DRK dính phốt

Chả hiểu mục đính của thằng thớt lập topic này để làm gì?

vấn đề là sớm hay muộn thôi kkk

đạo lý thường sống như lol, chỉ chết đám vào sau, mấy thằng đi đầu nó giàu hết, 1 thằng giàu thì ít nhất 100 thằng ngèo, vậy bạn ngĩ đi mình đạo lý để giết 100 thằng còn lại fk chứ ngồi đây đôi co làm mẹ gì chẳng qa bạn đang sợ dự án tèo mình mất tiền thôi chứ bạn qan tâm đ gì mấy người còn lại, cãi cãi cái qq

đạo lý thường sống như lol, chỉ chết đám vào sau, mấy thằng đi đầu nó giàu hết, 1 thằng giàu thì ít nhất 100 thằng ngèo, vậy bạn ngĩ đi mình đạo lý để giết 100 thằng còn lại fk chứ ngồi đây đôi co làm mẹ gì chẳng qa bạn đang sợ dự án tèo mình mất tiền thôi chứ bạn qan tâm đ gì mấy người còn lại, cãi cãi cái qq
ngộ thiệt
Mình không theo dự án này, nhưng rõ ràng bác @yaiba2611 đã post bài từ sớm, ai vào thì vào k thì thôi, tự nhiên giờ DRK lên cái bị bóc phốt rồi nói này nọ :)))) giả sử nếu DRK không lên như v thì có ai bóc phốt có ai vào nói không? ai chơi thì chơi, không thì thôi, lên án gì nhỉ? Nếu v bạn qua box Matrix hoặc Hyip chửi hết cả box đi, toàn đưa dự án mà biết sớm muộn sẽ scam đấy.
Đã đầu tư là phải chấp nhận rủi ro

Announcements

Forum statistics

Threads
418,578
170,672
Latest member
Cyro
Back
Top Bottom