Downtrend, Gợi ý đầu tư crypto cho anh em!

bác ơi e hỏi tí có cách nào kiếm ít bnb làm phí gas ko ạ e đang cần 0.000262 BNB để swap
cày mấy site faucet thôi bạn

hehe, vẫn chờ lên 400 à a ^^
kế hoạch hiện tại là vậy. Còn em có thể sell bớt rùi mua lại ở tầm 250-260

ad vẫn hold hả, bnb lại lên lại nếu chốt có thể chốt ở đâu ad
Kỳ vọng hiện tại của mình là 400$ lận, trước sau gì nó cũng vượt mốc. Nhưng nếu bạn thích ăn sóng khác thì cứ chốt nha, canh giá thấp hơn rùi vào lại

Last edited:
Mình thấy cách DCA của bác chưa hợp lý lắm, mình thấy mỗi khi giá giảm mạnh đến vùng hỗ trợ nào đó hẵng mua.
Chứ cứ giảm là mua theo cảm tính sợ không đủ $.

// Mà hold nhiều thế bác có mua ví lạnh hold không?

Mình thấy cách DCA của bác chưa hợp lý lắm, mình thấy mỗi khi giá giảm mạnh đến vùng hỗ trợ nào đó hẵng mua.

Quan trọng ở chữ "nhẫn".

Nếu suy tính kỹ thì đúng là không hợp lý thật bác ạ. Nhưng đem cái suy tính ấy vào nhiều quá đâm ra sẽ bị tâm lý. Mà tâm lý em thì yếu nên cách này hiện tại là phù hợp với em. Nếu bác có tâm lý mạnh hơn thì có thể lựa chọn chiến thuật khác để tối ưu hóa lợi nhuận. Em biết ngoài kia có nhiều phương pháp hay hơn nhưng vẫn là bài toán về tâm lý bác ạ.

Em chuẩn bị $ khá lâu rồi, thậm chí là đủ cho tới khi BNB giảm còn 10$ và mỗi mốc giảm em cũng không vào khối lượng quá nhiều.

Em để stacking hết ở BNB, chỗ đó chắc là an toàn nhất rồi. Để ví lạnh sợ trộm. Khu em nhiều trộm lắm :popo_burn_joss_stick:

22/8/2022
Hiện tại em đang stacking BNB tái đầu tư liên tục , chờ tới giá $400 sẽ có động thái tiếp theo.
TK1:

Chúc bác vững tin vào hold BNB.
Em cũng đang hold 1 BTC chờ 2 năm nữa halving phá ATH hiện tại mới chốt lời.

Chúc bác vững tin vào hold BNB.
Em cũng đang hold 1 BTC chờ 2 năm nữa halving phá ATH hiện tại mới chốt lời.
Cám ơn bác, Đang hold đc 1 BTC cũng không phải dạng vừa rồi. Chúc bác may mắn :popo_sure:

Chờ thêm 2 năm nữa thì target của bác xa hẳn của em luôn.

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back