Help dự án capchar nào bây giờ gõ chữ dễ nhìn nhất vậy

donghaict

Senior
Reactions
130
MR
0.240
Insuree Balance
0
như tiêu đề bây giờ offer khó làm hơn trước nên mình quyết định chuyển qua gõ capchar kiếm tiền các bạn cho mình hỏi dự án capchar nào bây giờ làm dễ nhất vậy :D

nát đều các dự án muốn làm mình nghỉ chỉ còn GGS mua acc mà làm bác .cạp bây h cũng đói mốc khác gì offer hĩ e nghĩ còn đói hơn nhiều nữa đó

đói, đói everywhere :confused::confused:

captcha lúc trước còn ăn được bây giờ ngày càng nhiều người làm éo có code mà gõ, tất cả các dự án hoặc load rất chậm hoặc hạ rate thê thảm. gần đây thấy bọn Pakistan làm còn đông hơn dân VN mình:D

vậy là mmo đã thật sự nát toàn bộ rồi à :(

như tiêu đề bây giờ offer khó làm hơn trước nên mình quyết định chuyển qua gõ capchar kiếm tiền các bạn cho mình hỏi dự án capchar nào bây giờ làm dễ nhất vậy :D
ôi, người ta đói captcha chạy qua offer còn bạn thì chạy ngược lại , qùy ....o_O

phải hỏi là dự án nào hiện giờ load tốt; ít baned mới đúng; :)

phải hỏi là dự án nào hiện giờ load tốt; ít baned mới đúng; :)
vậy dự án nào hiện giờ load tốt ít ban vậy bạn :D

ôi, người ta đói captcha chạy qua offer còn bạn thì chạy ngược lại , qùy ....o_O
offer giờ cũng khó khăn lắm :(

Trong Captcha thì mình thấy có kolotibablo với 2captcha là load nhanh cả ngày lẫn đêm :D:D...chỉ có điều rate thấp chút thôi :oops::oops:

offer giờ cũng khó khăn lắm :(
đến Bao đây gắn bó Captcha hơn 5 năm rùi chỉ mỗi cạp cạp đây còn đói lên đói xuống tính bay qua offer mà quá rắc rối với lại nó ko có hứng nên cứ phải la lết cạp chờ ngày khởi sắc đây....

Off bây giờ cũng ít App giống như bên captcha không có code vậy đó ! Lúc trước mình đi làm off thuê cũng được 3-3tr5.Chưa bap giờ thấy Pix thê thảm như bữa nay, 3-4h sáng mà còn không được speed 15 :-v

nát cmnr :( có mỗi gogetsome thì khá hơn tí nhưng chắc cũng sắp nát nốt rồi :confused:
gogetsome còn ăn dc hả bạn

may quá! em đi làm rồi! ko gắn với capt nữa hok thì tèo! cái gì cũng khó khăn! kiếm cái làm thêm khó ghê!

:rolleyes: trừ khi bạn là pro, còn khônng thì ra ngoài kiếm việc đi, mmo giờ đói lắm rồi. :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom