Status
Not open for further replies.
Cập nhật Rule 3/11/2019, từ ngày 10/11/2019 sẽ chính thức áp dụng. Các bạn lưu ý chỉnh lại topic để không bị mất quyền ưu tiên.

Phải để dòng cảnh báo sau vào đầu topic:
  • "Đầu tư luôn có 1 mức độ rủi ro nhất định. Các nhà đầu tư cần cân nhắc kỹ mức độ rủi ro trước khi ra quyết định đầu tư."
  • Phải để chữ màu đỏ, tô đậm, kích thước mặc định.
  • Trong trường hợp bạn không thực hiện đúng yêu cầu, topic sẽ bị close và bạn sẽ mất quyền ưu tiên giới thiệu dự án đó. Đồng thời, bạn phải nhường quyền ưu tiên đó cho người khác có toic giới thiệu về dự án đó đúng quy định.
  • Nếu bạn phát hiện topic nào không để dòng này, hãy ấn nút report và tạo 1 topic đúng quy định, bạn sẽ được hưởng quyền ưu tiên giới thiệu dự án đó.

Box này hiện tài Mod nào đang quản lý @Shin nhỉ?
chính thức tạch 100% kênh telegram đóng chat :popo_big_smile: :popo_burn_joss_stick:
Thấy cmt này của @locthiennguyen mình vào check thì chính xác là đã đóng tele của dự án.

Không thấy chủ thớt phản hồi về vấn đề này và cũng không có cảnh báo nào về việc pending của dự án mà chỉ post các proof paid cho những đối tượng nào đó. Mục đích của việc post proof này là gì? Nếu bây giờ có member chưa có nhiều kinh nghiệm vẫn tiếp tục đầu tư vào dự án thì liệu hậu quả sẽ như thế nào? Hy vọng rằng ý kiến này của mình không bị chủ thớt xem rằng phá đám công việc của bạn ấy. Bạn nào khi nhìn thấy topic kêu gọi đầu tư này thì chịu khó xem hết các cmt của mọi người để có quyết định đúng đắn nhằm giảm thiểu tối đa rủi ro nhé!

Box này hiện tài Mod nào đang quản lý @Shin nhỉ?

Thấy cmt này của @locthiennguyen mình vào check thì chính xác là đã đóng tele của dự án.
View attachment 138553

Không thấy chủ thớt phản hồi về vấn đề này và cũng không có cảnh báo nào về việc pending của dự án mà chỉ post các proof paid cho những đối tượng nào đó. Mục đích của việc post proof này là gì? Nếu bây giờ có member chưa có nhiều kinh nghiệm vẫn tiếp tục đầu tư vào dự án thì liệu hậu quả sẽ như thế nào? Hy vọng rằng ý kiến này của mình không bị chủ thớt xem rằng phá đám công việc của bạn ấy. Bạn nào khi nhìn thấy topic kêu gọi đầu tư này thì chịu khó xem hết các cmt của mọi người để có quyết định đúng đắn nhằm giảm thiểu tối đa rủi ro nhé!
Không, mình chỉ muốn cập nhật khách quan thôi và từ trước đến giờ box này cũng để cập nhật thông tin. Theo ý kiến của mình là đang bị lỗi hệ thống. Tele vẫn còn nhé bạn. Và các lệnh được paid là những người đăng ký dưới link mình nhé. Tất cả các lệnh rút từ hôm qua tới giờ paid hết rồi. Hôm nay tiếp tục rút paid gần như tức thì. Chỉ có điều các lệnh cũ vẫn đang pending

Không, mình chỉ muốn cập nhật khách quan thôi và từ trước đến giờ box này cũng để cập nhật thông tin. Theo ý kiến của mình là đang bị lỗi hệ thống. Tele vẫn còn nhé bạn. Và các lệnh được paid là những người đăng ký dưới link mình nhé. Tất cả các lệnh rút từ hôm qua tới giờ paid hết rồi. Hôm nay tiếp tục rút paid gần như tức thì. Chỉ có điều các lệnh cũ vẫn đang pending
View attachment 138556
Mình nói ở dây là tele support trên trang chủ của dự án và chính xác là đã đóng. Mình không nghĩ rằng bạn không biết đến điều này. Ngay cả trong hình ảnh đính kèm ở trên cũng đã thể hiện rõ.

Mình nói ở dây là tele support trên trang chủ của dự án và chính xác là đã đóng. Mình không nghĩ rằng bạn không biết đến điều này. Ngay cả trong hình ảnh đính kèm ở trên cũng đã thể hiện rõ.
View attachment 138557
Không bạn ơi, support của Elgalcoin có mấy cái đó. Bạn lên tele chính rồi kéo lên sẽ thấy. Đây là 1 trong những support đây, còn có mấy cái support 1, 2... nữa Trên Tele comunity đính kèm hết mà

Không bạn ơi, support của Elgalcoin có mấy cái đó. Bạn lên tele chính rồi kéo lên sẽ thấy. Đây là 1 trong những support đây, còn có mấy cái support 1, 2... nữa Trên Tele comunity đính kèm hết mà

View attachment 138558

View attachment 138559
Rất tiếc mình không bao giờ đầu tư vào những dự án MLM như thế này nên cũng không tham gia vào cộng đồng của họ và không muốn tìm hiểu vì sao lại thay đổi nhiều support như vậy. Chỉ là topic này có nhiều vấn đề xảy ra cộng thêm thấy nhiều bình luận của member cảnh báo dự án đang có vấn đề về pending và close tele support trên trang chủ nên mình vào check và xác nhận là đúng sự thật. Việc cảnh báo dự án đang có vấn đề là việc của leader khi họ kêu gọi đầu tư nhằm giảm thiểu rủi ro cho những người mới vào. Mình xin phép dừng ở đây không tranh luận vô bổ nữa. Hy vọng @Shin xem nếu Box chưa có Mod nào quản lý thì sớm tuyển thêm để xử lý các vấn đề tồn tại nhằm hỗ trợ tốt cho thành viên của forum và đỡ phải nhọc lòng đến các Smod vì phải quản lý nhiều việc khác nữa. Thân!

View attachment 138556
thử chat xem đc ko :popo_burn_joss_stick:

hi mod nào chuyển topic sang waiting đi, mình đang thực hiện lệnh rút tiền đợi xem site có pay k

@duchaitp Cám ơn anh đã quan tâm tới box cũng như các SMOD. Hiện tại forum vẫn đang tuyển Mod liên tục nhưng không có ai đứng ra ứng tuyển quản lý box này đó. Nếu anh biết bạn nào phù hợp thì anh nhờ họ giúp em xem sao nhé. Ngoài ra, đây là nhiệm vụ của SMOD phải can thiệp các box, nếu box đó trống, không có ai quản lý, đặc biệt là khi box đó phát sinh những vấn đề lớn.

Nếu bạn nào ở box Matrix Investment cảm thấy tự tin thì cứ mạnh dạng ứng tuyển Mod nhé.

Link đăng ký Mod: https://mmo4me.com/threads/tuyen-mod-thang-6-2018.351503/

Last edited:
hi mod nào chuyển topic sang waiting đi, mình đang thực hiện lệnh rút tiền đợi xem site có pay k
Hiện tại box này không có trạng thái Waiting, nhờ @Shin thêm trạng thái này vào box nhé. Tới tối nay nếu lệnh rút vẫn pending thì mình sẽ chuyển trạng thái sang SCAM luôn.

@duchaitp Cám ơn anh đã quan tâm tới box cũng như các SMOD. Hiện tại forum vẫn đang tuyển Mod liên tục nhưng không có ai đứng ra ứng tuyển quản lý box này đó. Nếu anh biết bạn nào phù hợp thì anh nhờ họ giúp em xem sao nhé. Ngoài ra, đây là nhiệm vụ của SMOD phải can thiệp các box, nếu box đó trống, không có ai quản lý, đặc biệt là khi box đó phát sinh những vấn đề lớn.

Ngoài ra, nếu bạn nào ở box Matrix Investment cảm thấy tự tin thì cứ mạnh dạng ứng tuyển Mod nhé.

Link đăng ký Mod: https://mmo4me.com/threads/tuyen-mod-thang-6-2018.351503/
scam rồi anh chuyển title để mọi người biết, em rút tiền site gửi mail báo hoàn thành mà ví không có tiền.

scam rồi anh chuyển title để mọi người biết, em rút tiền site gửi mail báo hoàn thành mà ví không có tiền.
Ok thế mình chuyển sang SCAM luôn, cho tới khi rút thành công.

View attachment 138562

rút rồi chờ 24h vì đây ko phải là mail báo tiền về tài khoản

Tiền vẫn rút về đều mà !

Attachments

137.2 KB · Views: 91
Topic này của chủ thớt và mình ko có theo chân chủ thớt nên để mình tag chủ thớt vào hihi
@kiemtienonlinevoz
Ok, chừng nào có thông tin SCAM chính thức thì các bạn tag mình để mình sửa lại trạng thái nhé.

Bạn này rút lần đầu nên không biết. Khi mail báo complete tức là hoàn thành lệnh rút. Còn theo điều khoản là 24h kể từ khi hoàn thành lệnh rút. Chán thật
ok vậy xin lỗi bác nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,467
169,795
Latest member
AdvNd

Most viewed of week