Request Đóng bảo hiểm !

vipprotrumanxin

Verified
Reactions
376
MR
0.020
Insuree Balance
0
Tình hình là em cần thu mua paypal TT_TT ! và có thể sell một số dịch vụ khác ..v..v..nói chung e mún giao dịch nhiều và mún tự tạo uy tín cho mình..! em có thể đóng bảo hiểm được k ạ? và đóng bao nhiêu thì được ạ T_T em cảm ơn !!
Những ai đã biết uy tín của mình..vào ủng hộ mình với T_T em cảm ơn ạ :) !

Upvote 0
Bạn thu mua PP thì thuộc đối tượng Exchange phải đóng bảo hiểm là 10 triệu.
Còn dịch vụ khác của bạn thì xem xét kỹ ở topic và gửi mail đến @Shin nhé!

Upvote 0
Bạn vào đây http://mmo4me.com/threads/huong-dan-dong-phi-bao-hiem.78532/ đọc và làm theo hướng dẫn
Thank a ạ :)
Bạn thu mua PP thì thuộc đối tượng Exchange phải đóng bảo hiểm là 10 triệu.
Còn dịch vụ khác của bạn thì xem xét kỹ ở topic và gửi mail đến @Shin nhé!
Thank mod ạ ^_^ em mún vừa exchange mà vừa là trunggian được k mod :-| mà nạp 10 triệu thôi có được k ạ :D :D hjhj
MÀ trước mắt là mod xem dùm e acc e đã đủ điều kiện đóng bảo hiểm chưa..chứ lần trước nge mod kiệt nào đó nói là e chưa đủ điều kiện _ T_T hic hic

Upvote 0
Thank a ạ :)

Thank mod ạ ^_^ em mún vừa exchange mà vừa là trunggian được k mod :-| mà nạp 10 triệu thôi có được k ạ :D :D hjhj
MÀ trước mắt là mod xem dùm e acc e đã đủ điều kiện đóng bảo hiểm chưa..chứ lần trước nge mod kiệt nào đó nói là e chưa đủ điều kiện _ T_T hic hic
Điều kiện của bạn là mem mới thì cần có ít nhất 2 mem là veried member hoặc Mod giới thiệu và liện hệ trước khi đóng bảo hiểm với ass@min

Upvote 0
Điều kiện của bạn là mem mới thì cần có ít nhất 2 mem là veried member hoặc Mod giới thiệu và liện hệ trước khi đóng bảo hiểm với ass@min
hic vậy để e kiếm người bão lãnh e phát T_T hiu hiu..chứ giờ kiếm 500 post rùi..v.v....v thì sao ra huhu T_T. :'(

Upvote 0
hic vậy để e kiếm người bão lãnh e phát T_T hiu hiu..chứ giờ kiếm 500 post rùi..v.v....v thì sao ra huhu T_T. :'(
Kiếm người bảo lãnh là cả 1 vấn đề đó bạn.Điều đó thể hiện sự uy tín của bạn.

Upvote 0
Kiếm người bảo lãnh là cả 1 vấn đề đó bạn.Điều đó thể hiện sự uy tín của bạn.
mod ở đâu vậy mod T_T ở TPHCM thì gặp em bão lãnh em vớii T_T nếu k thì giới thiệu e vài người TPHCM Gặp mặt e rồi bão lãnh e với T_T híc em cảm ơn ạ
Em đang svien năm 2 ĐH SPKT TPHCM, nhà e Q.12 ! :(( ai cần teamview hay veri gì nói e ..chỉ cần xác minh giúp e với T_T em cảm ơn ạ @@ !!

Upvote 0
bằng chứng giao dịch thì e có nhiều lắm @@ ! nói chung teamview qa là xác mình e được mà T_T :(( hic..

Upvote 0
mod ở đâu vậy mod T_T ở TPHCM thì gặp em bão lãnh em vớii T_T nếu k thì giới thiệu e vài người TPHCM Gặp mặt e rồi bão lãnh e với T_T híc em cảm ơn ạ
Em đang svien năm 2 ĐH SPKT TPHCM, nhà e Q.12 ! :(( ai cần teamview hay veri gì nói e ..chỉ cần xác minh giúp e với T_T em cảm ơn ạ @@ !!
Cài này cần người bão lãnh thật chứ không giả được đâu bạn ak.Rất tiếc mình ở HN.:D

Upvote 0
Cài này cần người bão lãnh thật chứ không giả được đâu bạn ak.Rất tiếc mình ở HN.:D
thì ý e nói ai ở TPHCM mà uy tín trên Forum này nè..T_T hic...:'(

Upvote 0
toàn gặp các thánh ở ngoài bắc là sao nhỉ hiu hiu

Upvote 0
Cho dù ở hcm cũng chưa chắc họ dám bảo lãnh bạn đâu,vì trách nhiệm người bảo lãnh rất nặng lỡ bạn scam thì họ phải chịu trách nhiệm thay bạn
Họ chỉ dám bảo lãnh khi họ đã giao dịch với bạn nhiều lần hiểu rõ bạn làm gì ở đâu thì may ra.
Mà mình thấy nick bạn cũng còn mới tham gia mới 4 tháng sợ ko đóng bh được.

Upvote 0
mấy ai mà đi gánh cái nặng vào thân hộ làm gì bạn :)

nhỡ bạn scam là họ vỡ mồm , cái này phải cố gắng thêm cho đủ điều kiện của 4um thôi :D

Upvote 0
Bảo lãnh là đứng ra chịu trách nhiệm về bạn nên ca này mình nghĩ khó có ai dám
Nếu bạn có quen biết nhiều pro trong này họ biết về bạn và dám đảm bảo cho bạn thì OK
Còn nếu hok thì chắc hok dc rồi

Upvote 0
9 xác. phải đợi chờ cơ hội thôi :)

Upvote 0
Cho dù ở hcm cũng chưa chắc họ dám bảo lãnh bạn đâu,vì trách nhiệm người bảo lãnh rất nặng lỡ bạn scam thì họ phải chịu trách nhiệm thay bạn
Họ chỉ dám bảo lãnh khi họ đã giao dịch với bạn nhiều lần hiểu rõ bạn làm gì ở đâu thì may ra.
Mà mình thấy nick bạn cũng còn mới tham gia mới 4 tháng sợ ko đóng bh được.
hic e chấp nhận cho bjet mọi thông tin mà :) em còn đi học đại học năm 2 Sư Phạm Kỹ Thuật TP.HCM và nhà e ở q.12 chắc cũng k đến nỗi khó tìm ra em đâu T_T hic
mấy ai mà đi gánh cái nặng vào thân hộ làm gì bạn :)

nhỡ bạn scam là họ vỡ mồm , cái này phải cố gắng thêm cho đủ điều kiện của 4um thôi :D
vâng em sẽ cố gắng ạ :)) em cực kì ghét scam và veri cho e cũng dễ lắm T_T nếu có mod nào ở TPHCM gặp e là bjet :) nên sẽ cgag ạ hehe
Bảo lãnh là đứng ra chịu trách nhiệm về bạn nên ca này mình nghĩ khó có ai dám
Nếu bạn có quen biết nhiều pro trong này họ biết về bạn và dám đảm bảo cho bạn thì OK
Còn nếu hok thì chắc hok dc rồi
hic :3dạ thanks a ạ :) nếu có gì scam thì bắt e chịu chứ cần gì người bão lãnh nhỉ T_T Tìm ra em dễ ẹt à :(((
9 xác. phải đợi chờ cơ hội thôi :)
hic đợi đợi thôi :)
..

Upvote 0
HN giao hợp... í lộn, giao lưu tí đi cậu :D

@Thớt: Cố gắng tìm 1 2 member nick màu (Veri, Mod, Sevices, hot boy hot girl cũng đc) đứng ra bảo lãnh cho cậu nhé, 4rum dạo này thắt chặt rule ko phải cứ ném tiền ra là Bh như trc đc nữa đâu :D

Upvote 0
hic e chấp nhận cho bjet mọi thông tin mà :) em còn đi học đại học năm 2 Sư Phạm Kỹ Thuật TP.HCM và nhà e ở q.12 chắc cũng k đến nỗi khó tìm ra em đâu T_T hic

vâng em sẽ cố gắng ạ :)) em cực kì ghét scam và veri cho e cũng dễ lắm T_T nếu có mod nào ở TPHCM gặp e là bjet :) nên sẽ cgag ạ hehe

hic :3dạ thanks a ạ :) nếu có gì scam thì bắt e chịu chứ cần gì người bão lãnh nhỉ T_T Tìm ra em dễ ẹt à :(((

hic đợi đợi thôi :)
..
Ko quen ko biết thì khó đứng ra bảo lãnh lắm bạn,h tự nhiên có người ko quen ko biết cho bạn biết info và bảo bạn bảo lãnh cho họ vay tiền thì bạn có dám ko. Hơn nữa họ chưa giao dịch với bạn thì sao họ dám bảo lãnh,proof giao dịch thì cũng có khả năng bị fake.
Tốt nhất là bạn nên hoạt động thêm time nữa,khi bạn hoạt động tốt sẽ có người tự đứng ra bảo lãnh cho bạn thui chứ ko cần giới thiệu người bảo lãnh làm gì
Vì ở đời có 4 cái ngu: làm mai,lãnh nợ,gác cu,cầm chầu.Mà bảo lãnh cho bạn đóng bh rủi bạn scam thì họ phải chịu trách nhiệm thay bạn

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back