DonkeyClicker / AutoClicker for DonkeyMails

nsmailer

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Sau khi cho ra phần mêm JillsClicker đã được sự đón nhận của các bạn. để tiếp nối thành công nay mình tiếp tục viết tiếp phần mềm DonkeyClicker.
DonkeyClicker với các chức năng như sau.
  • Tư động đọc Mail lấy Paid Ad và tự động Click.
  • Tự động chuyển sang PTC sau khi đọc hết mail.
  • Tự động nhắc Verify khi gặp anti cheat page.
  • Tư động tránh anti cheat link.
  • OK đó là 1 số tính năng cần thiết cho DonkeyClicker.
  • Lần đầu khởi động chương trình nó sẽ yêu cầu login, cứ login bình thường.

Sau khi login các bạn kéo xuống sẽ thấy rất nhiều tùy chọn. nhưng đừng có quan tâm, ta chi quan tâm 2 link Paid2Click và Your Inbox.

Khi bạn chọn Menu => Start ( hoặc click vào link Paid2Click ) thì nó sẽ tự động click trong tùy chọn Paid2Click sau khi click hết link thì nó sẽ tự động Stop.
Chú ý : không cần click Menu => Start bạn chỉ cần Click vào link Paid2Click thì nó vẫn hoạt động.

Khi bạn click vào link Your Inbox thì nó sẽ tự động readmail và tự động click Paid Ad. Sau khi click hết Paid Ad nó sẽ tự động chuyển sang Paid2Click sau khi click hết link trong Paid2Click chương trình sẽ tự động Stop.
Chú ý : Sau khi click hết Paid Ad các bạn nên vào Your Inbox xóa hết mail đí vì chương trình không tự động xóa.

Cái này mới quan trọng nè Click Vào Đây để đăng ký tài khoản.

Vài thông tin về tool.

Product Name : DonkeyClicker
Filename: DonkeyClicker v1.0.0.0.exe
Filesize: 146.0KB
Author : Le Phu Qui
Email : [email protected]
Website : http://www.bungun.net
Require : .Net FrameWork 3.5
OK, xong hiện tại mình đã test và hoạt động khá ổn định, trong qua trình sử dụng nếu sảy ra lỗi hoặc có ý kiến đóng góp vui lòng Feedback ở đây.
Mod làm ơn stick dùm để mình dễ update topic.

updated Fri 08/13/2010 DonkeyClicker v1.0.0.1 xem chi tiết tại đây vì mod ko stick bài của mình khiến việc cập nhật trở nên khó khăn nên các bạn chiu khó theo dõi blog của mình để nhận dc bản cập nhật mới nhất nhá.

Bro có thể hướng dẫn mình cách viết code cho mấy traong này không? Sau này có thể hợp tác viết code cho a e kiếm $$$.
có gì thì mail cho mình. [email protected].

updated Fri 08/13/2010 DonkeyClicker v1.0.0.1 xem chi tiết tại đây vì mod ko stick bài của mình khiến việc cập nhật trở nên khó khăn nên các bạn chiu khó theo dõi blog của mình để nhận dc bản cập nhật mới nhất nhá.

cậu có thể share hoặc bán code cho oình được không, hoặc nhận mình làm đệ tử chỉ mình viết code nha YM:naskita2002

cậu có thể share hoặc bán code cho oình được không, hoặc nhận mình làm đệ tử chỉ mình viết code nha YM:naskita2002
cậu này đào mộ số 1 rồi, lần cuối comment vào 10-09-2010, pó toàn tập :binhsua156:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,573
170,660
Latest member
hungkktk
Back
Top Bottom