Ask Điều kiện để có thể dùng chức năng chuyển tiền ở Payooner

Reactions
105
MR
0.066
Em mới tạo tài khoản payooner ạ!
Cho em hỏi là điều kiện để có thể dùng chức năng chuyển tiền ở Payooner là chỉ cần nhận 200$ từ app nào đó là được đúng không ạ?
Có cần xác minh gì khác không ạ?
Xin cảm ơn ạ

Cũng đang cần chuyển nhưng là euro, tối thiểu 40 euro mới được rút hay chuyển, còn USD thì không rõ

Cũng đang cần chuyển nhưng là euro, tối thiểu 40 euro mới được rút hay chuyển, còn USD thì không rõ
e nghe bảo min 50$ đấy. 40euro chắc cũng tầm 50$. e đang tìm hiểu điều kiện để chuyển được ngoài min 50$ ấy

chỉ 1 điều kiện thế thôi đúng không ạ. vì e muốn nhận tiền từ app livestream ấy. mà sợ nó yêu cầu rườm rà nên sợ nó giam tiền
bạn nhận xong rút về bank cũng được mà (hơi lâu)... còn tài khoản của bạn muốn (bán PO) chuyển cho người khác (cùng dùng PO) thì bạn phải nhận > 200$ từ các net lớn như amazone, google... này nọ... nhé.

bạn nhận xong rút về bank cũng được mà (hơi lâu)... còn tài khoản của bạn muốn (bán PO) chuyển cho người khác (cùng dùng PO) thì bạn phải nhận > 200$ từ các net lớn như amazone, google... này nọ... nhé.
cho e hỏi thêm là 2 tài khoản cùng 1 ip và 1 tài khoản đăng nhập nhiều chỗ được không ạ?
e cảm ơn ạ

cho e hỏi thêm là 2 tài khoản cùng 1 ip và 1 tài khoản đăng nhập nhiều chỗ được không ạ?
e cảm ơn ạ
Được b. PO k cấm trùng ip đừng log nhiều quá là đc

Biết khi nào mới được 200$ nhỉ, mãi mới lên được 40euro

Điều kiện để sử dụng dịch vụ chuyển tiền Payoneer​

• Cả 2 tài khoản đã kích hoạt thẻ + minimum đã nhận thanh toán 200$ từ các mạng quảng cáo
  • Minimum một lần chuyển tiền là 50$
  • Thời hạn trong 24 giờ
  • Tài khoản cần phải được verify thông tin đầy đủ (qua ID, questionnaires…)

Cái rút từ mấy đối tác cũng căng lắm. Thấy nhiều người ko tìm được phải nhờ dịch vụ thì phải.

chỉ 1 điều kiện thế thôi đúng không ạ. vì e muốn nhận tiền từ app livestream ấy. mà sợ nó yêu cầu rườm rà nên sợ nó giam tiền
app ok

thím nào cần mua acc po đã đủ điều kiện chuyển tiền thì ib nhé :D

Cái rút từ mấy đối tác cũng căng lắm. Thấy nhiều người ko tìm được phải nhờ dịch vụ thì phải.

cho e hỏi xác minh cái này làm ấy ạ.

Em mới tạo tài khoản payooner ạ!
Cho em hỏi là điều kiện để có thể dùng chức năng chuyển tiền ở Payooner là chỉ cần nhận 200$ từ app nào đó là được đúng không ạ?
Có cần xác minh gì khác không ạ?
Xin cảm ơn ạ
Vẫn cần xác minh nha bác, thuật toán PO nó còn rối hơn PP ấy, có thể khó bị khóa hơn PP mà cũng khó mở khóa hơn PP

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,777
Latest member
stake123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom