Status
Not open for further replies.
cũng muốn đầu tư, nhưng mà sao mình thấy cái web pos.cse30.io nó không liên quan gì đến OWIFI vậy nhỉ ?

ví dụ em đầu tư 1000$ 4%/tháng = 40$ sau 90 ngày thu về là bao nhiêu ạ !

Wifi free nè kaka

em thấy bác đăng bài nào là tâm huyết bài đấy rồi. chỉ mỗi cái là bác đăng 10 dự án thì scam sớm cả 10 . ko biết bác gỡ đc vốn chưa chứ em theo bác 2 dự án, theo cuối trận thì chết :)

cái này họ trả lãi mỗi ngày hay mỗi tháng vậy pác, mình lấy lãi phải rút về hay tái đầu tư lại được không ?

Cục này nó mượn băng thông nhà mạng. Cắm cục này vô tốc độ và tầm xa nó gấp nhiều lần mạng bình thường. Tầm xa 150 mét và max 200 người vô 1 lúc mà wifi bình thường ko làm được. Chỉ cần có dây mạng. Bạn qua facebook cá nhân mình xem livestream test tốc độ Owifi lắp ở Đại học quốc gia Hà nội nhé

Nó dùng băng thông theo gói mạng nhà sử dụng, nên để có băng thông mạnh thì phải bắt gói mạng đắt tiền đúng không cậu

Hi, các dự án năm ngoái là hyip thui. Mình bỏ hết rùi, ko chơi hyip nữa. Giờ mình chỉ đầu tư này thui. Mình đã đầu tư 10.000$ vào đây từ hôm 31/12 sau khi đã đi thẩm định dự án nửa tháng trời. Mình đã tìm được con đường đi cho riêng mình rồi. Có thể nói đây là 1 start up khá hay, và đây cũng chính là dự án đầu tiên mà mình bỏ số tiền đầu tư lớn đến thế.
em thấy đầu tư online bây giờ ngán quá, ko dám chơi :D em đang hùn vốn cho vay tiền mặt, lãi xuất cũng khá cao 3-5k/ngày cho 1tr. thôi chưc bác thành công nhé

♥️♥️♥️Hôm nay mùng 2 Tết, là 1 sự nỗ lực làm việc ngày đêm của toàn team #CSE30 & #OWIFI5G mong muốn đóng góp cho cộng đồng♥️♥️♥️!
Bạn sẽ thấy được ý nghĩa thật sự của Wifi Marketing phi tập trung là như thế nào...♥️

?OWIFI đã nhận nhiệm vụ tài trợ truyền thông cho các chương trình mang tính cấp thiết và nhiệm vụ đặc biệt. Chúng ta có quyền tự hào về những gì chúng ta đang cống hiến. Banner này sẽ được truyền thông trên hệ thống Owifi để góp một phần vào công cuộc phòng dịch khẩn cấp.

??OWIFI 5G đã có 674 điểm phát sóng và có gần 300.000 user truy cập mỗi ngày...

Cảm ơn lãnh đạo #CSE30
Cảm ơn đội ngũ kỹ thuật đã miệt mài làm việc ngày đêm không nghỉ để truyền thông cho cộng đồng♥️♥️♥️

Bài viết và cả báo chí cũng nói đó bạn, bộ phát wifi tương thích 5G và cả 6G. Việc cắm hàng loạt các bộ phát wifi này thực chất chiếm lĩnh thị trường 5G khi mà nó đang rục rịch triển khai, khi các nhà mạng bắt đầu triển khai 5G thì Owifi nó đã có 1 platform vững chãi rùi, không đơn giản chỉ là mấy cục wifi ?. Còn nhiều thứ nữa bác đọc sẽ thấy, ko tự nhiên nó được làm rầm rộ thế này đâu, có ở sài gòn vũng tàu alo ae cafe mình nói rõ cho nhìu thứ hay ho.

Nghe ngon lành đấy, hay cậu làm lead cho mọi người góp chung vài gói 10k nhỉ, lợi nhuận chia theo tỉ lệ góp :popo_adore:

Bài viết và cả báo chí cũng nói đó bạn, bộ phát wifi tương thích 5G và cả 6G. Việc cắm hàng loạt các bộ phát wifi này thực chất chiếm lĩnh thị trường 5G khi mà nó đang rục rịch triển khai, khi các nhà mạng bắt đầu triển khai 5G thì Owifi nó đã có 1 platform vững chãi rùi, không đơn giản chỉ là mấy cục wifi ?. Còn nhiều thứ nữa bác đọc sẽ thấy, ko tự nhiên nó được làm rầm rộ thế này đâu, có ở sài gòn vũng tàu alo ae cafe mình nói rõ cho nhìu thứ hay ho.
chưa hiểu lắm bác ơi, rõ ràng là dùng mạng dây mà, đâu phải 5g gì đâu hở bác?

?Tròn 1 tháng Việt Anh tham gia đầu tư và giới thiệu dự án #Owifi - Dự án đầu tư đã được lên rất nhiều báo, đài truyền hình

?Hệ thống Việt Anh có 112 bạn tham gia, tổng đầu tư hơn 77.000$ ~ 1 tỷ 8 VNĐ

?6 gói đầu tư 10.000$ đã được hỗ trợ lắp đặt thiết bị phát wifi để thu lợi nhuận thụ động thành công, 1 thiết bị đang đợi 6/2 lắp.

Các thiết bị wifi đã lắp hoạt động ổn định và tiền vào đều đều, mọi người đều hoan hỉ, kê cao gối ngủ chả phải lo nghĩ gì. Đi ngủ cũng có tiền.

✅AE cần tư vấn đầu tư dự án Owifi cứ inbox Việt Anh nhé. Buôn có bạn, bán có phường. Hỗ trợ, giải đáp mọi vấn đề liên quan 24/24 đừng ngại nhé.View attachment 143128
Mắc cục này có phải xin phép ai ở địa điểm mắc không bác

?Tròn 1 tháng Việt Anh tham gia đầu tư và giới thiệu dự án #Owifi - Dự án đầu tư đã được lên rất nhiều báo, đài truyền hình

?Hệ thống Việt Anh có 112 bạn tham gia, tổng đầu tư hơn 77.000$ ~ 1 tỷ 8 VNĐ

?6 gói đầu tư 10.000$ đã được hỗ trợ lắp đặt thiết bị phát wifi để thu lợi nhuận thụ động thành công, 1 thiết bị đang đợi 6/2 lắp.

Các thiết bị wifi đã lắp hoạt động ổn định và tiền vào đều đều, mọi người đều hoan hỉ, kê cao gối ngủ chả phải lo nghĩ gì. Đi ngủ cũng có tiền.

✅AE cần tư vấn đầu tư dự án Owifi cứ inbox Việt Anh nhé. Buôn có bạn, bán có phường. Hỗ trợ, giải đáp mọi vấn đề liên quan 24/24 đừng ngại nhé.View attachment 143128
Mắc cục này có phải xin phép ai ở địa điểm mắc không bác?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week