Do auto hay do report cộng đồng

bachtuan76

Banned
Reactions
64
MR
0.000
Ae cho mình hỏi chút, tình hình là mình gần đây, các kênh của mình, hễ cứ video nào đăng lên cuối cùng của kênh đó. là bị rp, không biết cái lỗi này có phải do kênh cua mình ko, mình thì lạ nghĩ do gg nó auto rp, xem kênh có phải do robot ko.. Mà quái nào, lâu lâu mới up video, nói chung là kênh ko phải spam. mà cứ 1 gậy là die kênh, cùng thời gian đó luôn. Mình mong pro hay ai đó đã từng bị cho mình hướng giải quyết với, tks mn :(

Attachments

20.5 KB · Views: 152
Last edited:
thử đổi từ khóa xem sao ( một số tool nó report theo từ khóa và đôi khi có một số từ khóa bị youtube blacklist nữa, kiểu cứ up lên là bị )

Gậy cộng đồng, cái này là bị người report.

Ae cho mình hỏi chút, tình hình là mình gần đây, các kênh của mình, hễ cứ video nào đăng lên cuối cùng của kênh đó. là bị rp, không biết cái lỗi này có phải do kênh cua mình ko, mình thì lạ nghĩ do gg nó auto rp, xem kênh có phải do robot ko.. Mà quái nào, lâu lâu mới up video, nói chung là kênh ko phải spam. mà cứ 1 gậy là die kênh, cùng thời gian đó luôn. Mình mong pro hay ai đó đã từng bị cho mình hướng giải quyết với, tks mn :(

Do auto của youtube nhé, cái này là black list theo ip hoặc theo máy rồi

thử đổi từ khóa xem sao ( một số tool nó report theo từ khóa và đôi khi có một số từ khóa bị youtube blacklist nữa, kiểu cứ up lên là bị )
từ khóa ở đây có phải keyword hay là từ khóa ở tiêu đề thế c, vì key word mình để có 2 từ khóa à :( còn nữa, kênh sống chừng hơn 1 tháng là bị cái lỗi đó, mình hoang mang quá :(

Do auto của youtube nhé, cái này là black list theo ip hoặc theo máy rồi
c ơi, phiền c nói rõ chút đc ko c :( ip mình toàn thay đổi thường xuyên luôn ấy :(, m up trên vps nếu mà tính vps bị backlisst thì ko hẳn vì kênh cũng có kênh up trên đó vẫn ok. m ko hiểu cho lắm :(

:) đã bị gậy cộng đồng 1 phát đi kênh luôn :) cái này 90% là do bị chơi đểu
nhưng mà chủ đề nào cũng bị luôn ấy, cái lỗi chung chung đó ko biết là sao nữa :( m ko nghĩ là do rp. vì chủ đề nào cũng bị rp vậy thì ko hẳn, một cái lỗi chung quá

cái này o phải bị rp, mà do auto đó bn. vì rp chỉ chết video chứ ko chết kênh đc :(
:eek: Đâu ra cái lý luận vậy.:p
1 cờ cộng đồng đi nguyên kênh nhé. Thư nó ghi rõ ràng là cờ cộng đồng đó kìa.
Khẳng định là do auto còn lên hỏi làm gì o_O

:eek: Đâu ra cái lý luận vậy.:p
1 cờ cộng đồng đi nguyên kênh nhé. Thư nó ghi rõ ràng là cờ cộng đồng đó kìa.
Khẳng định là do auto còn lên hỏi làm gì o_O
thì vầy, mà mình muốn hỏi là cách để khắc phục ấy, chứ bị nhiều quá, xây dựng mãi mới đc 1 kênh mà vậy. thì chán lắm bn à :(

dính flas thì đổi cái máy đi là hết :)

c ơi, phiền c nói rõ chút đc ko c :( ip mình toàn thay đổi thường xuyên luôn ấy :(, m up trên vps nếu mà tính vps bị backlisst thì ko hẳn vì kênh cũng có kênh up trên đó vẫn ok. m ko hiểu cho lắm :(

Cái này là do auto nhé, mình bị mấy lần rồi. Auto thì có nhiều loại cũng ko hiểu bọn youtube nó căn cứ theo cái gì, có thể theo IP, theo máy, hoặc theo chủ đề mình chơi, theo tiêu đề video. Và quan trọng nhất là kênh bật kiếm tiền thì bị còn kênh ko bật kiếm tiền thì ko sao

mình cũng bị nhiều rồi nhưng mà nó ghi rõ là bạn bị cộng đồng cắm cờ video mà. còn do youtube thì thương chỉ nhận một mail duy nhất là đi luôn

bạn chơi GA? từng chết kênh do nguyên tắc công đồng?

Cái này là do auto nhé, mình bị mấy lần rồi. Auto thì có nhiều loại cũng ko hiểu bọn youtube nó căn cứ theo cái gì, có thể theo IP, theo máy, hoặc theo chủ đề mình chơi, theo tiêu đề video. Và quan trọng nhất là kênh bật kiếm tiền thì bị còn kênh ko bật kiếm tiền thì ko sao
đúng r, ko biết m đã biết bện của kênh chưa, thực sự là mấy chủ đề m đang chơi, đều có cái từ khóa đó, ko biết vậy có phải là từ khóa đó có phải dạng spam ko. nên mình đang tìm hiểu, từ tháng trước cũng bị chết vài kênh kiểu thế này :(

mình cũng bị nhiều rồi nhưng mà nó ghi rõ là bạn bị cộng đồng cắm cờ video mà. còn do youtube thì thương chỉ nhận một mail duy nhất là đi luôn
do auto của youtube quét rồi cắm đó :mad: ko tin để private cũng chết :eek:

chết 1 mail về, là nó quét spam hoặc là die lan thôi. theo m nghĩ nó chết có nhiều loại, video riêng tư cũng chết mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,616
Latest member
dmvipads

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom