Status
Not open for further replies.
???Lãi hàng ngày của dự án #Elgalcoin mình đổi hết sang EGC và ôm EGC đến khi EGC đạt 5$ thì mình x17 lần tài sản nhé. Còn các bác thì sao, đã đầu tư dự án Elgalcoin chưa? ❤❤❤

Em có 2 vấn đề thắc mắc:
- WBF thì khá nhiều pro trên này đều biết, trước đây nó đã bắt tay với thằng OriusCap. Không biết đến hiện tại thì thằng Orius đã Scam chưa ạ?
- Đồng EGC theo em tìm hiểu được thì hiện nay đang là đồng EverGreenCoin, nếu thằng Elgalcoin cũng là EGC thì có vấn đề gì không?

Em có 2 vấn đề thắc mắc:
- WBF thì khá nhiều pro trên này đều biết, trước đây nó đã bắt tay với thằng OriusCap. Không biết đến hiện tại thì thằng Orius đã Scam chưa ạ?
- Đồng EGC theo em tìm hiểu được thì hiện nay đang là đồng EverGreenCoin, nếu thằng Elgalcoin cũng là EGC thì có vấn đề gì không?

Mình xin trả lời bạn nhé:

1.Thứ nhất: Hiện tại Orius chạy từ tháng 5 đến giờ vẫn trả lãi đều đặn và chưa có 1 vấn đề gì nhé. Mình không chơi Orius nhưng team của mình vẫn đang tái đầu tư.

2.Thứ 2: 1 số bạn cũng nhầm tưởng là EverGreencoin nhưng EGC không phải đồng EverGreenCoin nhé, EGC chưa lên Coinmarketcap và đang được giao dịch nội bộ với giá 0,3$. Theo lộ trình. Mình gửi bạn thông tin về đồng EGC nhé.

Sau khi nói chuyện với chủ thread, mình sẽ unban acc chính, ban hết clone cũ để bạn ấy tiếp tục cập nhật thông tin cho các nhà đầu tư, tất nhiêm kèm theo vài cam kết không lách luật thêm lần nào. Chúc ae đầu tư may mắn!

Ngồi nhìn ae ăn đi bác, không cần nói đâu, 3 tháng nữa lại quay lại đây nói câu tương tự nhé. Thời gian rảnh đi kiếm tiền thôi :popo_beauty::popo_beauty::popo_beauty: ,

Gói 8000$, hôm nay 19/9 lãi 1,5% tương đương 120$. Từ hôm khởi động đến giờ tổng lãi 16,2% thu về 1.296$. Chưa kể chuẩn bị mở hệ thống E-Stacking cho EGC, giá EGC hiện tại 0,3$.

View attachment 135841
gửi cái f12 làm chi vậy bác ))

Chuyên mục hỏi đáp:

ElgalCoin là nền tảng đầu tư đầu tiên trên thế giới với mục tiêu thiết lập một hệ sinh thái phi tập trung cho hoạt động tài chính trên toàn cầu. Được xây dựng trên hệ thống Blockchain, không những dữ liệu cá nhân mà còn thông tin giao dịch của nhà đầu tư đều được bảo vệ theo những cách an toàn nhất.
Với nền tảng công nghệ Blockchain giúp AI Trade giao dịch nhanh chóng dễ dàng tao ra lợi nhuận từ 0,3% đến 3% mỗi ngày. Được hỗ trợ công nghệ bảo mật cao bảo vệ an toàn tuyệt đối cho tài sản của nhà đầu tư.
Elgalcoin ứng dụng 3 công nghệ có tính an toàn nhất hiện này như: Mã Hoá Dữ Liệu (E2EE), Tiêu Chuẩn Mã Hoá Dữ Liệu Nâng Cao (AES), Xác Thực 2 Yếu Tố (2FA)
Elgalcoin có các gói đầu tư từ $250 - $60.000 và được trả lợi nhuận hàng ngày từ 0.3 - 3%
Văn phòng Elgalcoin có trụ sở tại Mỹ
ElgalCoin LLC - 364 E Main Street Suite 1001 Middletown, Delaware 19709 USA
Đầy đủ Lisence của UK và USA

Dạo này thấy cái này đc giới thiệu nhiều .

Lai cao that.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week