Dogecoin tăng mạnh, cụ vansutuyduyen vào phát cạc đi ạ

Sáng nay vừa log, check CMC thấy chó tăng 0.11, log ví check balance không tin vào mắt :popo_beauty:

Mình vẫn còn giữ ít chó : https://prnt.sc/11cxobw

Chúc mừng những ai vẫn đang còn ôm CHÓ ?

Sáng nay vừa log, check CMC thấy chó tăng 0.11, log ví check balance không tin vào mắt :popo_beauty:

Mình vẫn còn giữ ít chó : https://prnt.sc/11cxobw

Chúc mừng những ai vẫn đang còn ôm CHÓ ?
chừng đó Doge lúc trước bác mua tổng thiệt hại hết bao nhiêu z bác

Giờ 1,3 rồi anh ơi
lên 0.21 rồi :popo_sweet_kiss:
hôm qua vừa bán 1 ít ở 0.1234 , đang đặt tiếp 1 ít 0.2222 hóng khớp :popo_big_smile: theo trường phái số đẹp mệt vãi :popo_sweat: trước mắt chỉ cần khớp 1 khúc ở 0.2222 là ngon, xong lại hóng 0.3456 rồi tính tiếp :popo_still_dreaming:

hôm qua vừa bán 1 ít ở 0.1234 , đang đặt tiếp 1 ít 0.2222 hóng khớp :popo_big_smile: theo trường phái số đẹp mệt vãi :popo_sweat: trước mắt chỉ cần khớp 1 khúc ở 0.2222 là ngon, xong lại hóng 0.3456 rồi tính tiếp :popo_still_dreaming:
Người đàn ông giàu nhất MMO năm nay rồi. Ngưỡng mộ bạn thật sự luôn.

0.24 rồi bác ơi, 3tr $

0.24 rồi bác ơi, 3tr $
Sáng ta tán lộc xong khớp luôn :popo_sweet_kiss: Mình khớp tứ quý 2 rồi, đang hóng tiếp 3456 :popo_beauty:

Mình không bán 1 cục, chia ra bán từng phần theo từng mốc số cảm thấy đẹp, tăng thì bán, giảm thì lại tìm cách tăng số lượng lên tiếp, vẫn đảm bảo lấy mỡ rán mỡ và có cái để thưởng cho bản thân :popo_smile:

Sáng ta tán lộc xong khớp luôn :popo_sweet_kiss: Mình khớp tứ quý 2 rồi, đang hóng tiếp 3456 :popo_beauty:

Mình không bán 1 cục, chia ra bán từng phần theo từng mốc số cảm thấy đẹp, tăng thì bán, giảm thì lại tìm cách tăng số lượng lên tiếp, vẫn đảm bảo lấy mỡ rán mỡ và có cái để thưởng cho bản thân :popo_smile:
nghỉ hưu sớm r, haha, đỉnh

lúc trước cũng cả triệu doge mà bán giá 0.002 rồi, không còn một đồng, ăn chơi sa đọa quá, biết bác sớm thì giờ cũng theo bác rồi

lúc trước cũng cả triệu doge mà bán giá 0.002 rồi, không còn một đồng, ăn chơi sa đọa quá, biết bác sớm thì giờ cũng theo bác rồi

Khá nhiều anh em trên này, ngày xưa bet freedoge toàn vài chục k chó / lệnh =))

nó cứ lên mà không dám mua vào luôn
Chừng nào còn nghi ngờ thì nó còn tăng, đến khi chịu ko nổi nhảy vào ôm thì nó sập, kkk

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,777
Latest member
stake123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom