• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell đóng

Status
Not open for further replies.
Đổi Email đổi Pass bao giờ thì nó lấy lại . Của hack được mà cứ rao bán như thật vậy bác?
bác giả ngu hay ngu thật =)) nick này là nó tự làm fake tên ng ta thôi bố ah =)) bố xem cái nick thì biết

avatar mà chưa đc 100 like thì còn kém nick fb của mình =))

nick này nếu mà chủ thớt chăm sóc kì như hồi tháng 8 thì còn ngon mua bán đc , giờ nick này gần như là chết :|
nếu khoản 500 like 1 stt thì khoản nhiêu bác :D

avatar mà chưa đc 100 like thì còn kém nick fb của mình =))
nick này bị bỏ chứ mình xem 1 số stt cũ like 300-400 đó chứ

e cũng có 1 nick hot girl 4k9 fr.1k5 theo dõi:D

Ké thread, ai mua fb mình ko? Mình bán lại cho, :D:D:D

thấy cái 4912 bạn+920 theo dõi ai cũng tưởng nó ngon.

nhưng thực chất 50k cũng ko thèm mua làm gì. acc này chả có tính tương tác con khỉ gì với fb reach ko có 1 tý gì luôn. mua xong xóa hết đống firend này nọ lại cũng vậy.

tết gần đến..... cái gì cũng đem ra bán :):)

thấy cái 4912 bạn+920 theo dõi ai cũng tưởng nó ngon.

nhưng thực chất 50k cũng ko thèm mua làm gì. acc này chả có tính tương tác con khỉ gì với fb reach ko có 1 tý gì luôn. mua xong xóa hết đống firend này nọ lại cũng vậy.
tùy bác, không thích thì thui không cần dìm hàng vậy đâu

tùy bác, không thích thì thui không cần dìm hàng vậy đâu
Tùy bác mình chả dìm hàng. mình đọc hết 1 mớ stt nó rồi từ trên xuống dưới :D thấy 1 điều ( Hư cấu )

:D cho xem hàng trước y :D
Ko public lên đc, mua thì bán ko thì thôi, sẵn tiện ai cho cái giá tiễn cái fb luôn nè :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,517
170,622
Latest member
vantuan0288
Back
Top Bottom