Đổi IP được nhưng lại bị phát hiện máy đã đăng nhập!!!

binboo

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mọi người giúp em vấn đề nan giải này với. Em mới bắt đầu học check thôi, những lần đầu em vào các Web cho proxy miễn phí lấy về và dùng thành công cho những Acc ref, nhưng chỉ được vài lần thì em làm mãi cho đến bây giờ vẫn không được, nó báo This computer, private network bad been sign up by 1 tài khoản khác. Thế là em quyết định không đổi proxy nữa. Mang máy thẳng đến những nơi nhiều Wifi để có nhiểu ID chơi Ref cho khỏe. Nhưng kết quả vẫn thế. Nó vẫn báo cùng câu trên. Em đã dùng 1 IP hoàn toàn khác nhưng sao vẫn bị báo như vậy. Ai giải thích giúp mình với. Mnhf cảm ơn

Chắc là chưa clear cookie đó bạn! :)
Cài phần mềm clear...
Lười muốn nhanh thì CTRL + Shift + Del là ok!
Nếu không phải IP đó đã có người sử dụng đăng ký, Chỉ có lí do trên thôi bạn! :)

Upvote 0
clear củng chằng ăn nhằm gì tụi nó mấy bồ ơi,hình như tụi nó đọc dc cấu hình máy mình hay sao ấy

Upvote 0
bạn change IP nhưng IP mới nên khác hoàn toàn nha, nhiều khi vẫn trung nhau 6 số đầu đó, ngoài ra dùng thêm phần mềm cclear để quét + clear cookie đảm bảo đc, bạn thử nghĩ xem máy kết nói với mạng qua đường nào, làm sao nó đọc đc cấu hình máy ??

Upvote 0
cấu hình gì! thiếu gì maý cùng cấu hình hả bạn! nói như bạn thì phải thay MAIN hay mua Lap mới à! ;))

Upvote 0
vào thấy VL (võ lâm ^^) quá nên phải bật vài câu, bị ban thì thôi :)) :

cái dis ****** mày trình độ mày mà đòi mua rìu qua mắt thợ, vải thưa che mắt thánh à, mẹ kiếp tính Hack/ cheat tiền của người ta *** được còn la làng à

Upvote 0
vào thấy VL (võ lâm ^^) quá nên phải bật vài câu, bị ban thì thôi :)) :

cái dis ****** mày trình độ mày mà đòi mua rìu qua mắt thợ, vải thưa che mắt thánh à, mẹ kiếp tính Hack/ cheat tiền của người ta *** được còn la làng à
bạn ăn nói lịch sự đi!

Upvote 0
hay đấy thank bạn

Upvote 0
Hồi trước mình cũng bị như thế
LÍ DO là:
1.Bạn chưa clear cookie ( các bạn đưa hướng dẫn rồi đó )
2.Cái này chắc đúng với bạn: đó là sock của bạn đã bị người khác lấy đăng ký bạn nên tìm sock mới nhất

Upvote 0
mình đã từng bị như bạn ,do nó lưu lại cookie
h chỉ việc xóa cookie là được
cách xóa cookie:http://giaolyphutrung.com/forum/showthread.php?p=9093
ngoài ra bạn có thể sự dụng 1 số phần mềm xóa cookie như Mil Free Internet Eraser ,History Clean
Nếu vậy bạn cheat thử neobux ,vc bux cho mình coi sao.Dùng sock 5,kiểm tra ip đang ở usa còn k dc nửa là

Upvote 0
Nếu có điều kiện thì bạn nên clear cookie ( cả Flash cookie nữa ) xóa Flash cookie khác xóa cookie thường :|

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,602
170,707
Latest member
haihoang1401
Back
Top Bottom