha!

bác chủ vào xem hộ mình cái, mình ko tìm dc vị trí toàn báo là hình chữ nhật wa nhỏ.

sau vài ngày chạy tool thì đã ngẫm ra 1 tút giúp anh em kiem dc nhieu điểm
+ có 1 xe đạp ( ko chấp nhận xe máy )
nhằm tiết kiem $ xăng
+ có Dt android đã cài navizon

+ 1 cái bình acquy loại 12v của xe máy,kèm bộ sạc hoặc vài cục bin dự phòng

Hàng ngày vào lúc 5h sáng mở mắt ra là xách xe chạy ( kiếm điểm + tập thể dục) 7h về ăn sáng nghỉ ngơi đi làm
tối 6h lại xách xe chạy dòng dòng ngắm cảnh kiếm điểm

bảo đảm 1 ngày ko dưới vài k điểm

nhằm tiết kiem $ xăng

Hàng ngày vào lúc 5h sáng mở mắt ra là xách xe chạy ( kiếm điểm + tập thể dục) 7h về ăn sáng nghỉ ngơi đi làm

Cũng có thể mượn xe điện, lắp bàn đạp vào đạp. Khi nào mệt quá thì bật khóa lên phóng, hết mệt lại tắt đi đạp tiếp. Vừa có sức khỏe, vừa teen, vừa có tiền

cho hỏi là sao mình tắt 3g với wifi bật gps ra đường mà điểm nó vẫn tăng nhi

ko cần 3G chỉ cần GPS là chính ko đc tắt + dò wiffi nữa mà nên điểm nó tăng

nhằm tiết kiem $ xăng

mỗi lần đọc comment của bạn này thấy mấy cái hình là tức cười thôi. vote vì tính hài hước của bạn.

Theo mình thấy thì dự án này khá hay,
Thứ nhất kích thích cho dân mmo ra đường, như hàng ngày có bạn chả ra đường bao giờ :D
Thứ hai tiết kiệm và sử dụng triệt để thời gian, công sức bỏ ra, tuy không nhiều nhưng đủ bù chút tiền xăng hay tiền trà đá ;)

Thread hot trong tháng, chúc các bạn kiếm được nhiều tiền và thảo luận, chia sẻ đúng rule nha!

Có đc Sticky ko bạn :)

Mình đã ghi là có 3g cũng đc, ko có 3g cũng đc mà. Tuy nhiên, ví dụ bạn đang ở 1 vùng hẻo lánh,ko có wifi mà bạn lại muốn Upload dữ liệu lên thì bắt buộc phải có mạng phải ko. Lúc đó là lúc cần 3g đó :)

đù móa 5 ml chơi siêng kinh khủng ,,,1 ngày mài chạy xe mấy chục km vậy mài?

Ngày 6 xị đến 100 cây nhé, tèo cmn ít nhất ~30 nghìn tiền xăng.

Ml sắm cho thành viên cái bang mỗi thăng cái smart phone đi xin tiền khắp thành phố tranh thủ cày navizon luôn đê o_O

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,318
170,445
Latest member
Lucdolax7

Most viewed of week

Most viewed of week