Ask Doanh thu Youtube đột nhiên giảm

Mình thấy tăng đấy chứ :)
wow của bác ngon dữ vậy, chắc view usa à :eek:

doanh thu của e tự dưng giảm ko biết tại sao các bác ơi! lượt xem các thứ vẫn đều đều, e cũng mới chơi thôi nên ko biết nhiều,bác nào biết tại sao ko? :(:(
View attachment 104942
có bị kiếm tiền vàng =)) nào không giờ không cho yêu cầu thủ công nữa =)) của mình giờ chỉ có thể và toàn video 5k hay 7k toàn báo thế này :D

Trạng thái kiếm tiền:

Hạn chế hoặc không có quảng cáo do nội dung được xác định là không phù hợp với hầu hết các nhà quảng cáo .

Video của bạn vẫn có thể phát được và đủ điều kiện kiếm doanh thu từ YouTube Red.

Tại sao điều này xảy ra?

Các nhà quảng cáo tránh đặt quảng cáo trên các video không liên quan đến thương hiệu của họ. Ví dụ: họ có thể chọn không quảng cáo về nội dung khêu gợi tình dục, bao gồm ngôn ngữ xấu, hoặc được coi là gây tranh cãi.
Tôi có thể làm gì?

Nếu bạn cho rằng hệ thống tự động của chúng tôi đã sai và video của bạn phù hợp với tất cả các nhà quảng cáo, bạn có thể yêu cầu xem xét thủ công.

có bị kiếm tiền vàng =)) nào không giờ không cho yêu cầu thủ công nữa =)) của mình giờ chỉ có thể và toàn video 5k hay 7k toàn báo thế này :D

Trạng thái kiếm tiền:

Hạn chế hoặc không có quảng cáo do nội dung được xác định là không phù hợp với hầu hết các nhà quảng cáo .

Video của bạn vẫn có thể phát được và đủ điều kiện kiếm doanh thu từ YouTube Red.

Tại sao điều này xảy ra?

Các nhà quảng cáo tránh đặt quảng cáo trên các video không liên quan đến thương hiệu của họ. Ví dụ: họ có thể chọn không quảng cáo về nội dung khêu gợi tình dục, bao gồm ngôn ngữ xấu, hoặc được coi là gây tranh cãi.
Tôi có thể làm gì?

Nếu bạn cho rằng hệ thống tự động của chúng tôi đã sai và video của bạn phù hợp với tất cả các nhà quảng cáo, bạn có thể yêu cầu xem xét thủ công.
của mình có vài đồng xu vàng =)) nhưng toàn cái ít view ko ảnh hưởng doanh thu thôi

Có ai thấy từ đợt có vụ các nhà quảng cáo chấm dứt với ytb là doanh thu giảm hẳn không?

Youtube VN tháng rồi :mad:
nhuloz-png.105569

Attachments

16.5 KB · Views: 277
vậy là nhiều rồi!
Mới điều tụi chim nhợn ra BOT LAI CẬY quay Video tung Youtube, ko biết tháng này lên đc 10 củ khoai ko ... :D:D:D

nhiều thế thím, tháng này mình chắc dc 1,2$ .
Nude châm lửa tự thiêu ở ngã tư đi mình quay video cho, tung youtube với fb giật tít chắc cũng lên một đôi chục củ đó :v .. Tiện test cái máy quay mới mua :v

Nude châm lửa tự thiêu ở ngã tư đi mình quay video cho, tung youtube với fb giật tít chắc cũng lên một đôi chục củ đó :v .. Tiện test cái máy quay mới mua :v
dính hình ảnh 18+ nhé! chết mà cũng đc đc tiền quảng cáo đâu he he

bác rút thẳng về vcb mất fee nhiều ko, toàn rút qua wu
$135.27 còn đc 2.9 củ đó bạn, fee dã man phết, mà làm cho vui thôi chứ ko kiếm ăn bằng youtube nên ko quan tâm lắm vụ fee, kệ xừ nó :v

$135.27 còn đc 2.9 củ đó bạn, fee dã man phết, mà làm cho vui thôi chứ ko kiếm ăn bằng youtube nên ko quan tâm lắm vụ fee, kệ xừ nó :v
cũng cỡ 7$ fee, sao ko rút wu ko mất phí, nhưng phải ra bank viết giấy nhận tiền :D

cũng cỡ 7$ fee, sao ko rút wu ko mất phí, nhưng phải ra bank viết giấy nhận tiền :D
Không cần ra bank nhé! Mình toàn nhận onl!

Không cần ra bank nhé! Mình toàn nhận onl!
bác ko cần tiền thì rút online, chứ lúc cần vẫn phải ra cây atm :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,788
Latest member
789club789app

Most viewed of week

Most viewed of week

Back