Introduce Doraupload.com - PPD & PPS Simultaneous Earning

[email protected]
đã đăng ký. Bạn nâng cấp tài khoản này giúp mình nhé...
Mình mới tham gia nên vẫn chưa hiểu cách tính tiền của Dora, bạn giải thích giúp mình nhé.

Đã nâng cấp tài khoản của bạn. DORAUPLOAD có chương trình Pay-Per-Sale 55%. Bạn được hưởng 55% trên số sales bạn mang về cho chúng tôi thông qua link files của bạn.

bạn làm cái Premium only files đi chứ mình chơi thể loại file nhỏ mà để 500Mb free như thế này thì chẳng ai mua pre làm gì cả

bạn làm cái Premium only files đi chứ mình chơi thể loại file nhỏ mà để 500Mb free như thế này thì chẳng ai mua pre làm gì cả

Hiện DORAUPLOAD đã và đang hoàn chỉnh các cách làm việc của mình. Hiện tại mình chưa thể có Premium Only Files, mà chỉ có đối với mỗi 100MB được download, Free User sẽ phải chờ 2 tiếng sau mới có thể download tiếp.

100MB / 2 tiếng chờ. Down dung lượng càng lớn, thời gian chờ cứ như thế nhân lên. Ví dụ file 500MB thời gian chờ sau đó là 5 x 2 = 10 tiếng.

Như vậy có thể phù hợp với bạn chưa nhỉ?

Hiện DORAUPLOAD đã và đang hoàn chỉnh các cách làm việc của mình. Hiện tại mình chưa thể có Premium Only Files, mà chỉ có đối với mỗi 100MB được download, Free User sẽ phải chờ 2 tiếng sau mới có thể download tiếp.

100MB / 2 tiếng chờ. Down dung lượng càng lớn, thời gian chờ cứ như thế nhân lên. Ví dụ file 500MB thời gian chờ sau đó là 5 x 2 = 10 tiếng.

Như vậy có thể phù hợp với bạn chưa nhỉ?
Ok thank bạn để xem hiệu quả thế nào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,787
Latest member
ngovanhungload

Most viewed of week

Most viewed of week

Back