[DigitalGeneration] Treo máy kiếm tiền online mỗi ngày 1$ tuyển nhân sự đón tết ^^

Status
Not open for further replies.
bạn chọn cái e-currency nhé rồi điền mail đầy đủ vào để rút
Không có chỗ nào để điền nhé.
em đã điền đầy đủ hết rồi. có 3 cái logo (egopay. payza, PM) kích chọn 1 cái rồi nhấn OK. rồi nhận được thông báo như trên.:((

tình hình là giờ e nó không cho rút nữa roài

hic nan co it $ thu rut ma k dc :v, b Hung ptc cung choi coin ah

phải xác nhận mail nữa bạn
Không có cái mail nào gửi bắt xác nhận nhé, Như 1 số bạn ở trên nói nó ko cho rút, chắc chức năng này đang tạm khóa

hic nan co it $ thu rut ma k dc :v, b Hung ptc cung choi coin ah

Khong treo VPS được chả lẽ phải cắm máy hoài vậy sao. Định đầu tư 50$ mà thấy không ổn

Khong treo VPS được chả lẽ phải cắm máy hoài vậy sao. Định đầu tư 50$ mà thấy không ổn

nên đầu tư mua 1 Thread 1 năm bạn nhé. VPS chạy sẽ bị block nhiều người bị rồi mình ko nói nữa vì website này cho bạn kiếm tiền bằng máy của bạn ko dùng máy ảo mình nghĩ vậy mới lâu bền được. Còn rút tiền thì đợi cổng nào xanh thì rút có lúc xanh lúc đỏ .

xanh đỏ như tnao bạn?để mh dình

add yahoo mà không thấy thớt on nên lên đây hỏi luôn vậy.
Mình đình đầu tư nghiêm túc nên có vài thắc mắc nhờ thớt giúp đỡ:
1. Deposit vẫn bị block như thường phải không?
2. Có phải chức thực giấy tờ mới cho rút không?
3. Not activated threads và Activated threads là gì?
4. Mình hiện có 1 thớt free, mua thêm 1 thớt nữa thì treo max 1 ngày được bao nhiêu?
5. 1 thớt tồn tại 30 ngày hả?
6. Không treo VPS vậy 1 ngày mình nên treo bao nhiêu tiếng để lấy lại vốn. có cách nào sài được VPS không?
7. Max 100% CPU với 10% khác nhau chỗ nào?
8. Deposit bằng paypal có được không vậy?

add yahoo mà không thấy thớt on nên lên đây hỏi luôn vậy.
Mình đình đầu tư nghiêm túc nên có vài thắc mắc nhờ thớt giúp đỡ:
1. Deposit vẫn bị block như thường phải không?
2. Có phải chức thực giấy tờ mới cho rút không? Bạn có thể verify bằng phone cho đơn giản nhé, mình hướng dẩn mọi người verify bằng phone nhưng lại chú ý phần dưới chót chi cho phức tạp :(
3. Not activated threads và Activated threads là gì? Thread free được gọi là Trial Thread, thread mua là Active Thread.
4. Mình hiện có 1 thớt free, mua thêm 1 thớt nữa thì treo max 1 ngày được bao nhiêu? (1 ngày được 2$ chạy thớt free và thớt mua)
5. 1 thớt tồn tại 30 ngày hả? (Thờt Trial sẽ là 30 ngày còn Thớt mua là 1 năm)
6. Không treo VPS vậy 1 ngày mình nên treo bao nhiêu tiếng để lấy lại vốn. có cách nào sài được VPS không? (1 ngày bạn treo tùy theo thời gian của bạn rãnh khi nào thì treo , thu nhập tùy theo bạn treo nhiều hay ít, sau 1 tháng và 20 ngày sẽ lấy lại vốn dù mua bao nhiêu Thớt đi chăng nữa, VPS thì có rất nhiều cách treo bạn treo dù 1 cái VPS hay nhiều cái khả năng bị block và ko pay là rất cao, đã có rất nhiều người mặc dù đã biết nhưng vẫn bị block vì sử dụng VPS).
7. Max 100% CPU với 10% khác nhau chỗ nào? (Chỉ cần để nớ chạy 10% là đủ ko cần chạy 100% tốc độ up tiền cũng vậy)
8. Deposit bằng paypal có được không vậy?
(Hình như đã xóa chức năng cash out bằng paypal)

hixhix hình như máy fake ip thì cũng bị cho lên dĩa phải ko thớt.
em treo trên máy đc 7$ rồi h log acc thì thì block :(.máy hay fake ip làm 1 số việc :(
bây giờ em phải làm sao đây hix.
nếu muôn treo lại thì reset modum reg acc down lại có đc ko :(

hixhix hình như máy fake ip thì cũng bị cho lên dĩa phải ko thớt.
em treo trên máy đc 7$ rồi h log acc thì thì block :(.máy hay fake ip làm 1 số việc :(
bây giờ em phải làm sao đây hix.
nếu muôn treo lại thì reset modum reg acc down lại có đc ko :(

chắc ko được rồi bạn nó block IP của bạn đang xài luôn đó giờ còn cách ra ngoài đăng kí 1 cái ngoài tiệm net rồi về log vào trang Digital chạy thử thôi bạn. Chúc bạn thành công.

chắc ko được rồi bạn nó block IP của bạn đang xài luôn đó giờ còn cách ra ngoài đăng kí 1 cái ngoài tiệm net rồi về log vào trang Digital chạy thử thôi bạn. Chúc bạn thành công.
reset modum là ip mới rồi @@

Digital Generation News Update:

In order to make our clients lives easier, and to make our project's services easier to use we're adding a new payment system that
you can use to withdraw money earned from our project. Please note that quota of trial threads may vary from country to country, we have exceeded
our limits for several countries and therefore kindly ask you not to create duplicate accounts until further notice. We want to make sure that
Digital Generation has an equal international presence and therefore and limited with trial thread quotas for some countries.
These measures shall not affect your earnings that you receive on a trial thread in any way, we hope you will enjoy the free ride!

Digital Generation News Update:

In order to make our clients lives easier, and to make our project's services easier to use we're adding a new payment system that
you can use to withdraw money earned from our project. Please note that quota of trial threads may vary from country to country, we have exceeded
our limits for several countries and therefore kindly ask you not to create duplicate accounts until further notice. We want to make sure that
Digital Generation has an equal international presence and therefore and limited with trial thread quotas for some countries.
These measures shall not affect your earnings that you receive on a trial thread in any way, we hope you will enjoy the free ride!

Thế hệ kỹ thuật số Tin tức cập nhật:

Để làm cho khách hàng của chúng tôi sống dễ dàng hơn, và làm cho dịch vụ của dự án của chúng tôi dễ dàng hơn để sử dụng chúng ta đang thêm một hệ thống thanh toán mới
bạn có thể sử dụng để rút tiền thu được từ dự án của chúng tôi. Xin lưu ý rằng hạn ngạch của bài thử nghiệm có thể khác nhau giữa các quốc gia, chúng tôi đã vượt quá
giới hạn của chúng tôi cho một số quốc gia và do đó vui lòng yêu cầu bạn không tạo tài khoản trùng lặp cho đến khi có thông báo mới. Chúng tôi muốn đảm bảo rằng
Thế hệ kỹ thuật số có một sự hiện diện quốc tế bình đẳng và do đó hạn chế và với hạn ngạch đề thử nghiệm đối với một số quốc gia.
Những biện pháp này sẽ không ảnh hưởng đến thu nhập của bạn mà bạn nhận được trên một sợi thử nghiệm trong bất kỳ cách nào, chúng tôi hy vọng bạn sẽ tận hưởng chuyến đi miễn phí!

những bạn đăng kí đươc vẫn chạy chương trình bình thường nhé, có nhiều bạn bị block vì dùng VPS thì mình bó tay rồi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,519
170,623
Latest member
matdang6204113
Back
Top Bottom