Status
Not open for further replies.
Bạn ko phân biệt đc là người ta đang tranh luận hay đang kể chuyện à :))
Tranh luận kiểu gì mà toàn nói kiểu như tụi trẻ con kể chuyện thế. Nói gì phải có dẫn chứng cụ thể, nếu bạn nói nó lừa đảo thì đưa dẫn chứng. Bạn thấy đó, mình nói nó là 1 start up, nó có sản phẩm, và ít ra nó cũng rõ ràng hơn rất nhiều dự án ngoài kia. Bạn chứng minh giúp mình nó lừa đảo chỗ nào, đưa ra hình ảnh, bằng chứng thuyết phục nhé.

Tranh luận kiểu gì mà toàn nói kiểu như tụi trẻ con kể chuyện thế. Nói gì phải có dẫn chứng cụ thể, nếu bạn nói nó lừa đảo thì đưa dẫn chứng. Bạn thấy đó, mình nói nó là 1 start up, nó có sản phẩm, và ít ra nó cũng rõ ràng hơn rất nhiều dự án ngoài kia. Bạn chứng minh giúp mình nó lừa đảo chỗ nào, đưa ra hình ảnh, bằng chứng thuyết phục nhé.
Thì cái mình thấy hiện tại chỉ đang là mô hình ponzi thôi, còn hiện tại nó vẫn đang trả lãi thì sao dám nói là nó lừa đc, đó là câu chuyện của tương lai chứ ko phải hiện tại. Ngay post cách đây mấy ngày mình cũng bảo là mô hình ponzi, nhưng cũng khẳng định là vẫn kiếm đc tiền từ nó, và bạn bảo mình ngáo, công kích mình thì mình phải sân si lại thôi.
Bản thân mình hiện tại cũng có tham gia 1 dự án kiểu ponzi này, nhưng là tham gia tại nhánh trên cùng nên khả năng kiếm đc lãi, đu theo kiếm lãi chứ ko đi tuyển ref thôi.

Thì cái mình thấy hiện tại chỉ đang là mô hình ponzi thôi, còn hiện tại nó vẫn đang trả lãi thì sao dám nói là nó lừa đc, đó là câu chuyện của tương lai chứ ko phải hiện tại. Ngay post cách đây mấy ngày mình cũng bảo là mô hình ponzi, nhưng cũng khẳng định là vẫn kiếm đc tiền từ nó, và bạn bảo mình ngáo, công kích mình thì mình phải sân si lại thôi.
Bản thân mình hiện tại cũng có tham gia 1 dự án kiểu ponzi này, nhưng là tham gia tại nhánh trên cùng nên khả năng kiếm đc lãi, đu theo kiếm lãi chứ ko đi tuyển ref thôi.

Nhận tiền việt , công ty việt đóng thuế đầy đủ , chịu mọi sự pháp luật xử lí nó còn ÔM CHẠY , chứ đừng nói là CRYPTO :) . Lỡ đu thì đu theo thôi ! Trộn hồ tiếp thôi ...

chơi thì có chơi , liều ăn nhiều , cecvn là 1 bài học made in VN còn sụp huống chi cái này mà , tôi hiểu ý của bạn nói

chơi thì có chơi , liều ăn nhiều , cecvn là 1 bài học made in VN còn sụp huống chi cái này mà , tôi hiểu ý của bạn nói
Mình cũng đã từng và đang là dân đầu tư mấy kiểu mô hình ponzi như này (ở mmo có box maxtrix investment đấy), đầu tư từ thời zeek, jss...chả biết thớt nó biết mấy trang zeek, jss.. ko nữa. Bữa đó rảnh rỗi comment chút nó bảo ngáo nên tranh luận nhiều hơn xíu thôi, sơ sơ qua thôi chứ cũng ko đi quá sâu vào vấn đề, phân tích sâu cũng chả đc lợi lộc gì, ai hiểu đc gì thì hiểu, ngay cả thân mình bên ngoài nói như kiểu anti mấy món này chứ cũng đầu tư đấy thôi =)), cuộc sống thật giả lẫn lộn biết như nào đc.
P/s: đứa nào haha là chó.

Lãi ra đô nhé, bạn rút thì qua cổng BTC hoặc ETH hoặc CSE tùy bạn chọn. Bạn rút thời điểm nào thì sẽ quy đổi tỷ giá thời điểm đó tương ứng số tiền bạn rút.
Có, công ty hỗ trợ nhé. Bảo hành 1 đổi 1 trong 1 năm, có 2 địa điểm đổi trả, ngoài bắc là văn phòng đại diện của CSE là công ty Golden net ở tòa nhà Dolphin Plaza nhé, công ty làm việc từ thứ 2 đến thứ 6
ý mình là địa điểm lắp thì công ty có hỗ trợ ko , ví dụ công ty sẽ hỗ trợ chỗ lắp cho mình chẳng hạn , vì mình không biết lắp ở đâu hết :D

Mình cũng đã từng và đang là dân đầu tư mấy kiểu mô hình ponzi như này (ở mmo có box maxtrix investment đấy), đầu tư từ thời zeek, jss...chả biết thớt nó biết mấy trang zeek, jss.. ko nữa. Bữa đó rảnh rỗi comment chút nó bảo ngáo nên tranh luận nhiều hơn xíu thôi, sơ sơ qua thôi chứ cũng ko đi quá sâu vào vấn đề, phân tích sâu cũng chả đc lợi lộc gì, ai hiểu đc gì thì hiểu, ngay cả thân mình bên ngoài nói như kiểu anti mấy món này chứ cũng đầu tư đấy thôi =)), cuộc sống thật giả lẫn lộn biết như nào đc.
P/s: đứa nào haha là chó.
Khi ngta đang có lời thì mọi lời nói vô ích thôi bác, kiểu như đang đánh bạc thắng, bác kêu nghỉ sao nghỉ dc, khi nào cháy túi thì nghỉ, nhưng vụ này ko biết bác thớt có nói kĩ rủi ro cho ngta ko, chứ cứ hô hào đăng báo đài tv kêu vào, tháng sau nó sập thì giang hồ tới nhà chém chứ đùa.
Giờ khắp nơi thế giới ngta ngừng kinh doanh, coin tuột sml, mà ngày nào cũng lãi lãi và lãi

Tính năng quảng cáo cho doanh nghiệp đã ra mắt ngày hôm nay 17/3

1 vài tính năng của Owifi ads cho phép doanh nghiệp quảng cáo bán hàng tự động

1 dự án khủng thế này mà cái web login không có bảo mật ssl nhỉ, hiện tại exchange cũng không vào được luôn

Hiện tại mình vẫn đang theo dõi cho đến khi trang ads.owifi.io hoạt động chính thức
Theo mình thấy hiện tại owifi vẫn là trang lấy tiền người trả sau trả cho người trước chứ chưa thể hiện được mình đang dùng tiền quảng cáo để trả cho thành viên tham gia

Kb dự án ngon ntn mà vào test cục owifi như con cúc cu , đừng nói là đông quá nên nghẽn , 1 khi đã mở lắp nơi đông người thì phải xác định cục phải thật xịn , không bằng 1 góc của swifi cả vài trăm thiết bị kết nối 1 lúc mà xem đc cả phim :) . Đây ko review dự án mà review cục owifi

Attachments

135.2 KB · Views: 98
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,499
170,590
Latest member
dhungld

Most viewed of week