DogeYield Reviews: SCAM or LEGIT?

lambibo

Senior
Reactions
91
MR
1.583
Trước tiên xin chúc mừng tất cả các bạn đã tham gia vào trương trình khuyến mại đăng ký tài khoản tại dogeyield.com đã được tặng 500 DOGY vào tài khoản trên DogeYield
Về DogeYield là gì?

DogeYield là 1 trang đào đồng doge coin miễn phí, hoặc sẽ phải mua đồng Dogy hold trên DogeYield
Lợi ích việc hold Dogy giống như staking Dogy để lấy đồng Doge vậy
Các đối tác của Dogy gồm Uniswap Shushiswap Dex-Trade Finexbox Bitsten Azbit Lukutex. Các bạn có thể mua đồng Dogy trên các đối tác này
Tính toán sơ sơ về việc staking đồng Dogy 500=5dogecoin/ngày
Chỉ cần Swap trên uniswap ra đồng Dogy hoặc bất kì tốt tác của Dogy bằng địa chỉ đã cung cấp tại web, số Dogy sẽ được cập nhật trực tiếp tại web

Cách đăng ký đơn giản chỉ cần điền địa chỉ ví eth và doge trong ví trust dán vào và tạo mật khẩu cho nó rồi nhấn Start farm, bạn nào chơi miễn phí thì đăng nhập xong vứt acc đấy đủ min rút thì rút
Min rút 10 doge(phí -3doge)
Hoặc mua DoGy để tăng tốc độ farm
Link đăng ký: https://app.dogeyield.com
Hiện tại mình có 9 đồng doge mai mình sẽ thực hiện lệnh rút, có gì mai up proof

Last edited:
Legit đấy, đã ref
Vâng bác, kèo này nó có contract rõ ràng, có vol vốn hóa rõ, việc mua dogy nó vẫn ở trong Ví trust của mình, web chỉ căn cứ vào số dư Dogy để farm chứ k có quền can thiệp vào số dư Dogy của mình trong Trust hoặc metamark

Mua Dogy trên Uniswap bằng ETH hoặc Usdt AAve... nhé các bạn, sương sương đầu tư 50u lãi ngày 100 doge có thể rút bất cứ lúc nào, min 10 doge fee -3doge

mua vậy xong có cần treo máy nữa k bác
mua xong vứt để đấy thôi bác, đủ min thì vào rút, nhưng mà khuyến khcish là đc nhiều doge rồi hãng rút, mỗi lần phí của nó là 3 doge, bao uy tín nhé bác

mua xong vứt để đấy thôi bác, đủ min thì vào rút, nhưng mà khuyến khcish là đc nhiều doge rồi hãng rút, mỗi lần phí của nó là 3 doge, bao uy tín nhé bác
còn k mua thì phải treo máy đúng k bác

Mình mua dogy coin bên uniswap sao bên web nó doggy vẫn là 0 nhỉ. Check token thì vẫn có dogy coin

DogeYield Update Announcement

The Update will available from 2021-03-25

for the process of moving the database and integration to app.dogeyield.com, the farm will be maintenance on 2021-02-14. on that date all earning and withdrawal history will be reset, please make a withdrawal before that date.

✅ New interface, the farm will be moved to app.dogeyield.com with simpler and easier to use interface, while dogeyield.com will contain general information, dogy exchanger and partner information including complete guide and how our platform works

✅ Earning rate system for holders will be changed to % share of pool

✅ Double reward for staking, staker will get Dogy + Doge rewards

✅ Adding earning swap feature, users can swap their earnings dogy to doge and doge to dogy

✅ Adding the Stake with partner feature (DOGY-Partnertoken LP)
We will collaborate with other projects, with triple reward dogy + doge + partner token

✅ More exchange listings

?Enjoy no-deposit yield farming experience with DogeYield. Earn more and faster with all your assets safe in your wallet ?? hold dogy earn doge, hold lp earn more

Thong bao bao tri nang cap he thong den ngay 25/3 nhe m.n

con này e thấy nó đào lên ~2xx rồi để chơi game tí F5 lại về 0 là sao bác nhỉ
Hệ thống trước khi nâng cấp có ghi rõ điều khoản là trước khi thực hiện lệnh nạp rút Dogy thì bạn phải rút toàn bộ doge đã kiếm được về, bằng không nó sẽ reset lại số Doge bạn kiếm được về không, Còn trường hợp bạn mình cugx chưa gặp, mình vẫn rút trên dưới 100 Doge, vẫn chưa bị reset vô cớ.

DogeYield Đã mở cửa lại nhé m.n số giới thiệu và DOGY bị mất chưa hiểu lí do, đã mail cho sp DogeYield famming đợi câu trả lời

nay vào thì thấy số dogy mình swap hôm trước. Cái này là số lượng mình hold để nhận thêm doge đúng k bác

100$ ngày đc nhiu doge

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,438
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week

Most viewed of week

Back