New Đổi Gió Đầu Tư Crypto Sang Chứng Khoán Nào

Akizo9x

Junior
Reactions
141
MR
0.910
App mới dành riêng cho AE đang đầu tư Crypto muốn đổi gió sang Chứng Khoán nhé .
Mình mới tham gia nên đánh giá dự án này rất tiềm năng nhờ vào CEO và cộng đồng sáng lập từ nó .
Đăng ký tài khoản nhận ngay 50k hoặc 1 mã cổ phiếu có trị giá từ 50 - 10 triệu đồng .
>> Xem Chi Tiết Tại Đây
Cộng đồng mạnh + dự án ngon , đây chắc là cách đơn giản nhất cho AE đang đầu tư Crypto đổi gió sang món này rồi .
Về hình thức đầu tư và chơi thì theo quan điểm cá nhân của mình thì nó chẳng khác Crypto là mấy , khác cái mã cổ phiếu và Coin thôi .
Nên điều quan trọng AE vẫn nên chú ý là nắm bắt thị trường và nhận biết xu hướng phát triển của lĩnh vực nào mà xuống tiền .

Và nếu AE nào đang đu đỉnh thì có thể tìm hiểu thêm dự án này , Biết đâu lại kiếm một cái Tết ấm no hơn .
Hiện tại dự án này mới ra mắt nên tiềm năng vẫn còn rất ngon để AE nghiên cứu và đầu tư nhé ..
AE nếu có thiện chí có thể tìm hiểu chi tiết về dự án , tiềm năng phát triển của dự án này tại đây nhé : https://infina.com/
Nếu có bất kỳ câu hỏi hay ý kiến nào cần giải đáp AE để lại bình luận bên dưới để mình hỗ trợ giải đáp tất cả nhé .

chứng khoán toàn số ảo , mất tiền thôi , lời thì ít mà lúc mất thì nhiều , đầu tư thì nên vốn nhỏ mà ăn lớn , còn ăn chắc thì cứ vàng mà ôm . chu kì 2- 5 năm chốt

Mình se sẻ đâu hiểu được chí của đại bàng =))

Đi đâu cũng thấy pipi kêu ng ta bonus mr nhỉ… :popo_big_smile::popo_big_smile:
thứ keo kiệt , chỉ nói đc cái mồm chứ chả cho đồng nào

Luôn bonus cho các bạn có tâm, chân thành, nhiệt tình chia sẻ:

Rất có tâm, khó kiếm được nhiều người như bạn trong cái diễn đàn này! Like và bonus MR cho bạn dù mình không chơi site này. :popo_smile::popo_smile:

Mình nói vậy chứ cũng k biết MR để làm gì ... thấy cmt r nó lên thôi .. MR rút về usd đc hay sao pipi ?

P/S : tặng pipi 0.1 gọi là nha :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,479
169,805
Latest member
tai789clubbest

Most viewed of week

Most viewed of week

Back