Đợi câu trả lời từ SCAMER mrjohson

Status
Not open for further replies.
mình khẳng định với bạn đây không phải là 1 scammer đây cũng là 1 người làm ăn chân chính, cậu này đã từng ủng hộ anh em làm ptu rất nhiều, đã từng share tool trên mmo. đây chắc chắn là sự chậm trễ ngoài ý muốn của cậu ấy. không phải hiển nhiên mà anh kai lại trả $ thay cho cậu ây, 1 người tốt sẽ được xem xét lâu dài chứ không phải là sự chậm trễ co 1 tuần đâu cậu ah.
vậy có thể nói cho biết lý do tại sao pm mà ko trả lời ko, lên forum chém gió đc mà ngta pm ko trả lời, bài web xxx vẫn có time update hàng ngày mà bệnh hoạn gì :binhsua01:

chém nó đê chiến hữu của tôi , gét nhất là pm ko trả lời còn bày đăt nữa :binhsua06:

đã trả tiền rùi nha cậu..chỉ là chậm trể thui nha..

- - - Updated - - -

vậy có thể nói cho biết lý do tại sao pm mà ko trả lời ko, lên forum chém gió đc mà ngta pm ko trả lời, bài web xxx vẫn có time update hàng ngày mà bệnh hoạn gì :binhsua01:

vào xem có site tớ xem có ko..ko nhá chỉ mới post lại ngày hôm qua...và hôm qua có pmm cho cậu ấy rùi nha

Vấn đề đã được giải quyết
Mọi người dĩ hòa vi quý nhé, do mrjohson bệnh thôi. Còn website update thì website đó có thể do có nhiều người cùng post.
Bạn chủ topic vào confirm 1 tiếng cho mọi người an tâm nhé.
Thân

đã làm phiền tới anh

mrjohson là người uy tín, cũng biết câu ấy qua 4 rum, đây chỉ là sự hiểu lầm, mấy bựa nay minh pmmm cũng ko trả lời, có lẻ bệnh là sự thât

mrjohson là người uy tín, cũng biết câu ấy qua 4 rum, đây chỉ là sự hiểu lầm, mấy bựa nay minh pmmm cũng ko trả lời, có lẻ bệnh là sự thât

Ok chấp nhận là thế đi..cậu cho mình mượn 55$, rồi mình im bặt luôn. Cậu thấy sao? chỉ 1 câu pm lại thôi " mình đang bệnh, chờ chút nhé ". thế thôi là ok..Thôi xong việc ko giông dài nữa..Thank a kai rất nhiều :)
Mod vào close topic dùm phát, thank :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,362
170,486
Latest member
Crypto8x

Most viewed of week