Đổi bitcoin từ coinbase

jimmykid

Hero
Reactions
654
MR
0.107
Facebook
Follow me on Facebook
Mình có 1 ít bitcoin từ coinbase mà ko biết đổi sang $ như thế nào, ít quá nên ko biết đổi ở đâu mong các bác chỉ giúp
4IuAwk

vào mấy trang ex tự động của Vn mà bán lấy VND thôi.

dồn đủ 0,005 bán lên santienao.com, hoặc sell lại giá rẻ hơn giá sàn sẽ có người mua

chừng đó mà đi sell lại thì mất fee khoảng 5$ xấp xỉ 100k, bữa nay send btc từ coinbase sang ví khác giá cắt cổ lắm, vì thế nên sell cho những người cùng sài coinbase thì ko tốn phí

chừng đó mà đi sell lại thì mất fee khoảng 5$ xấp xỉ 100k, bữa nay send btc từ coinbase sang ví khác giá cắt cổ lắm, vì thế nên sell cho những người cùng sài coinbase thì ko tốn phí
Thx bạn nhé, mình cũng tính sell rẻ lại cho nó rồi, bác hốt được hốt luôn giùm mình, mình sent trước luôn cho bác

ủa send cùng sàn là sao bác, là send qua email hả?

hôm bữa sell có trăm $ mất bà nó 15% fee rồi :(

Sell cung tai khoản coinbase như thế nào vậy bạn , dùng ví của người cùng coinbase hay dùng hộp thư để sell

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,601
170,706
Latest member
tinyzonetvlive
Back
Top Bottom