DownTrend thì nhặt nhạnh coin gì cho chu kỳ tiếp theo?

xilitnho

Junior
Reactions
45
MR
1.192
Insuree Balance
0
Như tittle mình có ý định mua coin quăng vứt đấy thì nên cầm con nào nhỉ. Tiêu chí nguồn cung coin có hạn và nằm trong chuỗi dự án tiềm năng có khả năng ứng dụng thực tế trong tương lai. 2018 đào ETC T5/2021 chốt quả lời đc kha khá giờ lại tiếp tục tìm con nào cho chu kỳ tiền rẻ tiếp theo khoảng 5-7 năm nữa. Mong mọi người cho chút gợi ý.

mua theo cảm tính đi 3 ơi , 3 hỏi vậy đ** ai trả lời đc đâu kiểu như hỏi m cho t con số mai t đánh lô đề =))) , tự chọn coin mà chơi thấy giá hợp lý thì mua

mua theo cảm tính đi 3 ơi , 3 hỏi vậy đ** ai trả lời đc đâu kiểu như hỏi m cho t con số mai t đánh lô đề =))) , tự chọn coin mà chơi thấy giá hợp lý thì mua
Thì xin gợi ý thôi mà. Kiến thức có hạn và giờ coin nhiều ko đếm xuể nên giờ như rơi vào ma trận. Đến lô đề còn có cầu kèo mà bác :)) đã là đầu tư tránh làm sao đc thất bại

Muốn ăn x cao thì kiếm mấy con giá thấp chuẩn bị fomo đó
Mình chơi dài hạn cần những con có những nền tàng cứng chắc chỉ quay lại bọn top 10 thôi :d

Mình chơi dài hạn cần những con có những nền tàng cứng chắc chỉ quay lại bọn top 10 thôi :d
Tuỳ b,nhưng coin nào cũng có thể sụp đổ hết kể cả nền tảng cứng ntn nx.Hiện tại đang lạm phát khả năng btc eth tăng như đỉnh cũ quá khó r

Tuỳ b,nhưng coin nào cũng có thể sụp đổ hết kể cả nền tảng cứng ntn nx.Hiện tại đang lạm phát khả năng btc eth tăng như đỉnh cũ quá khó r
Cái này nó hơi vĩ mô tý. Bản chất nguyên lý do cung tiền bơm thôi. Giờ tiền đc thu về giai đoạn bơm để kích thích kinh tế mấy năm trc thì ko chỉ coin rơi tự do đâu, cổ phiếu, bất động sản,... đều chung tình trạng. Thời kỳ lạm phát cao + tăng lãi suất thì tiền là vua. Có thể mua những tài sản với giá rẻ nhưng phải chấp nhận chu kỳ dài khoảng 5-10 năm chứ ko 1 sớm 1 chiều bác ạ. Muốn ăn sổi em nghĩ chỉ có chơi cờ bạc tài xỉu chứ đòi x2 xN lần tài khoản thì vài tháng 1 năm thì ko có đâu hoặc bác cực kỳ may mắn.

Giờ mình đang chắp bằng ngồi im không dám làm gì. Nếu bác tìm được câu trả lời cho mình ké chút nhé :eek:

Cái này nó hơi vĩ mô tý. Bản chất nguyên lý do cung tiền bơm thôi. Giờ tiền đc thu về giai đoạn bơm để kích thích kinh tế mấy năm trc thì ko chỉ coin rơi tự do đâu, cổ phiếu, bất động sản,... đều chung tình trạng. Thời kỳ lạm phát cao + tăng lãi suất thì tiền là vua. Có thể mua những tài sản với giá rẻ nhưng phải chấp nhận chu kỳ dài khoảng 5-10 năm chứ ko 1 sớm 1 chiều bác ạ. Muốn ăn sổi em nghĩ chỉ có chơi cờ bạc tài xỉu chứ đòi x2 xN lần tài khoản thì vài tháng 1 năm thì ko có đâu hoặc bác cực kỳ may mắn.
Giờ các chính phủ kiểm soát là sẽ bị ảnh hưởng rất lớn.còn kèo xn lần thì phải tìm mấy kèo sắp lên sàn

cu ETH thoi ae, 2-3 nam sau sell

mua con đề bác:rolleyes: nói chứ e thì mua bnb với avax để chơi game nft, rồi lại gom về bnb. Giá token nó nhảy theo giá bnb nên lúc nào cũng ở mức hoà vốn đến lãi

Cơ mà giờ đang đáy của chu kỳ 10 năm nên bác nên bắt đáy chứng khoán, cổ phiếu nhé chứ coin ăn theo chiến tranh chứ k theo thời gian. Có VNINDEX đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,429
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom