Status
Not open for further replies.
Vâng. Mình là new bie chưa có nhiều kinh nghiệm, mình cũng đã đầu tư hình thức này và toàn thất bại nên mình mới khuyên mọi người chân thành là nên bỏ. Tất cả chỉ nuôi bọn leader thôi.
Còn b thì thực sự mình thấy dự an cua b chua co du an nào thực sự tốt deu scam rat som như FirtForex,aragobal,asgesst... nhưng b lại pr một cách rất lố là sống vài năm, dự an cả năm có một...

Bỏ hình thức này đi thì dẹp luôn forum nhé. Biết mình đầu tư dự án này bao nhiêu tiền ko? Có chỗ nào mình bảo câc bạn đầu tư ko. Chơi hay ko tùy, mình bảo 1 mình mình chơi cũng đc cơ mà, thằng nào chơi mình chả bảo tự ref mà ăn hoa hồng, còn ko tùy
Vậy cứ âm thầm mà chơi, post link ref làm gì, top hyip bao nhiêu người chơi mà chẳng ai nói, bản thân vẫn chơi, được là mua vài chai bia, mất thì bỏ tiền túi mua, cam đoan 99,9% chẳng có thằng nào giàu hay khá lên từ mấy môn này, nếu có nhiều tiên và kiến thức với một chút nhẫn tâm thì đi làm monitor

h mới biết forum có mỗi box matrix invest :popo_burn_joss_stick:

hồi đó, năm 2014 thì phải, lấy tiền học phí đại học, tầm 3 củ, tham gia adworkmedia, mỗi lần spike j đó là tiền về acc thì phải.

Được 1 tuần thì scam, do mình tham gia không đúng thời điểm.

Về sau thì có tham gia thằng adbliss trên moneymakergroup,

Sau này thì ớn mấy cái matrix investment này, đứng bên ngoài nhìn thôi :popo_nosebleed:

hồi đó, năm 2014 thì phải, lấy tiền học phí đại học, tầm 3 củ, tham gia adworkmedia, mỗi lần spike j đó là tiền về acc thì phải.

Được 1 tuần thì scam, do mình tham gia không đúng thời điểm.

Về sau thì có tham gia thằng adbliss trên moneymakergroup,

Sau này thì ớn mấy cái matrix investment này, đứng bên ngoài nhìn thôi :popo_nosebleed:
mình bị lừa 1 trang web giống thế này mất 5000 USD, muốn nói các bạn đừng ngu như mình mà tại sao nói sự thật bị khóa không được nói chán thật

Vậy cứ âm thầm mà chơi, post link ref làm gì, top hyip bao nhiêu người chơi mà chẳng ai nói, bản thân vẫn chơi, được là mua vài chai bia, mất thì bỏ tiền túi mua, cam đoan 99,9% chẳng có thằng nào giàu hay khá lên từ mấy môn này, nếu có nhiều tiên và kiến thức với một chút nhẫn tâm thì đi làm monitor
Thấy bạn rảnh quá rồi, topic nào.cũng vào dạy đạo đức :popo_big_smile: :popo_big_smile:

Vâng. Mình là new bie chưa có nhiều kinh nghiệm, mình cũng đã đầu tư hình thức này và toàn thất bại nên mình mới khuyên mọi người chân thành là nên bỏ. Tất cả chỉ nuôi bọn leader thôi.
Còn b thì thực sự mình thấy dự an cua b chua co du an nào thực sự tốt deu scam rat som như FirtForex,aragobal,asgesst... nhưng b lại pr một cách rất lố là sống vài năm, dự an cả năm có một...
Thôi đi ông, ông càng nói càng mâu thuẫn. Newbie chưa có kinh nghiệm mà lại đi khuyên, trong này toàn sói không thôi :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile:
Mà ông newbie ông lại đi giới thiệu dự án Hyip kia còn post sai box nữa, rùi lại đi giảng đạo đức nghề nghiệp là sao, tui cũng đến lạy ông đó :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile:

Khi đạt 50% ROI thì phải trả phí quản lý để tiếp tục nhận lãi nhé. Click vào để chọn cổng thanh toán

các pro có thể giải thích chút sự khác biệt giữa bên HYIP và bên này không. Thấy hình thức và lãi cũng gần gần giống. cách chơi cũng gần giống nốt.

các pro có thể giải thích chút sự khác biệt giữa bên HYIP và bên này không. Thấy hình thức và lãi cũng gần gần giống. cách chơi cũng gần giống nốt.
Cũng tựa tựa như nhau, đều là đầu tư mạo hiểm. Hyip thì thường được các chủ site trả tiền cho các chủ web, các leader lớn (gọi là monitor) để quảng bá site và ng chơi thì chơi theo monitor, ngày có cả trăm site mọc lên, còn bên này thì ít, chủ yếu ng chơi giới thiệu nhau, lãi thường thấp hơn, rủi ro ít hơn hyip

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,787
Latest member
ngovanhungload

Most viewed of week

Most viewed of week