SCAM Difbux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Site này thuần giống Neobux nhiều
Nếu các bạn ngừng quản lý ref hoặc ngừng thuê ref thì avg sẽ giảm bớt chút ít dần
Dạng site như này nếu có nhiều DR và luôn quản lý tốt RR thì thắng lớn, còn lơ là mua xong để đó thì khó có lời
Và cũng do vậy mà site có thể sẽ sống lâu
mod có thể chia sẻ cách quản lý ref site này cho hiệu quả đc không, thuê ref để đó vẫn có lời mà ít quá

Site này thuần giống Neobux nhiều
Nếu các bạn ngừng quản lý ref hoặc ngừng thuê ref thì avg sẽ giảm bớt chút ít dần
Dạng site như này nếu có nhiều DR và luôn quản lý tốt RR thì thắng lớn, còn lơ là mua xong để đó thì khó có lời
Và cũng do vậy mà site có thể sẽ sống lâu
Cho mình hỏi là mình nên làm gì với chỗ RR không click vậy bạn? Có nên tái chế ko a? Vì quá nhiều RR không click

mod có thể chia sẻ cách quản lý ref site này cho hiệu quả đc không, thuê ref để đó vẫn có lời mà ít quá
Cho mình hỏi là mình nên làm gì với chỗ RR không click vậy bạn? Có nên tái chế ko a? Vì quá nhiều RR không click

Site này có chỗ quản lý ref khá tiện, hiện các màu để biết được RR nào có AVG tốt hoặc xấu
Quan tâm nhất vẫn là AVG trung bình, nếu AVG trung bình trên điểm BEP thì vẫn có lời đã
Sau đó là tùy tài chính mà xem gia hạn các RR tốt lên 30-60 ngày, ko nên gia hạn lâu quá
Còn tái chế thì mình chưa thấy hiệu quả lắm, 1 là để site tự tái chế, 2 là thi thoảng tái chế cho làm mới RR

Site này đầu tư thiết kế ghê có không khí halloween quá:D Giờ đi đâu cũng thấy quảng cáo dìfbux. Không ngờ 1 ngày mà 1 site từ VN có thể làm được điều này, đáng nê quá.

Click free lên 1$, nhưng thấy giống neo nên sợ, không chơi luôn. :D

Những RR không chịu kick từ ngày thuê thì nên để nó chết hay là gần hết hạn thì gia hạn 30 ngày cho nó vậy bạn @MrChaosq10?

Bạn xem sắp đến ngày tái chế free chưa
Nếu sắp đến thì thôi, còn ko thì tái chế rồi gia hạn
Con nào tốt nên gia hạn dài dài ngày hưởng discount

Bạn xem sắp đến ngày tái chế free chưa
Nếu sắp đến thì thôi, còn ko thì tái chế rồi gia hạn
Con nào tốt nên gia hạn dài dài ngày hưởng discount
Còn 2 ngày nữa là đến ngày tái chế free rồi bạn. Vậy mình để nó tự tái chế rồi gia hạn thêm 30 ngày nữa có được không?

Còn 2 ngày nữa là đến ngày tái chế free rồi bạn. Vậy mình để nó tự tái chế rồi gia hạn thêm 30 ngày nữa có được không?

ừ được bạn

Mọi người có thấy hôm nay RR click cực yếu không?
Mình cũng đang thắc mắc đây. Mọi khi tầm này với 200RR thì mình đã có hơn 100 click rồi. Không hiểu sao hôm nay mới được có hơn 50 click. Kiểu này AVG thảm rồi:(

Strongbux là site tốt nên admin Difbux đầu tư hệ thống DR sang cũng là 1 điều tốt
Mình cũng đầu tư bên Difbux nhưng ko có thời gian nên toàn bị lơ là :D

Strongbux là site tốt nên admin Difbux đầu tư hệ thống DR sang cũng là 1 điều tốt
Mình cũng đầu tư bên Difbux nhưng ko có thời gian nên toàn bị lơ là :D
Rất mong cả 2 site sẽ phát triển thật tốt để nâng tầm PTC Việt và cho anh em có chỗ làm ăn lâu dài:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,555
170,646
Latest member
Huydttn
Back
Top Bottom