Matrix DollarMonsters - Matrix 1 Line, Lợi nhuận 200%, Tối thiểu 1$, chấp nhận STP, PZ, PP, PT, BTC

Status
Not open for further replies.

billir

Junior
Reactions
35
MR
0.011
mình click vào mua vị trí giá 1$
hệ thống trừ ở tài khoản pyapal 2$
ai giải thích dùm là cái này chỉ cần mua xong , xong để đấy thôi à bạn

VuDung

Newbie
Reactions
7
MR
0.000
Mua xong vứt đấy bạn ạ, sau đó hàng ngày đăng nhập vào xem mục my position để xem đã săp vị trí chưa. Khi nào cái cột ngoài cùng bên phải có hiện số và chữ cycled là quay vòng xong.
Vị trí 1$ bắt buộc phải mua tối thiểu 2 đơn vị, tức hết 2$. Min pay là 5$ nên nếu có tiền mua một lượt từ 4 chỗ trở lên thì quay xong rút tiền được ngay.

MickkeyJack

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
mình đã mua hết 4$ nhưng ko hiểu sao vào phần My Position ko hiện cái nào hết các bác ơi , em lo quá ai giúp em với

Attachments

27.3 KB · Views: 59
    31.3 KB · Views: 59
Cập nhật mới từ admin. Sắp tớiad min này sẽ ra 1 chương trình mới và những thành viên free (không đầu tu) ở chương trình này sẽ là những người đc thông báo đầu tiên.
Hi DM Thành viên,

Tiền thưởng đã được thanh toán ra ngày hôm nay, tất cả các yêu cầu trong tương lai sẽ được thanh toán vào ngày mai.
Lần đầu tiên tôi muốn làm sáng tỏ một số tin đồn về tendollarshares.

Tôi không sở hữu chương trình này, chương trình này đã được gửi đến cho tôi bởi một thành viên viên của DM. Tôi đã xem chương trình và nghĩ rằng nó đã có kế hoạch tiền lương tuyệt vời.

Hãy luôn thận trọng khi tham gia bất kỳ chương trình. Chỉ đầu tư những gì bạn có thể mua luôn!

Tôi đã nói chuyện với người quản trị, họ có một nút chat trên trang web đó, vì vậy nếu bạn muốn đi và nói chuyện với người quản trị, bạn có thể.

Đây là nhóm skype của người quản trị: tendollarshares Skype

Bạn có thể hỏi các admin tất cả các câu hỏi mà bạn muốn về chương trình.

LẠI, xin vui lòng không tham gia hoặc đầu tư vào một chương trình, trừ khi bạn quyết định và chỉ đưa vào những gì bạn có thể mua được.

Nếu tôi khởi động một chương trình khác, tôi sẽ thông báo cho bạn rằng tôi thực sự sở hữu chương trình.

Nó là sự lựa chọn của bạn để tham gia bất cứ điều gì tôi khuyên bạn, bạn không bị ép buộc và bạn đầu tư theo quyết định của riêng bạn.

Tôi quan tâm đến tất cả các bạn và tôi đang được trả trước và trung thực.

Tôi đang tung ra một chương trình sớm, đó sẽ là một thành viên cho chương trình thành viên đó sẽ khác với những người khác, để được công bằng, tôi sẽ cho các thành viên thực hiện không có tiền trong DM một vết nứt đầu tiên lúc đó, tôi muốn có sự công bằng và cung cấp cho tất cả mọi người một cơ hội. Các mức giá sẽ là $ 7 và nó cũng sẽ có những sản phẩm khác nhau từ những cái có sẵn ngay bây giờ.

Tôi biết thời gian đi xe đạp chậm, và đó là lý do tại sao tôi bắt đầu tìm OPPS khác để thu đầy đủ từ để giữ cho các chu kỳ đi.

Cảm ơn tất cả các bạn đọc,

DM quản trị

hungpro576

Senior
Reactions
79
MR
0.000
Cập nhật mới từ admin. Sắp tớiad min này sẽ ra 1 chương trình mới và những thành viên free (không đầu tu) ở chương trình này sẽ là những người đc thông báo đầu tiên.

" DM " ban quản trị là sao đây ông :D

mình cũng mới nhận dc hồi sáng, cũng có đầu tư vào DM nhưng chưa dep vào site mới (chưa có chỗ dep mà dep sao dc)

" DM " ban quản trị là sao đây ông :D
Là ban quản trị DM chứ sao nữa. Có gì khó hiểu đâu hỉ :D
mình cũng mới nhận dc hồi sáng, cũng có đầu tư vào DM nhưng chưa dep vào site mới (chưa có chỗ dep mà dep sao dc)
Nhầm nhé. Site đó là site của người khác. Không phải của admin này. ĐỌc kỹ thông báo của nó nhé.
Admin nói là sắp tới sẽ ra site khác chứ không phải site đó. Site này sẽ có line 7$

Là ban quản trị DM chứ sao nữa. Có gì khó hiểu đâu hỉ :D

Nhầm nhé. Site đó là site của người khác. Không phải của admin này. ĐỌc kỹ thông báo của nó nhé.
Admin nói là sắp tới sẽ ra site khác chứ không phải site đó. Site này sẽ có line 7$
he sr bác :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week