Matrix Dự án ICO PinCoin (Dubai) - Cơ hội giúp bạn kiếm nhiều triệu USD ăn tết Nguyên Đán năm nay

Đừng ai nào dại mà rờ vào coin đa cấp của VN này nhé mọi người =)) kẻo tết không có mắm mà ăn =))

Last edited:
scam đấy hehe

Đã reg tên tài khoản m4ttrun9kj3n

CO

Coin này newbe vào thì mình ko nói chứ thấy 2 ông này reg nick 2011, 2012 mà cngx bu bám theo cái thằng đa cập này thì mình ko thể nghĩ ra.
hóng cho dui bác ơi

Nghe đâu mã nguồn ico trên mạng bán giá 1 Bitcoin ấy, mấy bác VN biết đầu tư làm giàu kinh phết =]]]

Sao mod vẫn để thành phần như chủ threat này đi share các project mặc dù biết là scam rành ra mà vẫn tuyển ref nhỉ

Sao mod vẫn để thành phần như chủ threat này đi share các project mặc dù biết là scam rành ra mà vẫn tuyển ref nhỉ
Bạn ko biết gì thì đừng nói ở đây... Nếu Mod xóa Topic của tôi thì hãy chứng minh nó scamer đi rồi hẵng xóa. Còn tôi lập topic nếu các bạn ko tin tưởng thì đừng tham gia làm gì.

dm nói thật chứ rất ít khi mình chữi thề nhưng vì mình đã có bà con bị bọn đa cấp như thằng thớt lol này lừa tan nhà nát cửa, bị ban vì chữi bậy cũng chịu nhưng vì cộng đồng ae mmo mình phải chữi con chó này.Dm mày còn muốn chứng minh cái *** gì nữa? cái tít mày lập ra là sặc mùi đa cấp rồi, còn tên miền thằng pincoin mày vào whois.com xem có thông tin hay địa chỉ gì ko, server thì trùng với ifan, video có người làm chứng minh to tướng thế còn lắm mồm, bọn đa cấp tụi mày cút ra khỏi mmo4me mà làm tiệc với hội thảo, ở đây *** có gà cho tụi mày chăn đâu, dm sống thất đức quả báo lên đầu con cái tổ tông nhà mày bây h đấy thớt, chào thân ai và dí dái vào mặt bọn đa cấp chúng mày!

Bạn ko biết gì thì đừng nói ở đây... Nếu Mod xóa Topic của tôi thì hãy chứng minh nó scamer đi rồi hẵng xóa. Còn tôi lập topic nếu các bạn ko tin tưởng thì đừng tham gia làm gì.
đợi cm mà? có não để làm gì bạn? lùa gà chứ đừng lùa những thằng từng trải như mình, bạn dám đứng trước mặt mình và dám nói lại câu trên ko?

Ok các bạn.. Tôi đã Active xong..

Đã mua được gói Pre ICO 0,5 usd của PinCoin.
Mua được 21.000 PinCion. Giá PinCoin cuối năm 2018 có thể là 300 usd anh em ạ
:p

Anh em nhanh tay đăng ký tài khoản VIP ở đây để chuẩn bị ngày 15 mua giá 0,6 usd nhé:

Link Đăng ký: http://bit.ly/2AyCQdY

- Comment 1 chấm (.) để được kích hoạt tài khoản sớm nhé

Kết bạn Fb để được trợ giúp: https://www.facebook.com/laptopanphong110k

Thằng bạn tôi cũng mua được 21k pin coin cũng đăng cái hình giống ông.

VKL thật, hóa ra mày chơi cái đa cấp này rồi lên đây quảng cáo hả Hạ?

này thì Pincoin, ifan hahaha =)) . da cát dự có sai

Attachments

99.1 KB · Views: 73

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,469
169,795
Latest member
AdvNd

Most viewed of week