Help Đợt banned nick đen lớn chưa từng có của Zeek đã bắt đầu

vinammos

Banned
Reactions
1,290
MR
0.000
chào các chiến hữu Zeek,em mới nghe tin là đợt banned các tài khoản đen của Zeek đã bắt đầu phải không?nghe nói là vô số các cao thủ Zeek đã bị trắng tay sau một đêm?các bác nào bị Del nik nhớ thông báo cho anh em biết kết quả thương lượng với công ty nha.để cảnh báo anh em!
đúng như cảnh báo trước đã nêu ra,đây là đợt truy quet mới của zeek đã khởi động! anh em hãy hồi hộp chờ tin nha

Ghê thế? chắc 1 loạt sẽ ra đi

upline của mình moi bi del sáng nay,acc vip cả vài nghìn vip đã ra di

người đưa thong tin cảnh báo visa chùa hôm nọ cũng đã bị banned,nghe upline của mình nói vay

---------- Post added at 11:06 AM ---------- Previous post was at 11:06 AM ----------

thông tin vô cùng chính xác và tuyệt đối không giật tít

---------- Post added at 11:08 AM ---------- Previous post was at 11:06 AM ----------

các bác nhà ta ai có acc bị dính visa chùa hãy cẩn thận,chỉ hom nay hoặc ngày mai có thể rờ tới các bác

người đưa thong tin cảnh báo visa chùa hôm nọ cũng đã bị banned,nghe upline của mình nói vay

---------- Post added at 11:06 AM ---------- Previous post was at 11:06 AM ----------

thông tin vô cùng chính xác và tuyệt đối không giật tít

---------- Post added at 11:08 AM ---------- Previous post was at 11:06 AM ----------

các bác nhà ta ai có acc bị dính visa chùa hãy cẩn thận,chỉ hom nay hoặc ngày mai có thể rờ tới các bác

visa chùa là sao vậy bác?
Khoản withdraw đó hả?

visa chùa là visa bọn hacker hack dc của nước ngoài,rồi dùng vào việc up diamond vô tội vạ để kiếm tiền bất chính

Trưa này đăng nhập vào nó báo tài khoản không tồn tại. Mình chỉ chơi có 1 ID và 1 máy thôi.

tít này bạn nên viết 1 tháng trước thì hợp
Gluck:! :m131:

Trưa này đăng nhập vào nó báo tài khoản không tồn tại. Mình chỉ chơi có 1 ID và 1 máy thôi.

Sao vậy :|
Ko cheat cũng banned là sao chứ
Mới định chơi mà sao h nổi kái tít này lên là sao :binhsua105:

bạn không cheat nhưng có ref nó cheat thì bạn cũng bị banned thôi >:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,454
169,791
Latest member
wildestdream

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom