Waiting for Answer Done

Status
Not open for further replies.
hóng, chúc thớt may mắn!

Hóng xem sao, xài site ông này suốt chưa thấy lỗi lầm gì :D Mà ông này hình như xài auto up topic nên chưa chắc đã onl forum

Hóng xem sao, xài site ông này suốt chưa thấy lỗi lầm gì :D Mà ông này hình như xài auto up topic nên chưa chắc đã onl forum
Àh ra thế...hèn gì im ru :D có cả auto up top...thời buổi công nghệ :D

mod nên kêu @Shin tạm tháo bảo hiểm hay close topic mua bán của bên kia đi chứ topic cũ thấy seen mà k rep, 4 ngày rồi vẫn up đều đều bên topic exchange trong khi trên site thì sạch

mod nên kêu @Shin tạm tháo bảo hiểm hay close topic mua bán của bên kia đi chứ topic cũ thấy seen mà k rep, 4 ngày rồi vẫn up đều đều bên topic exchange trong khi trên site thì sạch
Nghe thím trên kia bảo thì là auto up :3

Nghe thím trên kia bảo thì là auto up :3
Nghe nói thớt trước khi post thì đã quảy tung chảo suốt với kien ex bằng phone, sky, zalo,viber.... mà ko thấy trả lời, nên ý kiến của bạn @Permiser cũng có lý vì forum trước cũng có mấy dụ "trước khi chết làm tô phở" rồi^^

Mùa bóng bánh này thật là nguy hiểm :3

Sáng mai mình check rồi xử lí cho bạn nhé.

không biết có phải chủ thớt ko. tin mới hôm nay. bạn nào có thì liên lạc thử nha

Bác thớt bình tĩnh. Đã vào đây r thì có các mode bảo kê r đừng lo lắng, từ từ r cũng lấy lại đc :D
Mà cũng lạ, bạn đã liên lạc lại bên kia r mà cũng im hơi lặng tiếng chẳng nhẽ muốn nuốt luôn hay s ? :rolleyes:

vẫn là tốc độ xử lí vấn đề của ex này quá chậm, cứ đợi tiếp đi bác chủ.

Xin chào bạn Nghĩa: Xin lỗi bạn vì sự chậm trễ, KienEx đã hoàn thành order của bạn nha. Hiện nay tình trạng lợi dụng kienex để scam abc rất phổ biến, nên chỉ những lệnh nào khớp cả số tiền lẫn memo bên mình mới xử lí. Các lệnh khác bên mình sẽ phải tra soát xem xét proof để phòng chống scam. Các bạn khi giao dịch với kienex vui lòng chuyển đúng số tiền, đúng memo tránh tình trạng này lặp lại nha. Cảm ơn bạn đã sử dụng kienex.

check giúp mình đơn hàng : B8NGP0
mình ck 315k , đơn hàng cũng huỷ mà mình chưa nhận dc btc e
Bạn vui lòng cung cấp proof chuyển tiền và giải thích lí do bạn không chuyển đúng số tiền và nội dung nhé.

Xin chào bạn Nghĩa: Xin lỗi bạn vì sự chậm trễ, KienEx đã hoàn thành order của bạn nha. Hiện nay tình trạng lợi dụng kienex để scam abc rất phổ biến, nên chỉ những lệnh nào khớp cả số tiền lẫn memo bên mình mới xử lí. Các lệnh khác bên mình sẽ phải tra soát xem xét proof để phòng chống scam. Các bạn khi giao dịch với kienex vui lòng chuyển đúng số tiền, đúng memo tránh tình trạng này lặp lại nha. Cảm ơn bạn đã sử dụng kienex.
Bạn kiên ơi. Bạn nói hoàn thành order của mình là sao? Mình kiểm tra tài khoản vcb thì tiền chưa về? Ví btc-e cũng ko thấy usd về ? Vậy bạn kiểm tra lại giúp mình nhé. Cảm ơn bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,562
170,652
Latest member
nhattan999
Back
Top Bottom