Định mở dự án kiếm tiền cần tham khảo ý kiến?

ikaros

Newbie
Reactions
136
MR
0.000
Từ lâu mình đã muốn mở ra 1 dự án cho các bạn kiếm tiền từ cách xem các clip youtube, và cũng đã từng thử nghiệm một lần với mô hình của trang Virool nhưng thất bại do khâu quản lý. Nay mình muốn triển khai lại mô hình ấy với một phương án hoàn toàn mới nhưng ko biết có nên hay không và có được nhiều sự ủng hộ hay không :m020:

Chính vì lý do trên mình mở topic này hỏi ý kiến các bạn.

Những sự thay đổi sẽ xảy ra khi dự án chính thức hoạt động:
1) Rate: $0.005/25 giây/clip
2) Phần mềm có chức năng auto
3) Không chấp nhận IP Việt Nam
4) Min pay 3$
5) Khoá danh sách thành viên được thanh toán vào tối thứ 7 và tiến hành thanh toán vào chủ nhật
6) Thanh toán qua PP. Nếu qua Lr sẽ có Fee (Cập nhật sau)
7) Có chế độ thưởng thêm mỗi tuần cho 3 bạn kiếm được nhiều tiền (Cập nhật sau)

----------------------------------
Những điểm cần lưu ý:
- Số lượng clip mỗi ngày mà site cung cấp chỉ từ 10 - 15 clip
- Số clip qua ngày sẽ ko được thanh toán tiền
- Mỗi lần thay đổi IP hoặc ngừng sử dụng auto phải lên website post 1 đoạn code để xác nhận. (Code sẽ được cung cấp khi tắt phần mềm)
- Chỉ nhận 20 - 30 thành viên ban đầu để tham gia thử nghiệm
- Khi sử dụng phần mềm thì sẽ có 1 thời gian random xuất hiện popup quảng cáo nhầm giúp site kiếm thêm thu nhập và duy trì dự án cũng như cãi thiện chế độ tiền thưởng.

Clip tool đang trong quá trình hoàn thiện

[video=youtube;EnKaGlF45Ss]http://www.youtube.com/watch?v=EnKaGlF45Ss[/video]
Mong rằng nhận được nhiều gạch đá góp ý từ các bạn :m020:

Last edited by a moderator:
nó pay cho ta PP sao ta pay qua LR dc :m099: Nếu pay LR phải chịu fee đó :m021:

nó pay cho ta PP sao ta pay qua LR dc :m099: Nếu pay LR phải chịu fee đó :m021:

hợp lý là chiến thôi :m021: lúc nào sp ta chơi với nha :m121:

Ta đặt viên gạch tiếp theo :m131: Có gì pay cho ta qua LR nhé :m021: khi nào thực hiện thì buzz yà hú ta nhé :D
Dạo này đang vô công rỗi nghề nên kiếm ít $ của ku phồng xem thế nào :m000:

Có vài bạn ủng hộ rồi :m021: Đợi thêm kết quả nào :m122:

pay cái nào cũng chơi... quan trọng là tối đa làm 8 tiếng/ ngày mà hết ngày kiếm được 5$ là chơi àh... :D

- - - Updated - - -

mà một ngày tối đa được xem bao nhiêu clip nhỉ... ta ngồi máy tính 14 tiếng/ ngày... vậy thì xem được bao nhiêu clip vậy bác... :binhsua163:

pay cái nào cũng chơi... quan trọng là tối đa làm 8 tiếng/ ngày mà hết ngày kiếm được 5$ là chơi àh... :D

Bước đầu ta đang định cho nó là dạng Auto, nhưng cũng cần can thiệp bằng tay tí :m014:
Nhức đâu ở chổ là ta ko biết nó có chấp nhận lượt view từ VN hay ko :( đang support hỏi! nếu ko chấp nhận thì bắt buộc phải dùng IP US thôi :m099:

Bước đầu ta đang định cho nó là dạng Auto, nhưng cũng cần can thiệp bằng tay tí :m014:
Nhức đâu ở chổ là ta ko biết nó có chấp nhận lượt view từ VN hay ko :( đang support hỏi! nếu ko chấp nhận thì bắt buộc phải dùng IP US thôi :m099:

lạy trời cho nó chấp nhận... vậy cứ cho ta đặt 1 chân trước nhóe... kiếm thêm chút cháo nào...
:binhsua168:

Nếu nó ko cho ta có thể dùng Các VPN hoặc sock để chiến, chẳng có gì phải lo cả :m021:

Cho mình 1 chân nhưng pay bằng LR được ko bạn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,961
173,036
Latest member
kiengia68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week