Status
Not open for further replies.
Trước khi khẳng định bất kỳ 1 trang web hay 1 dự án hay 1 cá nhân nào SCAM, các bạn phải có bằng chứng. Nếu không có mình sẽ gửi point cảnh báo hoặc banned tùy theo mức độ. Hiện tại mình chỉ xóa comment.

@kiemtienonlinevozversion2 Đầu các topic bạn cần phải để dòng này và in đậm để cảnh báo các nhà đầu tư. Mình sẽ cập nhật lại rule box sớm. Nếu vẫn có người vu khống SCAM thì bạn cứ report, mình sẽ xử lý.

"Đầu tư luôn có 1 mức độ rủi ro nhất định. Các nhà đầu tư cần cân nhắc kỹ mức độ rủi ro trước khi ra quyết định đầu tư."

Account chính bị ban rồi bạn ơi. Không theo luật của forum nên không có chương trình bảo trợ gì hết nhé bạn. Còn 1000$ đối với mình không thấm vào đâu cả. Mọi thắc mắc về dự án bạn có thể inbox hoặc gọi điện mình nhé. Cảm ơn bạn đã có ý kiến xây dựng. Trân trọng!
À với lại mình nói bảo trợ 250$ ở chỗ nào thế bạn, bạn xem cho kỹ nhé, không lại mang tiếng mình. Hơn nữa hôm nay là hết hạn mình cho đăng ký bảo trợ rồi, mình đã thông báo trên trang cá nhân facebook bạn nhé.
Theo mình biết thì không phải luật forum không cho bảo trợ, mà là do tiều đề và nội dung của bạn gây hiểu nhầm. còn vấn đề bảo trợ thì cho bảo trợ nhưng bảo trợ trên số tiền đã đóng bảo hiểm nhé bạn.
View attachment 135857

Trước khi khẳng định bất kỳ 1 trang web hay 1 dự án hay 1 cá nhân nào SCAM, các bạn phải có bằng chứng. Nếu không có mình sẽ gửi point cảnh báo hoặc banned tùy theo mức độ. Hiện tại mình chỉ xóa comment.

@kiemtienonlinevozversion2 Đầu các topic bạn cần phải để dòng này và in đậm để cảnh báo các nhà đầu tư. Mình sẽ cập nhật lại rule box sớm. Nếu vẫn có người vu khống SCAM thì bạn cứ report, mình sẽ xử lý.

"Đầu tư luôn có 1 mức độ rủi ro nhất định. Các nhà đầu tư cần cân nhắc kỹ mức độ rủi ro trước khi ra quyết định đầu tư."

Em cảm ơn mod nhiều. Ở cuối bài giới thiệu page 1 em có đề câu cảnh báo rủi ro rồi ạ. Lần tới account kia được thả em sẽ chỉnh sửa lại và cho lên trên đầu in đậm luôn.

Theo mình biết thì không phải luật forum không cho bảo trợ, mà là do tiều đề và nội dung của bạn gây hiểu nhầm. còn vấn đề bảo trợ thì cho bảo trợ nhưng bảo trợ trên số tiền đã đóng bảo hiểm nhé bạn.
View attachment 135857
Mình đã nói là account kia bị vi phạm luật và bị xử lý rồi bạn ơi. Bạn đừng nhắc đến vấn đề bảo trợ nữa được không. Mình đã hiểu được luật của Forum rồi, mình xin hứa sẽ không tái phạm nữa.

Mình đã nói là account kia bị vi phạm luật và bị xử lý rồi bạn ơi. Bạn đừng nhắc đến vấn đề bảo trợ nữa được không. Mình đã hiểu được luật của Forum rồi, mình xin hứa sẽ không tái phạm nữa.
Hi, mình nhắc để bạn biết lần sau về vấn đề bảo hiểm đầu tư trên 4rum thôi.

Mình có nói site scam bao giờ đâu. Mình chỉ đang dự đoán tương lai nó sẽ scam mà còn phải đưa bằng chứng ?
Vấn đề không phải site hay gì mà cách chủ thớt ghi nội dung hay đặt tiêu đề cực sốc.
1) Site lợi nhuân ... 100% ăn chắc -> Die sau 1-2 ngày.
2) Site lợi nhuận 100 ETH và rủi ro gần bằng 0. Die sau 1 ngày.
Cả 2 site trên thì cách chơi đều cực rõ. Lấy tiền người sau trả cho Upline. Và thằng béo nhất là thằng thớt.
Không tin thì bác có thể hỏi bác Dalat

Mình có nói site scam bao giờ đâu. Mình chỉ đang dự đoán tương lai nó sẽ scam mà còn phải đưa bằng chứng ?
Vấn đề không phải site hay gì mà cách chủ thớt ghi nội dung hay đặt tiêu đề cực sốc.
Cả 2 site trên thì cách chơi đều cực rõ. Lấy tiền người sau trả cho Upline. Và thằng béo nhất là thằng thớt.

Mình không tranh luận với bạn nữa. Bạn dự đoán thì phải đưa ra bằng chứng vì sao site scam trong tháng 10, cơ sở gì bạn nói như thế. Bạn xem tiêu đề bài viết này mình viết như nào??? Đừng đánh đồng tất cả. Dalat liên quan gì ở đây???

Nếu bạn không phiền thì ngừng công kích và qua các box khác tham khảo. Thanks

Dự đoán thì được nhưng bạn cần đưa ra cơ xở cho dự đoán của bạn, còn không thì tốt nhất không cần bàn luận tại topic vì có thể bạn nghĩ là dự đoán cho vui, nhưng nó đang ảnh hưởng tới dự án và lợi ích chung của những người đang tham gia dự án.

Về phần giựt tít, mình đồng ý với bạn là giựt tít quá lố, Mod Tunvit cũng đã xử lý rồi, mình cũng sẽ theo dõi sát hơn các topic do bạn này lập. Nếu gặp bất kỳ điều gì bất thường bạn cứ bấm "Report", mình và các Mod sẽ xử lý.

Đa phần các dự án online đều là Ponzi, SCAM không sớm thì muộn. Vì vậy mình đã yêu cầu chủ thớt để dòng cảnh báo rủi ro vào đầu topic. Và sẽ áp dụng trên toàn box Matrix Investment.

Cám ơn những ý kiến đóng góp của bạn.

Mình cũng nói luôn là dự án này mình ném 8k vào rồi cộng với acc test 250$ nữa, cái hoa hồng bèo bọt chưa thấm vào đâu. Bạn không tham gia đầu tư, bạn không hiểu rõ thì xin đừng phát biểu linh tinh ảnh hưởng đến công ty và các nhà đầu tư khác

Dự đoán thì được nhưng bạn cần đưa ra cơ xở cho dự đoán của bạn, còn không thì tốt nhất không cần bàn luận tại topic vì có thể bạn nghĩ là dự đoán cho vui, nhưng nó đang ảnh hưởng tới dự án và lợi ích chung của những người đang tham gia dự án.

Về phần giựt tít, mình đồng ý với bạn là giựt tít quá lố, Mod Tunvit cũng đã xử lý rồi, mình cũng sẽ theo dõi sát hơn các topic do bạn này lập. Nếu gặp bất kỳ điều gì bất thường bạn cứ bấm "Report", mình và các Mod sẽ xử lý.

Đa phần các dự án online đều là Ponzi, SCAM không sớm thì muộn. Vì vậy mình đã yêu cầu chủ thớt để dòng cảnh báo rủi ro vào đầu topic. Và sẽ áp dụng trên toàn box Matrix Investment.

OK, do mình dự đoán mà không đưa ra dẫn chứng do mình dự đoán sau cái thông tin thằng này nó đưa ra lịch trình cụ thể tour Đông Nam Á tới ngày 13/10. Thường lúc này dòng tiền sẽ đầu tư mạnh dẫn tới thằng admin chốt lời.

Còn nếu như mấy bạn cấm mình nhận xét tiêu cực thì Admin Shin đưa luôn rule chỉ cmd tích cực, nâng bi cho các dự án.

Còn mấy cái đăng ký công ty thì nói thật. Cách đây mấy năm mấy site HYIP tầm trung trở lên đã đăng ký ầm ầm rồi.

Còn cái tổ chức WBF thì ai cũng biết nó là tổ chức vớ vẩn rồi.

chờ ngày lên VTV24, chuyên mục làm giàu ko khó :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile:
giả sử: Nếu lãi là 1.5% thì 67 ngày hoàn vốn, nhưng nhiều người lấy lại vốn xong lại bỏ thêm gấp bội đầu tư-> scam-> tiếp đến là tan gia bại sản, gia đình ly tán. nhiều người ôm mộng làm giàu mà chỉ rung đùi 100% dính bẫy này, đây là lời khuyên cho các bạn chơi HYIP nói chung và web này nói riêng
Nói chung mất vài lần scam mới nhận ra thì đã muộn

Last edited:

mà luật 1 người 1 nick đúng ko ad, nếu đúng thì sau khi nick kia unban thi ban cái nick v2 của chủ thead

mà luật 1 người 1 nick đúng ko ad, nếu đúng thì sau khi nick kia unban thi ban cái nick v2 của chủ thead
Bạn đọc lại luật giúp mình. Trường hợp này của mình là chấp nhận được, mình không có sử dụng account thứ 2 để làm việc bậy bạ. Forum cho phép sử dụng account thứ 2 để cập nhật thông tin cho các topic, các dự án đầu tư mà account 1 đang thực hiện nhé.

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,787
Latest member
ngovanhungload

Most viewed of week