Dropz Tool

tool chạy ok, nếu ngồi canh capcha thì cũng dc, nếu tool có thêm chế độ hiển thị trên các cửa sổ thì ngon, hoặc nếu báo capcha nó có thông báo thì tốt dễ quản lý, mà cái trang dropz này ko biết scam ko.

tool chạy ok, nếu ngồi canh capcha thì cũng dc, nếu tool có thêm chế độ hiển thị trên các cửa sổ thì ngon, hoặc nếu báo capcha nó có thông báo thì tốt dễ quản lý, mà cái trang dropz này ko biết scam ko.
Sẽ sớm có tính năng gom captcha các profile về 1 chỗ cho các bạn xử lí tay :popo_big_smile:

add bot giải hcaptcha k có lời ! api 2captcha là 3$/1k mã ! mà cái này 9-10 lần là bị 1 Hcaptcha !

9-10 lần visit site được 2k5-3k điểm ! 1 triệu điểm điểm mới đc 1XRP ! 1M/2k5 = 400 lần giải captcha được 1XRP ~ 0.23USD. như vậy giải 1k6-1k7Hcaptcha mới được 1$ ! mà giá mua 1k6-1k7 captcha ~ 5$ rồi

Ông nào gắn API mấy trang captcha solve vào không có lãi :popo_burn_joss_stick:

Tool thích hợp cho mấy bạn click tay chơi hoặc add bot solve với điều kiện giá thuê phải rẻ :popo_amazed::popo_amazed::popo_amazed:

Mình cũng thắc mắc không rõ site này nguồn XRP trả cho thành viên là từ đâu ! nên không biết rõ tool sau này sẽ như thế nào :popo_after_boom:
Bác nghiên cứ thử thằng này nhé, hình như có $0.6/1k thôi

mình chưa test. 1h được 2$ không các bác
1h 2k5x60= 150k (chưa tính giải hcaptcha) ! 4M=1$ ! 1h được 1$ nếu chay j26thread với tốc độ giải captcha của bot :))

Nếu giải tay giả sử với tốc độ 10s/hcaptcha liên tục không nghỉ thì bạn cân được 5-6 thread do claim 9-10 lần thì xuất hiện hcaptcha mỗi 1 phút .

Tool nếu xử lí tay để kiếm XRP thì hơi bất khả thi !

Mình vẫn phát triển để đợi tình huống XRP lên giá hay có phương án bot solve hcaptcha với giá vẫn có lãi !

nói chung giải captcha tay 6 tab thì 1 tiếng cũng không được 1$ :( chua quá . cắmđại lỡ XPR lên như btc thì ... :popo_big_smile:

cái này mình chưa test ! bác add 2captcha vào chạy chỉ có lỗ :popo_beat_brick:
có nhiều ông mua dc point giá rẻ đó mà ^^!
chạy chắc cú lời nên mới hỏi thế ^^!

bạn dùng selector để bắt
F12 chọn copy đường dẫn selector là dc, tuy ko đẹp lắm nhưng giải quyết dc =))

F12 chọn copy đường dẫn selector là dc, tuy ko đẹp lắm nhưng giải quyết dc =))
Sau đó Xpath cái đường dẫn đó. Là xong việc ?

mới biết cái Xpath luôn á :))
do mình ngu web quá nên ko biết copy nguyên cái đoạn dài thuồn luồn
Mình nói tào lao á. Bạn đừng để tâm

sao mình gắn stock5 vô chạy mà sao trắng xóa thể nhỉ có cần cofig lại cái useragent ko ?

Cài này chạy 1 ngày đc bao nhiêu mấy bác nhỉ?

Đang tham khảo phía bot solve Hcaptcha ! hiện không có site nào rẻ dưới 3$/1k cả ! nếu bạn nào muốn add có thể cho mình mượn key test để tạo 1 cách chạy chung cho các site ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,325
170,452
Latest member
kimngocabigail

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom