Downtrend, Gợi ý đầu tư crypto cho anh em!

Đúng rùi, sao idol biết hay vậy :ami_fat_cat_060:
vì mấy đợt rồi , mod toàn dự báo trật hết , giờ chưa biết chắc đâu , có khi phải dập cho xuống tụt nóc mấy phát nữa cho rụng hết mới lên đc , tháng 10 ni có khả năng biến lớn về tài chính đó , tầm nhìn theo tháng mới chơi đầu tư tiền đc , còn bđs thì 5 -10 năm

vì mấy đợt rồi , mod toàn dự báo trật hết , giờ chưa biết chắc đâu , có khi phải dập cho xuống tụt nóc mấy phát nữa cho rụng hết mới lên đc , tháng 10 ni có khả năng biến lớn về tài chính đó , tầm nhìn theo tháng mới chơi đầu tư tiền đc , còn bđs thì 5 -10 năm
Ra vậy, sau tui dự đoán sao cứ làm ngược lại thì giàu to rồi :ami_fat_cat_097:

idol ngâm con gì cho theo với
BNB thím ơi, vốn íu nên chỉ đủ chơi BNB :ami_fat_cat_114:. Thím vốn nhiều thì nên vô BTC ấy. Coin king rồi còn gì. BNB sinh sau đẻ muộn
mãi chưa uptrend cứ long short cháy hết tk :))
Thím chơi ngắn hạn ah ? Em cứ để đó khi nào bitcoin lên khoảng 30k rùi tính tiếp :ami_fat_cat_102:
Bật app lên làm vài cuốc xe thôi chứ làm gì bây giờ =))
Chuẩn ko cần chỉnh. Làm vài cuốc Grab để gồng lỗ :ami_fat_cat_019:

Ra vậy, sau tui dự đoán sao cứ làm ngược lại thì giàu to rồi :ami_fat_cat_097:
thôi ko dám , tốt nhất đừng vào là ok , chứ mod k phải là người giỏi về tài chính , vì cập nhật tin tức còn chậm quá

thôi ko dám , tốt nhất đừng vào là ok , chứ mod k phải là người giỏi về tài chính , vì cập nhật tin tức còn chậm quá
Đôi khi nhanh và nhạy quá cũng không tốt đâu Idol ơi :ami_fat_cat_042:

Đôi khi nhanh và nhạy quá cũng không tốt đâu Idol ơi :ami_fat_cat_042:
làm ăn mà k biết tin tức , suốt ngày xem vtv với đọc báo là thua rồi , như vụ bất động sản đó , ông nào tin theo vtv giờ tán gia bại sản , người trốn người tự vẫn

làm ăn mà k biết tin tức , suốt ngày xem vtv với đọc báo là thua rồi , như vụ bất động sản đó , ông nào tin theo vtv giờ tán gia bại sản , người trốn người tự vẫn
Không xem vtv thì xem gì bây giờ? Báo lá cải hả ??? :ami_fat_cat_046:

Không xem vtv thì xem gì bây giờ? Báo lá cải hả ??? :ami_fat_cat_046:
giờ tin tức đầy ra đó , đâu phải vtv là độc quyền , cứ coi ba cái chương trình vtv đó sẽ bị đầu độc đầu óc , k biết suy nghĩ á , cứ thử bỏ xem vtv 1 tháng đí sẽ thấy thay đổi ngay, biết tư duy biết suy nghĩ , sống hp hơn , ko chạy theo có nhà có xe vay mượn j hết

giờ tin tức đầy ra đó , đâu phải vtv là độc quyền , cứ coi ba cái chương trình vtv đó sẽ bị đầu độc đầu óc , k biết suy nghĩ á , cứ thử bỏ xem vtv 1 tháng đí sẽ thấy thay đổi ngay, biết tư duy biết suy nghĩ , sống hp hơn , ko chạy theo có nhà có xe vay mượn j hết
Toàn tin tức lá cải không ah Idol ơi, tui xem rồi, toàn bom xịt . :ami_fat_cat_062:

VTV kênh chính thống nhà nước còn ko coi thì coi cái gì bây giờ ???

Toàn tin tức lá cải không ah Idol ơi, tui xem rồi, toàn bom xịt . :ami_fat_cat_062:

VTV kênh chính thống nhà nước còn ko coi thì coi cái gì bây giờ ???
thôi em lạy , nặng lắm rồi , thằng vtv là 1 thằng cực kì độc hại , chuyên lùa gà dụ dỗ các kiểu , nên tránh xa nó ra , sẽ thấy cuộc đời nó khác ngay , giờ lên youtube , face thiếu j mà phải nghe nó nói , thử đi sẽ thấy khác ngay , sắp tới như tui dự đoán tháng 10 có biến lớn đó , giờ nó đã xảy ra rồi đó , giá dầu mà lên VN sẽ có biến cố lớn nên lo mà tiết kiệm đi , thủ vàng vào , nhanh chóng đẩy hết VND đi đừng có dại mà ôm trong thời điểm này

thôi em lạy , nặng lắm rồi , thằng vtv là 1 thằng cực kì độc hại , chuyên lùa gà dụ dỗ các kiểu , nên tránh xa nó ra , sẽ thấy cuộc đời nó khác ngay , giờ lên youtube , face thiếu j mà phải nghe nó nói , thử đi sẽ thấy khác ngay , sắp tới như tui dự đoán tháng 10 có biến lớn đó , giờ nó đã xảy ra rồi đó , giá dầu mà lên VN sẽ có biến cố lớn nên lo mà tiết kiệm đi , thủ vàng vào , nhanh chóng đẩy hết VND đi đừng có dại mà ôm trong thời điểm này
Ido giữ bao nhiêu mỹ kim, bao nhiêu vàng ròi :ami_fat_cat_031:

Thôi không cãi với Idol nữa. VTV kênh đưa tin chính thống, xác thực các kiểu mà ko tin mà đi tin mấy kênh youtube không có tính chứng thực thì chịu.

Thôi không cãi với Idol nữa. VTV kênh đưa tin chính thống, xác thực các kiểu mà ko tin mà đi tin mấy kênh youtube không có tính chứng thực thì chịu.
vậy ah , để t dẫn chứng nhé , như vụ việt á , chuyến bay đó , giờ ra toà lãnh án hết rồi kìa , cái này là ti vi đăng nha , t k bịa ra hay nghe từ đau cả nên nó k liên quan ctri , nói ít ít thôi chứ k dám nói nhiều , còn nhìu vụ khác nữa , cũng bọn n hết , tỉnh lại , hoặc tỉnh rồi cũng im im thủ thân thôi k cần nói ra

Trước mình rảnh rỗi mua 30BNB giá 310 lên vip1 nhìn cho đẹp.Xong binance ăn FUD bủa vây. BNB hụt hết 1/3 giá trị :pepe_the_Frog_056:
Hãy tin vào 1 tương lai tươi sáng, chuẩn bị về bờ 300 rồi :ami_fat_cat_042:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
415,743
168,929
Latest member
NguyenTrung01888
Back
Top Bottom