Điều kiện để sử dụng dịch vụ chuyển tiền Payoneer

200 à bác. Bác khỏi cần ver, chỉ cần PO active cho bác Usps và bác nhận đc từ platform 200 trở lên là send đi thoải mái.
nhận 200$ ở site kiểu như hình được ko bác?
ko có cổng rút về PO, chỉ có kiểu chuyển khoản ACH

Screenshot 2019-09-05 18.29.56.png

nhận 200$ ở site kiểu như hình được ko bác?
ko có cổng rút về PO, chỉ có kiểu chuyển khoản ACH

View attachment 135022
Còn tùy payoneer nó cho nhận ko c. C kiểm tra xem site c dùng trc giờ có ai từng nhận qa PO chưa. Nếu là company thi đa phần ( nhấn mạnh là đa phần) sẽ ok. Nếu Ach từ cá nhân thì 100% sẽ hẹo. C cũng có thể gọi hỏi support nó là PO có cho nhận tiền từ site abc gì đó ko.

Xưa giờ mình không có nghe các điều kiện chuyển tiền, lúc xài vô tư mà chỉ có cái là > 50$ mới chuyển được.

Submited vẫn nhận được tiền về từ cty đối tác của PO nha

Thế có rút đc tiền về bank không bạn? Mình có acct này document báo status ntn, tiền cũng có rồi, nhưng mà 0 biết có rút đc tiền 0 bạn nhỉ?
Screen Shot 2019-11-24 at 5.30.44 PM.png

Ké tí, các bác cho hỏi với:
Mình có tài khoản PO này từ năm 2014 nhưng ko dùng, đến giờ mới login vào thì nó trống trơn chẳng có cái gì ngoài có 1 cái thẻ hết hạn từ năm 2015. Làm thế nào để kích hoạt lại tk vậy các bác.

Ko cần thẻ, ko cần ver, chỉ cần nhận 200 từ platform ( người khác gửi qa ko tính) là chuyển được. Nhớ giữ 3 câu hỏi bảo mật vì nó sẽ hỏi khi send tiền
ko nhớ thì có cách nào ko bác

bác quên luôn câu hỏi bảo mật à ??
mình quên lâu lắm rồi ý, các câu hỏi bảo mật khi lập acc toàn viết cho có và bỏ qua cho nhanh, ko nghĩ khi chuyển tiền cần dùng đến. các app khi đăng ký hỏi nhưng đã bao giờ bị hỏi đâu nên t ko coi trọng nó

mình quên lâu lắm rồi ý, các câu hỏi bảo mật khi lập acc toàn viết cho có và bỏ qua cho nhanh, ko nghĩ khi chuyển tiền cần dùng đến. các app khi đăng ký hỏi nhưng đã bao giờ bị hỏi đâu nên t ko coi trọng nó
Câu hỏi bảo mật quan trọng lắm đôi lúc khi bác Login vào nó cũng hỏi nữa chứ ko cần tới khi GD nó mới hỏi đâu.

Cho mình ké với !! trong đây có ai làm dịch vụ kích send cho Payoneer ko vậy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,602
170,707
Latest member
haihoang1401
Back
Top Bottom