Airdrop DOPE - Kèo khủng nhất của năm

Rút về sàn
Ví Dopamine
Giá trị 1 Coin
?
Nhập Ref được gì
?
Yêu cầu phải tuyển Ref
1
Link dự án Coin
https://share.dopamineapp.com/f4iU4J8ygwhdXbdU9

DongHuy

Junior
Reactions
35
MR
0.190
Hôm qua thấy kèo này ngon rồi mà lag quá ko làm được, nay mượt rồi anh em tranh thủ vào làm
Tải ví nhận DOPE tokens, đơn giản vậy thôi
Dự án chạy trên mạng fusion tiềm năng, con hàng CHNG bom tấn đợt vừa rồi cũng chạy trên này, ngon như nhau :D
Token DOPE còn là token đa chuỗi
Partner với cả Facebook, Google và một số quỹ lớn
Theo mình đánh giá thì con này thuộc dạng khủng, những kèo đầu chain như này sẽ rất ngon (những dự án đầu chain của sol, avax, ftm,... đều vài trăm u một acc) kèo này sẽ là kèo tiếp theo
Và dự án tải ví riêng thì auto legit, anh em làm airdrop đều biết, mình chưa thấy kèo tải ví nào scam cả 😋 ăn chắc
Ví nó còn tích hợp cả chart, dex,... không khác gì cái sàn giao dịch, đỉnh thật sự, mục tiêu của dự án là phát triển 1 thứ all in one, nghĩa là cả ví, sàn giao dịch,... trên cùng một cái app, rất kinh khủng :D
Anh em tải ví về để trải nghiệm và nhận thưởng nhé
Link tải ví:
Cách tải và tạo ví như trust hoặc metamask thôi, dễ làm dễ ăn:
Tải xuống ứng dụng và tạo ví, ấn join rồi đợi ít lâu nhé, kèo ngon nhiều người làm nên hơi lag
Lưu cụm từ sao lưu
Kèo này chống cheat nên anh em cần 1 ref để đủ điều kiện nhận thưởng, để lại link ref bên dưới, hoặc mượn ai đó cái điện thoại ref cho là xong
Kèo này có 3 tầng ref lận anh em cố gắng tuyển ref thật nhiều vào để ăn đậm nhé :D
Cái chỗ hiển thị ref đang bị lag nên anh em cứ tuyển ref bình thường nhé, sẽ cập nhật sau
Trailer nhé anh em, kèo ngon thế này thì đừng bỏ lỡ

Attachments

• Screenshot_20210901_113452_com.kyriakosalexandrou.coinmarketcap.jpg
    Screenshot_20210901_113452_com.kyriakosalexandrou.coinmarketcap.jpg
    285.9 KB · Views: 307
  • Screenshot_20210901_113416_com.kyriakosalexandrou.coinmarketcap.jpg
    Screenshot_20210901_113416_com.kyriakosalexandrou.coinmarketcap.jpg
    568.3 KB · Views: 158
Last edited:
Cập nhật:
Ngoài việc quy đổi point sang token thì Dopamine sẽ có airdrop tiếp cho ai sử dụng chức năng swap ngay trên ví, cụ thể là
- Volume Swap 0.1$ tới 10$ Nhận được 1 Dope trên 10 điểm
- Volume Swap 10$ tới 100$ Nhận được 5 Dope trên 10 điểm
- Volume Swap trên 100$ Nhận được 10 Dope trên 10 điểm
- Volume Swap trên 1000$ Nhận được 20 Dope trên 10 điểm
Tổng cung con này chỉ có 10 triệu, giá 1 DOPE chắc chắn vài chục $ nhé anh em, kèo này xịn như nào thì anh em biết rồi

Anh em lưu ý:
  • Chỉ cần dep vào 1 ít bnb làm fee(5$) và tầm 10$ 20$ busd để swap "vài chục lệnh" để có volume bự (>100$)
  • Sàn mới nên thanh khoản còn yếu, anh em cứ swap cặp busd/usdt để đỡ bị trượt giá, rồi swap busd/usdt ( mỗi lệnh tầm 10$ 20$ ) sao cho volume trên 100$ là ok ăn 10 DOPE,
Làm xong thì tiền vẫn còn nguyên đó, để đó luôn từ từ rồi rút
Nhớ là cả mình và referee cùng swap thì mới được nhận phần bonus đó nha :D quả này thơm lừng

Hôm qua nó có thông báo sẽ quét những acc cheat, anh em nào lỡ cheat thì cũng swap vài lệnh đi để tăng độ trust với dự án, đỡ bị ban
Bây giờ thì tất cả anh em cùng swap nào, tôi trước!

*UPDATE: anh em dep tiền vào thì nó hiển thị ở ví liền nhưng chưa cho swap, đợi 1 ngày sau nó mới cập nhật lên chỗ balance ở trang swap rồi vào swap sau nhé :D nói chung là dep tiền vào rồi để đó 1 ngày sau hẵn vào swap

Last edited:
Mình xin 1 ref ạ:
Cảm ơn anh/em nhiều!!

Mình xin 1 ref ạ:
Cảm ơn anh/em nhiều!!
Đi tuyển ref hoặc từ từ mình ref cho nha, yên tâm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,783