SCAM Difbux Reviews : SCAM or LEGIT ?

tôi gold gia hạn 240 ngày avg còn có 0.64

AVG nó ko liên quan gì đến việc bạn gia hạn bao nhiêu ngày, thế nên bạn tránh nói thế gây hiểu lầm cho các bạn khác. Bạn có gia hạn 90 hay 150 hay 240 thì AVG như nhau hết. Yên tâm là mình chả việc gì phải để AVG cho các bạn gia hạn thấp lại cao hơn những bạn gia hạn dài ngày cả. Mình ko ưu ái các bạn gia hạn dài ngày thì thôi. Ngoài ra tính AVG bạn cũng nên tính trong thời gian ít nhất là 1 tuần rồi chia trung bình ra, chứ ko phải lấy 1 ngày AVG xuống thấp rồi nói đó là AVG. Nếu bạn mới thuê RR thì cũng phải chờ 1 2 ngày để AVG nó chính xác.

Mà username của bạn là gì mình check thử. AVG trung bình hiện tại của Golden dao động trên dưới 0.7. Nếu 0.64 thì đúng là bạn hơi thấp hơn so với hệ thống. Bạn có thể chờ vài ngày cho hệ thống nó tái chế bớt những con RR chết đi thì AVG sẽ ổn định trở lại, hoặc bạn có thể tự tái chế, nói thực đôi khi có những con nó ko click cả tuần nhưng cũng chưa chắc nó đã chết hẳn. Cái này là do xác xuất, mình cũng ko thể biết chính xác tái chế như nào tốt nhất. Chỉ có thực hành rồi tự rút ra kinh nghiệm cho chính các bạn thôi.

Mình nghĩ về lâu dài, AVG sẽ có khà năng xuống tới 0.64 đến 0.65, nhưng hiện tại thì chưa.

Mình cũng update AVG hệ thống ở đây để các bạn dễ đối chiếu:

Golden: 0.7
Ultimate: 0.76-0.78(Ultimate cao hơn là do chỉ cần 7 ngày để tự động tái chế những con RR đã chết, trong khi Standard và Golden mất tới 14 ngày).

Standard thì mình ko theo dõi, nhưng chắc tầm trên dưới 1.2

Đây là AVG khi đã ổn định, đôi khi bạn mới thuê RR thì sau một vài ngày AVG có thể cao hơn bình thường, do RRs mà hệ thống cung cấp ban đầu là những con tốt nhất. Sau đó thì cũng giống như người thật thôi, chúng nó cũng có xác suất nghỉ click như thường. Tuy nhiên do sau 14 ngày, thì hệ thống sẽ tái chế những con RR chết đi, nên về lâu dài AVG sẽ ổn định ở một con số nhất định. Việc hơn kém nhau 1 chút là do hên xui, có bạn kiếm được RR là người thật chăm chỉ thì AVG cao hơn chút.

Last edited:
Mình tính với gói Gold, 1000RR gia hạn 90 ngày và AVG là 0.7 thì lãi ròng hàng tháng là 14$ đúng ko vậy a?

acc mình naquy. bình quân avg cả tuần nay chỉ có 0.666. mỗi ngày tái chế 0.4% rr. gia hạn 240 ngày. các rr này đã hoạt động 180 ngày chứ không phải mới thuê. thật sự dạo này xuống thấp

AVG nó ko liên quan gì đến việc bạn gia hạn bao nhiêu ngày, thế nên bạn tránh nói thế gây hiểu lầm cho các bạn khác. Bạn có gia hạn 90 hay 150 hay 240 thì AVG như nhau hết. Yên tâm là mình chả việc gì phải để AVG cho các bạn gia hạn thấp lại cao hơn những bạn gia hạn dài ngày cả. Mình ko ưu ái các bạn gia hạn dài ngày thì thôi. Ngoài ra tính AVG bạn cũng nên tính trong thời gian ít nhất là 1 tuần rồi chia trung bình ra, chứ ko phải lấy 1 ngày AVG xuống thấp rồi nói đó là AVG. Nếu bạn mới thuê RR thì cũng phải chờ 1 2 ngày để AVG nó chính xác.

Mà username của bạn là gì mình check thử. AVG trung bình hiện tại của Golden dao động trên dưới 0.7. Nếu 0.64 thì đúng là bạn hơi thấp hơn so với hệ thống. Bạn có thể chờ vài ngày cho hệ thống nó tái chế bớt những con RR chết đi thì AVG sẽ ổn định trở lại, hoặc bạn có thể tự tái chế, nói thực đôi khi có những con nó ko click cả tuần nhưng cũng chưa chắc nó đã chết hẳn. Cái này là do xác xuất, mình cũng ko thể biết chính xác tái chế như nào tốt nhất. Chỉ có thực hành rồi tự rút ra kinh nghiệm cho chính các bạn thôi.

Mình nghĩ về lâu dài, AVG sẽ có khà năng xuống tới 0.64 đến 0.65, nhưng hiện tại thì chưa.

Mình cũng update AVG hệ thống ở đây để các bạn dễ đối chiếu:

Golden: 0.7
Ultimate: 0.76-0.78(Ultimate cao hơn là do chỉ cần 7 ngày để tự động tái chế những con RR đã chết, trong khi Standard và Golden mất tới 14 ngày).

Standard thì mình ko theo dõi, nhưng chắc tầm trên dưới 1.2

Đây là AVG khi đã ổn định, đôi khi bạn mới thuê RR thì sau một vài ngày AVG có thể cao hơn bình thường, do RRs mà hệ thống cung cấp ban đầu là những con tốt nhất. Sau đó thì cũng giống như người thật thôi, chúng nó cũng có xác suất nghỉ click như thường. Tuy nhiên do sau 14 ngày, thì hệ thống sẽ tái chế những con RR chết đi, nên về lâu dài AVG sẽ ổn định ở một con số nhất định. Việc hơn kém nhau 1 chút là do hên xui, có bạn kiếm được RR là người thật chăm chỉ thì AVG cao hơn chút.

Last edited:
acc mình naquy. bình quân avg cả tuần nay chỉ có 0.666. mỗi ngày tái chế 0.4% rr. gia hạn 240 ngày. các rr này đã hoạt động 180 ngày chứ không phải mới thuê. thật sự dạo này xuống thấp
AVG của mình vẫn 0.71. Mà bác gia hạn 240 ngày mà vẫn tái chế sao?

Site nào của Admin VN cũng gặp rắc rối, delay payment sau khi chạy được vài tháng cả. Hiện nay còn mỗi Difbux và Strongbux trụ vẫn. Hi vọng sẽ mãi như vây :oops:

DifBux là site của Việt Nam, nhưng mình ko hoạt động theo cách thông thường ở mmo4me mà các bạn thấy. Hầu hết các bạn đầu tư vào DifBux là qua việc đánh giá tiềm năng của nó, cái đó có thể là ở cách mà mình marketing, ở việc DifBux đã hoạt đông ổn định lâu dài và uy tín... chứ ko phải bằng những lời hứa hẹn và dụ dỗ gì. Quan điểm của mình là ko dựa vào việc kêu gọi những người quen biết đầu tư, hứa hẹn xong rồi sau đó lươn lẹo là mình ko thích. Và nếu chả may, thì trong trường hợp xấu nhất đóng site là mình cũng dứt khoát chứ không nhì nhằng. Nói thế thôi chứ các bạn yên tâm, DifBux rất khoẻ, hiện tại mình cũng tận dụng đươc khá tốt nguồn vốn đầu tư của mem, mình đầu tư vào những lĩnh vực ko quá rủi ro, lợi nhuận tốt. Ngoài ra mình hướng tới việc tự bản thân DifBux sẽ sinh ra lợi nhuận. Sắp tới mình sẽ bổ sung khá nhiều tính năng vào DifBux, và với việc lợi nhuận hợp lý thì dự án này sẽ ổn định ít nhất trong vài năm. Xa hơn nữa thì mình chưa tính tới. Nhưng mình sẽ luôn có kế hoạch trước.

Nói trước bước không qua, nên mình cũng chả dám hứa hẹn gì trước. Nhưng hiện tại kế hoạch phát triển của mình là ổn. DifBux cũng tạo được uy tín với nhiều nhà đầu tư nước ngoài. Do đó mô hình sẽ bền vững hơn. Nói gì thì nói, việc phát triển được ra nước ngoài đem lại cho mình nhiều lợi thế để giữ DifBux ổn định được lâu dài. DifBux vẫn có thêm nhiều nhà đầu tư mới, thậm chí Payza nghẻo bên mình còn phát triển mạnh hơn trước. Nó ở cái cách mình xử lý vấn đề thôi. Chơi fairplay thì tự khắc mem họ cũng nhận ra, và đó chính là lí do mà mình duy trì được DifBux đến giờ. Cho dù có thể mình chỉ trao đổi với các bạn qua cái nick này, và cái dự án DifBux. Nhưng DifBux nó thể hiện uy tín của mình, và do đó mình sẽ không dễ dàng đánh mất uy tín đó. Mình còn nhiều kế hoạch để làm. DifBux như mình nói từ trước, mới chỉ là khởi đẩu thôi :)

M đặt Payment hôm thứ 2 rồi.Nhưng hôm nay thứ 7 mà m vẫn chưa nhận đc Payment vậy?

Hôm nay sẽ được thanh toán nhé. Đọc qua cái Terms cái, việc cứ post linh tinh mà ko chịu đọc Terms là cũng vi phạm điều khoản bên mình. Lần đầu thì mình nhắc nhở, chứ lần 2 là mình khóa tài khoản luôn. Việc cứ phàn nàn vô cớ nó cũng ảnh hưởng đến uy tín của site.

Lí do mình đã nói: mình send sẽ send luôn một lượt, hoặc không phải lúc nào mình cũng thủ sẵn tiền trong tài khoản PM. Đôi khi cũng cần phải đi mua, thế nên lúc nào tiện thì 2 3 ngày mình send 1 lần, còn không thì tối đa là 7 ngày làm việc.

Hôm nay sẽ được thanh toán nhé. Đọc qua cái Terms cái, việc cứ post linh tinh mà ko chịu đọc Terms là cũng vi phạm điều khoản bên mình. Lần đầu thì mình nhắc nhở, chứ lần 2 là mình khóa tài khoản luôn. Việc cứ phàn nàn vô cớ nó cũng ảnh hưởng đến uy tín của site.

Lí do mình đã nói: mình send sẽ send luôn một lượt, hoặc không phải lúc nào mình cũng thủ sẵn tiền trong tài khoản PM. Đôi khi cũng cần phải đi mua, thế nên lúc nào tiện thì 2 3 ngày mình send 1 lần, còn không thì tối đa là 7 ngày làm việc.
M mới tham gia.Và đây là lần đầu m Payment nên cần biết bao lâu là nhận đc Payment

M mới tham gia.Và đây là lần đầu m Payment nên cần biết bao lâu là nhận đc Payment

Tối đa là 7 ngày, đôi khi chỉ vài tiếng hoặc 1 2 ngày. Bạn nên đọc phần Terms of Service của bất kỳ site nào. Việc đọc phần này là bắt buộc.

Mình phải trả lời rất nhiều câu hỏi mà vốn dĩ nó đã có câu trả lời sẵn rồi. Đáng ra cái thời gian này để support cho những vấn đề thực sự. Có mem còn chưa đến 24h nó đã viết ticket.

Tránh trường hợp mất thời gian cho những câu hỏi như này, mình sẽ sớm bổ sung điều khoản thanh niên nào thắc mắc về thanh toán trong 7 ngày làm việc thì thanh toán đó sẽ bị lùi lại thêm 1 tháng. Bạn lưu ý nhé.

Tối đa là 7 ngày, đôi khi chỉ vài tiếng hoặc 1 2 ngày. Bạn nên đọc phần Terms of Service của bất kỳ site nào. Việc đọc phần này là bắt buộc.

Mình phải trả lời rất nhiều câu hỏi mà vón dĩ nó đã có câu trả lời sẵn rồi. Đáng ra cái thời gian này để support cho những vấn đề thực sự. Có mem còn chưa đến 24h nó đã viết ticket.

Tránh trường hợp mất thời gian cho những câu hỏi như này, mình sẽ sớm bổ sung điều khoản thanh niên nào thắc mắc về thanh toán trong 7 ngày làm việc thì thanh toán đó sẽ bị lùi lại thêm 1 tháng. Bạn lưu ý nhé.
OK.

@otc Mình là kết khoản support của bạn. Thấy luôn ngầm theo dõi topic hầu như ai hỏi trong đây đều reply nhanh chóng, chia sẻ tận tình cả.

Kể ra ai mà nhiều DR vài trăm, vài nghìn admin cũng mệt phết. Thời gian đầu nguồn vốn vào nhiều nên đỡ. Đa phần ở mấy sites khác nó sẽ banned với vô vàn lý do trên trời. Khoản này admin nào mà không tận dụng tốt nguồn vốn hoặc sites không phát triển để bán quảng cáo hầu như là tèo ở giai đoạn này. Như 1 vài người như bác otc ở strongbux thôi như mình là chắc chân tay lẩy bẩy :p

@otc Mình là kết khoản support của bạn. Thấy luôn ngầm theo dõi topic hầu như ai hỏi trong đây đều reply nhanh chóng, chia sẻ tận tình cả.

Kể ra ai mà nhiều DR vài trăm, vài nghìn admin cũng mệt phết. Thời gian đầu nguồn vốn vào nhiều nên đỡ. Đa phần ở mấy sites khác nó sẽ banned với vô vàn lý do trên trời. Khoản này admin nào mà không tận dụng tốt nguồn vốn hoặc sites không phát triển để bán quảng cáo hầu như là tèo ở giai đoạn này. Như 1 vài người như bác otc ở strongbux thôi như mình là chắc chân tay lẩy bẩy :p
k liên quan lắm, cho e hỏi làm sao để có được hình con đại bàng ở bên cạnh tên thế bác :D

k liên quan lắm, cho e hỏi làm sao để có được hình con đại bàng ở bên cạnh tên thế bác :D
  • 1,000 Post
  • 400 Likes
  • Hoạt động trên 2 năm
Điều kiện để có con chim đại bàng nhé bác

Việc có avg thấp hơn bình thường về mặt xác xuất vẫn có thể xảy ra, có rất nhiều tài khoản Gold mình kiểm tra AVG đều trên 0.7 rất ổn định một thời gian dài. Bạn thử recycle đều đặn vài ngày xem sao. Sau 14 ngày thì bạn cũng được tái chế những RR này, nhưng như thế bạn phải chờ hơi lâu để AVG ổn định trở lại.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,443
169,780
Latest member
wookafrshow

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom