Status
Not open for further replies.
Site này có các vấn đề nhu sau:
- Site này thì 99,99% vi khuẩn chết à nhầm bọn Admin có người Việt ở trong.
- Nói về bọn lead thì nó chả khác gì đám Monitor bên Hyip. Vốn dep site được admin đảm bảo (Trước đó đã gửi tiền hoặc cộng thẳng tiền vô balance site). Nêu đám lead này giới thiệu càng nhiều ref thì càng được site thưởng ngầm.
- Site nào sắp hấp hối thì sẽ gặp trực trặc về thanh toán như chỉ thanh toán cho leader, các user mới, ...

P/S: Riêng ông thớt thì mình đảm bảo sống kiểu cậu vàng. Chả hiểu forum kiểu gì, vô thảo luận mà cứ tối ngày ban acc.
Hãy đọc lại luật tham gia forum, comment 1 cách có văn hóa và đúng đắn, có gì nói đó đưa ra bằng chứng thuyết phục, đi đặt điều nói xạo làm ảnh hưởng đến dự án. Dự án vẫn bình thường, pay nhanh, chỉ có điều tôi đã khuyến nghị mọi người không vào thêm từ lâu.
Đừng có vào chọc phá tôi rồi để cái account 2013 bị ban vĩnh viễn, tôi không muốn cà khịa đâu. Tham gia bất cứ cái gì cũng nên đọc luật, đấy chính là thể hiện sự tôn trọng người khác cũng như tôn trọng những người quản lý.

Hãy đọc lại luật tham gia forum, comment 1 cách có văn hóa và đúng đắn, có gì nói đó đưa ra bằng chứng thuyết phục, đi đặt điều nói xạo làm ảnh hưởng đến dự án. Dự án vẫn bình thường, pay nhanh, chỉ có điều tôi đã khuyến nghị mọi người không vào thêm từ lâu.
Đừng có vào chọc phá tôi rồi để cái account 2013 bị ban vĩnh viễn, tôi không muốn cà khịa đâu. Tham gia bất cứ cái gì cũng nên đọc luật, đấy chính là thể hiện sự tôn trọng người khác cũng như tôn trọng những người quản lý.
Dẫn chứng hộ mình chỗ nào mình nói không có văn hóa ?

Lùa gà lùa vịt cả 3 dự án rồi.

Thích thì cứ con ông cháu cha kêu Mod hay Super Mod ban acc mình cái.

Sao FB giờ gỡ bỏ toàn bộ thông tin của elgalcoin ?

Hy vọng mọi người tìm được người giới thiệu có tâm, biết nhắc nhở mn thời điểm rút vốn an toàn chứ không phải kiểu cứ lùa gà vào rồi nhận hoa hồng, dự án sắp chết cũng không khuyên người ta rút vốn.

đã tham gia mô hình Ponzi này thì phải chấp nhận luật chơi rủi ro của nó, lấy tiền người sau trả cho người trước, chứ chẳng có đầu tư vào cái gì hữu dụng tạo ra giá trị thực tế cho xã hội cả.

Ai tham gia cái này chắc cũng hiểu điều ở trên.

Ở đây, chủ thread rõ ràng không có tâm, cung cấp thông tin mơ hồ, vừa muốn ref của mình đầu tư để mình ăn hoa hồng để gỡ gạc chút ít trong cái mô hình Ponzi này,... vừa muốn tránh mang tiếng là người chơi không đẹp.

Có thể sau khi thấy còm men này, chủ thread sẽ nói kiểu như: "Bạn nói là phải có bằng chứng, post nào của mình nói là mình không có tâm, cung cấp thông tin mơ hồ?"; "Bạn tin mình méc mod cho bạn ăn banned không?"

Haizz, 27 tuổi đầu rồi,... chả buồn nói nữa

Mình bỏ lơ những comment vô nghĩa nhé vì nó làm phí thời gian của mình. Những người comment ở đây hầu hết chả biết sự tình đằng sau nó thế nào , chỉ biết kể những câu chuyện hài hước trên trời dưới biển. Thời gian quý giá dành để kiếm tiền.
Tiếp tục cập nhật tình hình dự án:
- Elgalcoin vẫn trả lãi đều và rút tiền khá nhanh chưa đến 5 phút tiền về ví
- Elgalcoin đã ra chức năng E-Staking giúp nhà đầu tư có thể ký quỹ các đồng tiền như BTC, ETH, EGC với lãi lên tới 8%/1 tháng. Đã có thể Staking trên ví Elgalcoin

Năm sau nó còn sống mình dep theo THỚT ! ráng chờ thêm thời gian vậy ! :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile::popo_ah::popo_ah::popo_ah::popo_ah::popo_ah::popo_ah::popo_ah::popo_waaaht::popo_waaaht::popo_waaaht::popo_waaaht::popo_waaaht:

Năm sau nó còn sống mình dep theo THỚT ! ráng chờ thêm thời gian vậy ! :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile::popo_ah::popo_ah::popo_ah::popo_ah::popo_ah::popo_ah::popo_ah::popo_waaaht::popo_waaaht::popo_waaaht::popo_waaaht::popo_waaaht:
Hôm nay là 19/11, còn tháng rưỡi nữa là qua năm rồi đó. Sống thừa sức nhé. Không hiểu sao topic này lại sôi động thế không biết mặc dù chả thấy có gì xảy ra với Elgalcoin cả :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile:

Các topic khác scam ầm ầm mà chả thấy ai vào ý kiến gì nhỉ. Thôi thì dù sao cũng cảm ơn các bác đã giúp topic đạt gần 20k view nhé, hihihi

Em không chấp các bác đâu vì các bác là những người tiêu cực, em không chơi với những người tiêu cực vì họ không mang lại lợi ích gì cho em cả. Các bác hãy nhìn những người giàu đi, họ luôn nhìn thấy điểm mạnh của người khác chứ họ không bao giờ đi bơí móc những khuyết điểm của người khác đâu. Ôi cuộc sống mà :popo_beauty::popo_beauty::popo_beauty::popo_beauty: Ví dụ các dự án em giới thiệu hiện tại vẫn đang sống ngon lành nè, em đã mang lại lợi ích rất nhiều cho những người tham gia và em tự hào với điều đó :popo_sweet_kiss::popo_sweet_kiss::popo_sweet_kiss::

- BB Seldon chạy từ tháng 5 đến giờ vẫn đều đều 0,9% lãi/1 ngày và em không tuyển ref nưa: https://mmo4me.com/threads/6-5-2019...-thanh-cong-cua-ftgroup-lai-up-2-ngay.393270/
- Epex Unity đã chạy hết 1 vòng lãi 120% và em không tuyển ref nữa mặc dù vẫn ngon vì chung chủ với BB Seldon: https://mmo4me.com/threads/du-an-dau-tu-epex-unity-ngay-12-10-co-hoan-von-cuoi-chu-ky.400856/
- Cryptengram sắp hết 1 vòng lãi 142,5% và không tuyển ref nữa mặc dù vẫn ngon, theo kế hoạch mở tiếp văn phòng vào quý 1/2020: https://mmo4me.com/threads/du-an-moi-ra-2-11-2019-cryptengram-lai-1-3-ngay-hoan-von-dau-tu.401514/
- Avalon888 chạy ngon và không phô trương, mới ra mắt ví AVN có team Singapore pr offline: https://mmo4me.com/threads/du-an-mo...-2-2-ngay-sau-25-ngay-hoan-von-dau-tu.401934/

Chương trình đầu tư nào ở box Matrix Investment cũng bắt buộc phải có dòng cảnh báo rủi ro ở đầu topic rồi, nên mình nghĩ là các nhà đầu tư tự nhận thức được rủi ro khi tham gia đầu tư. Mình hiểu ý tốt của các bạn không muốn ai bị SCAM thêm nữa, nhưng rule forum cho phép lĩnh vực này hoạt động nên box này mới tồn tại tới bây giờ. Nếu các bạn thực sự có ý tốt, lo ngại sẽ có thêm nhiều người bị SCAM thì vui lòng đề xuất ý kiến của các bạn ở box Suggestion. BQT và Admin sẽ xem xét, thảo luận và đóng luôn box nếu thấy ý kiến của bạn hợp lý. Không nên chỉ vào đúng 1 topic cụ thể để ném đá, dẫn đến thù hằn cay cú lẫn nhau rồi gây war.

Chương trình đầu tư nào ở box Matrix Investment cũng bắt buộc phải có dòng cảnh báo rủi ro ở đầu topic rồi, nên mình nghĩ là các nhà đầu tư tự nhận thức được rủi ro khi tham gia đầu tư. Mình hiểu ý tốt của các bạn không muốn ai bị SCAM thêm nữa, nhưng rule forum cho phép lĩnh vực này hoạt động nên box này mới tồn tại tới bây giờ. Nếu các bạn thực sự có ý tốt, lo ngại sẽ có thêm nhiều người bị SCAM thì vui lòng đề xuất ý kiến của các bạn ở box Suggestion. BQT và Admin sẽ xem xét, thảo luận và đóng luôn box nếu thấy ý kiến của bạn hợp lý. Không nên chỉ vào đúng 1 topic cụ thể để ném đá, dẫn đến thù hằn cay cú lẫn nhau rồi gây war.

quản lý diễn đàn nói chuyện có lý như bạn thì không ai thắc mắc cả, bài viết này mình vào thảo luận thì bị cấm nói chuyện rồi hiện thông báo nên mình mới vào nhiều đó, diễn đàn tạo ra để thảo luận và tiếp thu ý kiến mà thảo luận thì bị cấm không cho nói, sự thật thì cây ngay không sợ chết đứng chỉ có mờ ám mới sợ không cho mọi người nói, mấy trang web này là đa cấp chỉ chả lãi cho những người giới thiệu người mới để lừa thôi, chỉ những người giới thiệu được nhiều người với người mới vào sẽ rút được tiền để mời thêm, mình cũng bị trang giống như này lừa rồi, thấy những bạn vào nói sự thật thì bị cấm, diễn đàn thảo luận thì phải có nhiều ý kiến chứ, mình là nick mới nhưng là do nick cũ của mình không vào được nữa do quên email, mình có nhắn email cho admin @Shin kiểm tra dùm nhưng do mình quên email nên mình không khôi phục được nên mình tạo tài khoản mới, tài khoản cũ của mình từ năm 2010, lúc diễn đàn còn tên là mmo4vn.com mình vào diễn đàn lúc có admin @QuachPhu ngày đó diễn đàn còn vắng nhưng ý kiến của mọi người luôn được tiếp thu chứ không như bây giờ các bạn thấy đông người rồi nên không cần mà lạm quyền cứ thích cấm là cấm, ngày trước bạn QuachPhu kêu gọi mọi người tham gia diễn đàn nên mình mới biết diễn đàn để tham gia, ngày đó các bạn quản lý đâu có hách dịch như bây giờ, bây giờ diễn đàn đông người nên các bạn làm việc bậy nhiều quá

quản lý diễn đàn nói chuyện có lý như bạn thì không ai thắc mắc cả, bài viết này mình vào thảo luận thì bị cấm nói chuyện rồi hiện thông báo nên mình mới vào nhiều đó, diễn đàn tạo ra để thảo luận và tiếp thu ý kiến mà thảo luận thì bị cấm không cho nói, sự thật thì cây ngay không sợ chết đứng chỉ có mờ ám mới sợ không cho mọi người nói, mấy trang web này là đa cấp chỉ chả lãi cho những người giới thiệu người mới để lừa thôi, chỉ những người giới thiệu được nhiều người với người mới vào sẽ rút được tiền để mời thêm, mình cũng bị trang giống như này lừa rồi, thấy những bạn vào nói sự thật thì bị cấm, diễn đàn thảo luận thì phải có nhiều ý kiến chứ, mình là nick mới nhưng là do nick cũ của mình không vào được nữa do quên email, mình có nhắn email cho admin @Shin kiểm tra dùm nhưng do mình quên email nên mình không khôi phục được nên mình tạo tài khoản mới, tài khoản cũ của mình từ năm 2010, lúc diễn đàn còn tên là mmo4vn.com mình vào diễn đàn lúc có admin @QuachPhu ngày đó diễn đàn còn vắng nhưng ý kiến của mọi người luôn được tiếp thu chứ không như bây giờ các bạn thấy đông người rồi nên không cần mà lạm quyền cứ thích cấm là cấm, ngày trước bạn QuachPhu kêu gọi mọi người tham gia diễn đàn nên mình mới biết diễn đàn để tham gia, ngày đó các bạn quản lý đâu có hách dịch như bây giờ, bây giờ diễn đàn đông người nên các bạn làm việc bậy nhiều quá
Những người bảo thủ như bạn thì nói kiểu gì cũng không chịu hiểu. Mình chỉ có 1 câu này thôi: hãy học lại luật diễn đàn để hiểu được diễn đàn hoạt động như nào. Người ta đã nói đi nói lại nhiều lần đây là sân chơi cho tất cả mọi người, người ta chấp nhận để mọi người tham gia đầu tư theo hình thức này, ai theo thì theo không theo thì thôi. Mọi thông tin các bạn comment ở đây phải có bằng chứng rõ ràng, bây giờ ai cũng vào nói bừa bãi 1 câu thì ai quản lý nổi. Mình thấy quản lý forum họ làm rất đúng luật. Ở đâu cũng phải có luật và mọi người tham gia đều phải tuân thủ luật.
Bạn sống ở ngoài tuân thủ luật pháp thì trong này cũng phải vậy thôi, đừng có nói chuyện ngày xưa ở đây. Luật là luật, hiểu chưa?

Những người bị xử phạt là những người không chịu tuân thủ luật, người quản lý họ làm việc dựa trên luật, họ làm vậy là đúng. Những người không chịu học luật mà ngụy biện là giỏi thôi. Thôi thì để phổ biến cho những người bảo thủ để mà hoạt động cho phải phép:

mình không vu oan hay làm ảnh hưởng uy tín, diễn đàn để thảo luận thì phải có nhiều thông tin về các bài viết nên mọi người phải được quyền ý kiến về các dự án, dự án này chỉ trả lãi cho các tài khoản giới thiệu nhiều người và các tài khoản mới để họ mời thêm người đầu tư nữa, bài viết bạn khoe bạn tham gia diễn đàn 5 năm rồi nên mình mới nói mình cũng biết diễn đàn từ 2010, luật ở bài viết đa cấp cảnh báo rủi ro thì mới được cập nhật ngày 3/11 https://mmo4me.com/threads/noi-quy-box-matrix-investment-update-ngay-3-11-2019.359240/#post-6984623 nếu có cảnh báo rủi ro từ trước thì mình không cảnh báo không muốn ai bị scam, ai ngu đầu tư thì chịu, làm người cảnh báo thì sẽ bị bọn lừa đảo ghét thôi

vẫn có người lead dự án này ah có thằng dưới mình lead dự án này xong bị bọn kia kiện h đang trên đồn làm việc xe hơi mấy căn nhà bay hết để trả tiền cho nhà đầu tư làm gì thì làm gieo nghiệt thì gặp quả báo sớm thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,482
169,810
Latest member
hognguyen99013

Most viewed of week

Most viewed of week