Help Đóng góp - chia sẻ danh sách các diễn đàn lớn để pot bài PTU tại đây ( Hợp tác làm ăn)

Status
Not open for further replies.
list này câu download việt nam thì vô đối. Thanks chủ thớt nhiều. CÒn các anh em khác người bik người ko bik thì nói này nói nọ. Với list site này bik cách 1 tí kiếm trên 50$ / day với hot all contry là 1 chuyện dễ dàng :">

hàng VN lởm từ trên xuống dưới :)) với lại dog nhiều lắm nó cắn ( report ) cho mà tơi tả =)) VN ngu lắm chả đc mấy thằng khôn đâu :D Sr các dog hay report nhé , mình là mình chửi mấy bạn đấy :D ( mặc dù thì mình chưa bị report , nếu có thì hiếm lắm vì file của mình 95% live , có die thì backup link trong 30s :D mình k nói ai đi post bài đâu nhá ( mình bức xúc giùm dân PTU thôi chứ có đụng đến file của tớ thì cũng thế thôi , luôn luôn live nhưng giấu vẫn tốt hơn =)) dis mẹ chó cắn càn ăn k đc đạp đổ là 1 đức tính tốt đó ) . Vậy cứ chiến ở site ngoài VN đỡ mệt hơn :D

hồi trứoc mình từng pót bài ở vnzoom nhưng bị chê link FSN dữ quá . Nghĩ mà tức ở warez bb post thì mem vào thanks còn diễn đàn vn vào là chê

dù sao cũng có công sưu tầm của chủ thớt, nhưng mấy bác chơi ptu toàn site ngoại không à
bác chịu khó đi

hồi trứoc mình từng pót bài ở vnzoom nhưng bị chê link FSN dữ quá . Nghĩ mà tức ở warez bb post thì mem vào thanks còn diễn đàn vn vào là chê

Cơ bản VN mình ăn free quen rồi .

Thank chủ top nha, chỉ có những thằng ngu và thuộc loại chó ăn cức tự cho mình là lão làng mới sũa như thế. Đm Chúng mày không đóng góp thì thôi, cớ gì chưởi người ta. Loại chúng mày ra đường xe tông chết hết đi cho đỡ bẫn đất....

Thank chủ top nha, chỉ có những thằng ngu và thuộc loại chó ăn cức tự cho mình là lão làng mới sũa như thế. Đm Chúng mày không đóng góp thì thôi, cớ gì chưởi người ta. Loại chúng mày ra đường xe tông chết hết đi cho đỡ bẫn đất....
cách đây 3 năm rồi chú đào mộ kinh quá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,328
170,456
Latest member
t11dknyt2

Most viewed of week