Waiting for Answer Done

ai đúng ai sai

• mình đúng

Votes: 8 88.9%
  • uytinso1 đúng

Votes: 1 11.1%

• Total voters
    9
Status
Not open for further replies.
ủng hộ thớt

Mình gift 1 cục 1 2k hoài có sao đâu ? Vụ này hài quá vừa ăn chè vừa cười sặc dăng hết ra màn hình, thôi chúc thớt lấy lại dc tiền nhé, đừng lo, khả năng win của bạn gần 100% rồi :D

Gift chuyển vài K sang quốc gia khác ko vấn đề chi cả, quan trọng cách gửi ra sao, nguồn tiền thế nào
Thường nguồn cheat net mới phải chuyển dạng services để hạn chế tình trạng chargeback, TH này chắc bạn ấy sợ, cứ theo thỏa thuận trong log chat mà làm việc thôi

lúc ban đầu bạn có yêu cầu gởi dạng gift mà uytinso gởi dạng mất fee thì uytinso sai

@uytinso1 vào đối chất kìa
lúc ban đầu bạn có yêu cầu gởi dạng gift mà uytinso gởi dạng mất fee thì uytinso sai
Lúc ban đầu không có yêu cầu gửi dạng gift, gửi xong rùi mới báo. Mà bạn ý muốn đòi gửi thêm 30$ thì mình lỗ. Thế hum qua bạn ý cháp nhận refund paypal cho mình, rùi mình trả lại tiền việt rùi. Thế là hòa chả ai nợ ai.

Lúc ban đầu không có yêu cầu gửi dạng gift, gửi xong rùi mới báo. Mà bạn ý muốn đòi gửi thêm 30$ thì mình lỗ. Thế hum qua bạn ý cháp nhận refund paypal cho mình, rùi mình trả lại tiền việt rùi. Thế là hòa chả ai nợ ai.
Cách giải quyết này mình thấy là hợp lý. Nhưng @uytinso1 bán mà để người mua chịu fee PP như vậy thì vote 1 dislike cho bạn.

Cách giải quyết này mình thấy là hợp lý. Nhưng @uytinso1 bán mà để người mua chịu fee PP như vậy thì vote 1 dislike cho bạn.
ak tại sợ limit lên k dam gửi mục free, trước đó gửi bị limit 1 lần rùi. Do khác quốc gia. Còn cùng quốc gia mình vẫn bán gửi miễn phí mà.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week