Status
Not open for further replies.
Đ
Từ https://www.facebook.com/do.anh.9277 đổi thành https://www.facebook.com/leader.vietanh90 mình ko rõ là ĐUÔI FB tính thế nào ???

Việc bạn đổi info có thể check được his changer user bằng quyền của admin nên mình không đổ oan cho bạn :)

Do lúc @taongam thăc mắc thì info của bạn vẫn đang là https://www.facebook.com/do.anh.9277 và bạn ấy không xem được thì việc thắc mắc là bình thường chẳng có ý gì cà khịa cả ?

Còn khi bạn ấy thắc mắc ko vào được bạn lại gỡ fb đó ra, rồi khi mình có chụp dẫn chứng lại thì lại add fb khác vào để làm gì ??? 2 fb đó hoàn toàn khác nhau nên không thể đổ lỗi cho việc cái ĐUÔI FB nghe vô lý vãi ???
Cái đường dẫn link facebook trên là link cũ nên bấm vào nó ko ra là đúng rồi. Ngày xưa mình đổi link cho dễ tìm, trên mmo4me mình chưa cập nhật, mới cập nhật đấy, ko tin check mod đi.

@kiemtienonlinevoz Mình vẫn đang theo dõi topic. Thấy mọi người đang thắc mắc nên bạn cố gắng giải thích để họ hiểu nha. Post cụ thể nào vu khống thì bạn ấn nút report mình sẽ xem xét và xóa.

Đ

Cái đường dẫn link facebook trên là link cũ nên bấm vào nó ko ra là đúng rồi. Ngày xưa mình đổi link cho dễ tìm, trên mmo4me mình chưa cập nhật, mới cập nhật đấy, ko tin check mod đi.

Thì đó là lỗi do bạn CHƯA CẬP NHẬT, và người khác click vào LINK CŨ không vào được thì họ thắc chứ có ai ĐỔ OAN cho bạn đâu ??? Khi nhắc bạn mới gỡ ra và ĐỔI LẠI thì đã là FIX rồi chứ họ nào có ý nói j với bạn nhỉ ???

Có là lỗi của bạn để link cũ do đổi mới mà chưa cập nhật ở mmo xong lại thành ra đổ oan cho người khác cà khịa thì mình cũng đến ạ bạn :popo_burn_joss_stick:

Đã báo C50 ✓

Cũng không ảnh hưởng gì đến bát cơm nhà bạn nhé
Việc kiếm cơm cho bản thân là 1 việc tốt, nhưng để có được bát cơm cho mình mà để người khác ăn bát c** thì không nên. Ý tao chỉ có thể, mày nghĩ được gì và làm được gì thì cứ tiếp tục.

Orius đây , chả khác cm gì EL của thớt ! mấy cái dự án vớ vẩn này lùa gà , người già là chính ! :oops::oops:
th thớt kêu sống vài năm , ng ta bỏ tiền vào s ko đc rút lãi thế ? ???

Last edited:
Site này chuyên đi dìm hàng để câu view kiếm tiền quảng cáo. Vào trang này xem site nào nó chả kêu scam, Orius nó kêu scam rồi cả WBF nó cũng nói scam mà sống gần năm nay rồi
Như nhau cả thôi :D , lùa gà , người già thôi :D:D:D:eek::eek:

Mấy thể loại Ponzy này vào sớm ăn đc chút thì nên out chứ đừng tài đầu tư chứ không lại như Weenze bữa rầm rộ họp báo, khoe bot trade, khoe đủ thứ rồi sập mang theo 1 đống con dời không làm mà đòi ăn ngồi khóc kia kìa. Nên cân nhắc rồi hẵng đầu tư nha mọi người kẻo tiền mất tật mang. "Huấn rose đã nói rồi"

Việc kiếm cơm cho bản thân là 1 việc tốt, nhưng để có được bát cơm cho mình mà để người khác ăn bát c** thì không nên. Ý tao chỉ có thể, mày nghĩ được gì và làm được gì thì cứ tiếp tục.
Nếu bạn không có bằng chứng SCAM nào thuyết phục , vui lòng ngừng comment ở đây. Còn không mình buộc phải gửi point bạn.

Mấy thể loại Ponzy này vào sớm ăn đc chút thì nên out chứ đừng tài đầu tư chứ không lại như Weenze bữa rầm rộ họp báo, khoe bot trade, khoe đủ thứ rồi sập mang theo 1 đống con dời không làm mà đòi ăn ngồi khóc kia kìa. Nên cân nhắc rồi hẵng đầu tư nha mọi người kẻo tiền mất tật mang. "Huấn rose đã nói rồi"

Mình nói lại lần nữa, ai chơi thì chơi chọn thời điểm hợp lý. Đối với người này nó là cơ hội, đối với người khác thì lại là rủi ro, tùy vào nhìn nhận mỗi người

Đầu tư online luôn tiềm ẩn rủi ro, nên cân nhắc trước khi quyết định đầu tư

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,426
169,770
Latest member
goexme

Most viewed of week