Ask Định hướng làm mmo từ Vps

vanhiep215

Newbie
Reactions
4
MR
0.113
Xin chào mọi người,
- Hiện tại mình có đầu tư vps. tham gia theo dõi trên nhóm thì có thấy treo đào coin, treo chạy view YouTube để bán credit, các hình thức khác nữa mà mình chưa hiểu tới.
- Hôm nay làm bài viết này mạn phép hỏi các anh chị, bạn bè định hướng hoặc có hướng dẫn nào để mình tham gia kiếm tiền mmo thông qua treo Vps với ?
😀Xin cảm ơn mọi người.

Các bác lạm dụng hàng 300 USD của Google cho lắm , chả mấy hồi nó BAN IP Vietnam .Lại như AWS thì toi
Còn hàng Vultr thì hơi đắt nhưng chất lượng khác bọt hẳn.Còn Contabo thì mình chưa động vào do phí Setup đắt.Định thử qua Hetzner mà chưa có thời gian.
Hiện tại mình dùng VPS Offshore mà thế méo nào nó lại rẻ hơn các VPS thông thường ms đau
mình mới tập làm vài thứ với lại không rành lắm nên dùng của ggs. về lâu dài chắc cũng kiếm cái nào giá rẻ để chạy ổn định.
Vừa check qua giá..Thấy rẻ thật , mỗi tội không biết chất lượng thế nào
nhìn sơ qua thấy nó bắt trả phí cài đặt nữa mới vl, mà không biết nó có giao diện kiểm soát trên web như của ggs hay không nữa,

Upvote 0
mình mới tập làm vài thứ với lại không rành lắm nên dùng của ggs. về lâu dài chắc cũng kiếm cái nào giá rẻ để chạy ổn định.

nhìn sơ qua thấy nó bắt trả phí cài đặt nữa mới vl, mà không biết nó có giao diện kiểm soát trên web như của ggs hay không nữa,
Mình check thấy phí Setup là 0 USD mà !

Setup Fees:$0.00
USDMonthly:$7.00 USD

Upvote 0
Mình check thấy phí Setup là 0 USD mà !

Setup Fees:$0.00
USDMonthly:$7.00 USD
àh mình ghi nhầm, nó tính remote desktop setup
Remote Desktop Setup- $20.00 USD One Time
We will install xRDP and a Window Manager of your choice, such as Mate, Gnome or KDE.

Như ggs thì tự tạo vps, tự setup được hết, còn thằng này chưa rõ thế nào

Upvote 0
àh mình ghi nhầm, nó tính remote desktop setup
Remote Desktop Setup- $20.00 USD One Time
We will install xRDP and a Window Manager of your choice, such as Mate, Gnome or KDE.

Như ggs thì tự tạo vps, tự setup được hết, còn thằng này chưa rõ thế nào
Cũng vậy ak ..Bạn tự Setup hết ..Các VPS đều như nhau

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,475
Latest member
game33win

Most viewed of week