• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Request Định mở topic sell ver phone mobi và vietnammobi

truongtn7187

Legendary
Verified
Reactions
451
MR
21.138
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Như tít hiện tại mình mún sell dịch vụ đó do có quen vài sếp của 2 dịch vụ trên

cho mình hỏi là giá cả hiẹn tại veri 1 phone là bao nhiêu ! công sức cộng với tiền thuê sim xem mình có lời nhiều không để mình mở dịch vụ ^^

thanks các bạn quan tâm

Lâu lâu mới có người thuê 1 vài sim thôi, gặp mối thì mới đc 1 vài trăm hoặc cả k, mà sll thì giá chắc 1 tầm 1k> 1k5/1 số 1 code là cùng. Những cái veri được ng ta dùng gg voice được hết rồi, còn nếu cái khó thì đã mua sim về veri hết. Điển hình khách của mình thuê luôn 1 lô sim về tự veri, chắc phải tầm vài trăm cái ~ 500 sim vì họ đã xác định lâu dài thì mua. Bác cứ nhìn vào 4rum là biết nhu cầu mua nhiều không ngay mà, e bán mail còn có ngày chán chê được vài khách mua ko đủ tiền socks với captcha. Có mở thì mở nhập 50> 100 cái về test dịch vụ, thấy nhu cầu nhiều thì mới nhập thêm.

Upvote 0
Lâu lâu mới có người thuê 1 vài sim thôi, gặp mối thì mới đc 1 vài trăm hoặc cả k, mà sll thì giá chắc 1 tầm 1k> 1k5/1 số 1 code là cùng. Những cái veri được ng ta dùng gg voice được hết rồi, còn nếu cái khó thì đã mua sim về veri hết. Điển hình khách của mình thuê luôn 1 lô sim về tự veri, chắc phải tầm vài trăm cái ~ 500 sim vì họ đã xác định lâu dài thì mua. Bác cứ nhìn vào 4rum là biết nhu cầu mua nhiều không ngay mà, e bán mail còn có ngày chán chê được vài khách mua ko đủ tiền socks với captcha. Có mở thì mở nhập 50> 100 cái về test dịch vụ, thấy nhu cầu nhiều thì mới nhập thêm.

cám ơn bác ! do không phải mua là sẽ lấy loại sim đã kích hoạt về để làm dịch vụ , sau đó sẽ gởi lại sim cho mấy bác seller bán cho các tiệm đại lý ^^.
Chính vì vậy mình mún biết về giá cả và số lượng thường là bao nhiêu để biết ăn chia với tụi nó

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,945
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back