SCAM doublefund.net 34 - 50 % Hourly For 3 Hours

HYIP

• Kiếm tiền onl

Votes: 0 0.0%
  • Kiếm tiền onl

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    0
Nói cho biết lần sau post site check cho cẩn thận nhé. vì vài đồng lẻ làm ảnh hưởng người khác
tôi post tôi cũng chơi như ai thôi ! bác ko chơi thì ~ đừng nói !
lúc trước post site sau tôi đã để cho bác lun rồi !! bác chơi z thì đừng hỏi lần sau tôi chơi lại !!! ok
bác làm như tôi là thánh hả ?

- Lại gặp thanh niên ra vẻ bố đời dạo này rảnh đi phá hết chỗ này chỗ khác, Làm như đức cao lắm mà k nhìn lại mình hằng ngày vẫn post site tuyển ref site cũng scam đầy ra vào đây phán người ta . Chắc mặt chai k bít nhux
- Có nút report đó anh em thấy đứa nào cắn bậy cứ rp cho nó ra đảo :D

Site vẫn pay tốt , tại ông bạn ko chơi đứng ở ngoài ngó rồi nói nhảm :D
chưa thấy quan tài chưa đổ lệ. cứ chơi đi nhé :D. mong hạ cánh at

- Lại gặp thanh niên ra vẻ bố đời dạo này rảnh đi phá hết chỗ này chỗ khác, Làm như đức cao lắm mà k nhìn lại mình hằng ngày vẫn post site tuyển ref site cũng scam đầy ra vào đây phán người ta . Chắc mặt chai k bít nhux
cứ thích đi chột bài của họ ~ trong khi bài của mình post cũng chết đầy =)) ~ hỏi lần sau nó đăng site tôi ~ vào chọt cho vui =))) theo kiểu ăn ko đc đạp đổ ấy mà =)) ~

Site này nói thực thì nó của 1 thằng Admin cũ, các chế search số U11925434 của nó sẽ ra site cũ đây thôi :

https://mmo4me.com/threads/stableforexprofit-com-site-lai-gio-trong-3h.299916/

Và lần trước nó còn chạy dc mấy vòng nữa đấy, nên là lần này admin nó dở tật nó pending random thì cũng bó tay với nó
Mình nghĩ cái này ko trách bạn chủ topic dc, check site thì nó cũng ssl với script Gold, bla bla là cùng, nên các chế đừng cãi nhau nữa

Tuy nhiên
Mình cũng công nhận là có 1 thằng Admin VN, cứ canh anh em còn khoảng 1h là té vì biết dân forum mình chỉ làm 1 vòng hit and run
Cmt ít kinh nghiệm thôi các chế, đợt này site hồ ly hay fastcam ko hết nổi plan

1-Các bạn chơi thì đừng để ý cái điểm ssl, script , temp dùng lại này nọ, PM đã ver, mấy thứ đó hiển nhiên phải có rồi, ko có thì té luôn, khỏi lăn tăn ( chỉ mới ổn 1 phần thôi nhé)

2-Thêm 1 điểm đừng nói ví ver hay ko ver ko quan trọng, ver thì 0,5% phí chuyển , ko ver thì 2%, thằng nào ra site HYIP mà ko vì lợi nhuận chứ? Tốn thêm tiền phí chuyển ko đâu, Admin buồn buồn nó ngồi ngứa tay del acc chơi đỡ phải trả, pending random hay fastcam luôn

3-Lại nói về hourly, chơi thì để ý thêm cái giờ nó ra, giờ nào tăng dep nhanh, giờ nào chậm, nó ảnh hưởng nhiều phết đấy, dep tăng nhanh quá admin nó ko kiềm lòng dc đâu, với lại Admin mà ra site thuận theo giờ mình dep và rút, thường là người mình cả đấy, ahihi

4-Mấy cái dạng plan lỡ cỡ kiểu 7h, 10h, 16h... cũng bỏ đi, đừng ham, ko phải ko có site hết plan nhưng mà win 4,5 site ăn cam 1 site là bỏ mợ rồi, chỉ từ huề tới lỗ thôi đó

5-Thêm cái add monitor, để ý vào số tiền cụ thể mà Admin add cho monitor đó, để ý xem cả là add monitor nào( có monitor ko hay chỉ có ref ), để ý cả topic mình bị ăn cam vào, phán đoán đi, tại sao lại thế?

6- Nếu có 2 site hồ ly ra sát nhau kiểu gì cũng có 1 thằng fast, vì sợ thằng kia hút hết investors, vậy nghĩ xem thằng site ra trước hay site ra sau sẽ fast, lựa thằng nào scam mà chơi, àh nhầm, lựa thằng nào pay mà chơi :D

7- Vừa may mắn hạ cánh 1 site an toàn thì đừng có thừa thắng xông lên mà đâm đầu vào site tiếp theo luôn 1 trong ngày, coi chừng fast đó. Còn vừa max nhọ mà ăn cam 1 site thì có thể vào site tiếp theo trong ngày ( nếu có) để gỡ, ít khi bị fast tiếp lắm. Nó xen kẽ nhau, cứ có thằng fast thì lại có 1 thằng hết plan trong ngày, cứ để ý mà xem.

8,9,10- ... Hoy, để viết sau nha, chứ anh Admin VN ấy đang đọc cmt của mình, thấy nhột quá, viết cho nó đọc để nó rút kinh nghiệm nữa, :oops:

Ps : Các bờ rồ , bờ rào đừng ném đá em, em share ít kinh nghiệm với newbie thôi chứ ko ám chỉ ai ạh

- Có nút report đó anh em thấy đứa nào cắn bậy cứ rp cho nó ra đảo :D
:D :D :D @xetang

cứ thích đi chột bài của họ ~ trong khi bài của mình post cũng chết đầy =)) ~ hỏi lần sau nó đăng site tôi ~ vào chọt cho vui =))) theo kiểu ăn ko đc đạp đổ ấy mà =)) ~
Ông ăn 50 site này có dc 1 site như tôi ko mà tôi phải đạp đổ. dù sao những site dang này tôi chơi nhiều nên những cái gì ko đúng tôi nói thế nhé. bye

Rút 0,7 vẫn được nè
Withdrawal processed. Batch id: 147374083

mẹ scam thật nó xóa account em luôn giờ hết vào

hạ cánh an toàn !! mong mấy bác sau cũng z! ~ 3/3
Received Payment 1.7 USD from account U11925434. Memo: API Payment. Withdraw to 123qwe from doublefund.net.
Received Payment 1.7 USD from account U11925434. Memo: API Payment. Withdraw to 123qwe from doublefund.net.

Hạ cánh tốt , site ngon chúc mọi người vui vẻ :p
Tết tết tết tết đến rồi , tết đến trong tim mọi người .. Phi Nhung ca :D

2/3 Withdrawal processed. Batch id: 147376621
em còn vòng cuối nữa thôi, mong là an toàn

Tình hình sau khi rút được 1 lần 3$ thì lần 2 rút 5$ bị pending, giờ người nông dân phải làm sao?
Bị random pending là xác định mất luôn hả các bác?

Announcements

Forum statistics

Threads
418,570
170,660
Latest member
anan0110
Back
Top Bottom